[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Thi công trọn gói Sơn nhà, Trần thạch cao, chính hãng chỉ 25k/m2

Giá
25,000 VNĐ
Địa chỉ
245 Tam Trinh, Hoàng Mai, Hà Nội, Việt Nam

68687979

Xe tải
Nhà em đang định sơn sửa lại ,cụ cho em xin mấy mẫu giật cấp thạch cao có phào cổ điển cho phòng khách chung cư đc k ạ ,số zalo em :0986141141

Dương Đình Chiểu

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.thicongnhadep24h.com

myob

Xe tăng
Nhà em đang xây, chắc vài tháng nữa mới xong nên rất quan tâm đến mặt hàng của cụ....Tiện đây em hỏi là cụ có tính công sơn, còn sơn thì em mua không cụ? nếu tính theo công thì bao nhiêu tiền/m2 ( 1 lót, 2 lớp). Nếu cụ làm trọn gói thì có cách nào để biết sơn cụ là sơn chất lượng không cụ? Chứ nói thật em chẳng tiếc tiền gì đâu nhưng làm cái nhà mấy tầng còn được huống chi là sơn cái nhà, nhưng nếu bị sơn rởm là khó nói lắm vì phải một thời gian nó mới lộ ra được. Cảm ơn cụ.

Dương Đình Chiểu

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.thicongnhadep24h.com
Nhà em đang xây, chắc vài tháng nữa mới xong nên rất quan tâm đến mặt hàng của cụ....Tiện đây em hỏi là cụ có tính công sơn, còn sơn thì em mua không cụ? nếu tính theo công thì bao nhiêu tiền/m2 ( 1 lót, 2 lớp). Nếu cụ làm trọn gói thì có cách nào để biết sơn cụ là sơn chất lượng không cụ? Chứ nói thật em chẳng tiếc tiền gì đâu nhưng làm cái nhà mấy tầng còn được huống chi là sơn cái nhà, nhưng nếu bị sơn rởm là khó nói lắm vì phải một thời gian nó mới lộ ra được. Cảm ơn cụ.
Vài tháng nữa thì vào dịp cuối năm nên chắc chắn bên e ko làm nhân công cụ ah, e làm sơn trên otofun chắc chắn cam kết hàng chính hãng với cụ, bên cạnh đó vật tư chuyển đến cụ kiểm tra trc khi nhận bằng cách check theo hướng dẫn của hãng, dulux thì có mã nhắn tin từng thùng, jotun có mã QR cụ nhé. Bây gioè tình trạng sơn giả cũng nhiều nhưng e làm trên này chưa cụ nào phản ánh về chất lượng nguồn gốc sơn bên e ah, khi nào cần cụ cứ gọi e , yên tâm cụ nhé