[Funland] Theo các cụ,nhiều bà có con trai hẳn hoi mà tại sao cứ đòi ở cùng con rể với con gái vậy nhỉ?

thitrancotich

Đi bộ
Thằng bạn làm chung công ty em nghe nó kể mà em thấy nó cứ sai sai thế nào ấy.Em thì cũng đang yêu đương nhưng nghĩ mà rơi vào tình cảnh của thằng bạn em thì thấy cũng khó xử.Kiểu cảm giác như thằng bạn em nó đang bị dắt mũi như con bò để người khác kí sinh vào vậy.Mà đọc nhiều bài báo xã hội các kiểu thì thấy toàn các bà mẹ vợ mới toàn thấy đòi ở cùng con gái chứ mấy ông bố vợ thì có thấy mấy đâu.Có chuyện ông con rể còn đòi đón bố vợ lên phố vậy mà ông có chịu đâu.Em vẫn còn non nớt nên cần các cụ chỉ bảo thêm ạ,gạch đá có gì thì nhẹ tay thôi nhé các cụ.

comiki

Xe lăn
Cụ trẻ ngáo à. Chắc các bà cố chịu xin ở cùng để cùng con gái các bà hầu hạ, phục dịch con rể cho chu đáo đấy, ko nhỡ cô con gái mới lấy chồng, còn lơ ngơ, có gì cậu rể quý hóa ko hài lòng nó lại táng cho bỏ mẹ.

le_petit

Xe tăng
Cách đặt tiêu đề 99% của ông mỗi ngày bị bem chục nick (Các cụ cho em hỏi, Phật...), Vì thế nên tôi mời ly rượu động viên dù nội dung chán phèo nhưng rõ là có tiến bộ lớn trên hành trình spam diễn đàn!

thitrancotich

Đi bộ
Cụ trẻ ngáo à. Chắc các bà cố chịu xin ở cùng để cùng con gái các bà hầu hạ, phục dịch con rể cho chu đáo đấy, ko nhỡ cô con gái mới lấy chồng, còn lơ ngơ, có gì cậu rể quý hóa ko hài lòng nó lại táng cho bỏ mẹ.
Thế sao mấy ông bố vợ lại ko như vậy hả cụ?

meotamthe

Xe cút kít
Ở cùng canh chừng thôi, còn hạng mục canh chừng thì nhiều lắm, nghiêm túc không sao chứ léng phéng dễ lộ tẩy lắm.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Đang vào cơn lại còn chọc :))

ngocbaominh

Xe buýt
Không nên đặt ra vấn đề theo cái kiểu như này cụ thớt.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Thế sao mấy ông bố vợ lại ko như vậy hả cụ?
"Thì bố mài nuôi con gái được đến vài chục năm thì hà cớ chi phải ở cùng con rể, rể rể cái nhồn, bố mài thà ở một mình còn hơn"-. Một cụ già lầm bẩm.

sauphich

Xe tải
Thằng bạn làm chung công ty em nghe nó kể mà em thấy nó cứ sai sai thế nào ấy.Em thì cũng đang yêu đương nhưng nghĩ mà rơi vào tình cảnh của thằng bạn em thì thấy cũng khó xử.Kiểu cảm giác như thằng bạn em nó đang bị dắt mũi như con bò để người khác kí sinh vào vậy.Mà đọc nhiều bài báo xã hội các kiểu thì thấy toàn các bà mẹ vợ mới toàn thấy đòi ở cùng con gái chứ mấy ông bố vợ thì có thấy mấy đâu.Có chuyện ông con rể còn đòi đón bố vợ lên phố vậy mà ông có chịu đâu.Em vẫn còn non nớt nên cần các cụ chỉ bảo thêm ạ,gạch đá có gì thì nhẹ tay thôi nhé các cụ.
Cụ có con xong sẽ thấy có bà ngoại trông cháu nó rảnh hơn bao nhiêu. Bà nội trông thì con dâu và mẹ chồng cãi nhau ghét nhau ngay và cụ đứng giữa ăn đạn, bà ngoại trông cháu vẫn câu chuyện cãi nhau đó nhưng cụ chả bị làm sao và chả ai ghét ai.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

Argo

[Tịch thu bằng lái]
Không hiểu gi.....