[Ngành hàng khác] Thịt nhập khẩu chính ngạch VIỄN HẢI - nạc vai bò hảo hạng premium dòng choice Miratorg Nga đã về ạ

Số điện thoại
0974067758
Giá
40,000 VNĐ
Địa chỉ
489 Hoàng Quốc Việt HN

taplai2012

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nhiều cụ vướng vụ chia sụn sườn soft bones Miratorg Nga quá. Em cố gắng trong tháng 7 có xưởng sơ chế riêng để chia cắt phục vụ các cụ mợ. Các cụ mợ giới thiệu giúp em khách mơi với, vì không đủ doanh thu cty bỏ mảng bán lẻ mất :(

taplai2012

Xe điện
Em cũng lấy sườn sụn của bác chủ xong đem ra sân giơ lên ném xuống khoảng hơn chục lần thì tách được từng miếng ra. Chỉ có điều hàng xóm thấy ồn tưởng mình đập cái gì nên ra xem, ngại quá. :) :D :D :D
Món mần đá hóa ra có thật cụ nhỉ ;))
Thế mà cụ chả quẳng cáo luôn giúp em.

taplai2012

Xe điện
Em cũng vote cách cụ tính điểm xông sênh lên. Em lấy của cụ Sườn Ý, Sườn non Nga, móng giò ăn đều thấy ổn, duy cái Sườn non đóng thùng như thế tách rất khó, phải tẩn mẩn tách ra từng túi rồi cho vào tủ.
Còn lại chất lượng tốt, ủng hộ cụ dài dài
Sườn sụn cụ cứ để nguyên thùng khi đang đông đá ném thẳng sân bê tông 5-6 lần là tách ta tương đối ạ. Lưu ý không ném trong nhà, cầu thang hay sân trong nhà ạ, kiếm thanh gỗ kê dưới đất ném sẽ hiệu quả hơn :)
E sẽ cân đối lại tính toán cho đỡ lom dom ạ. Cảm ơn cụ.

taplai2012

Xe điện
Món này không thấy giá cụ
Dạ. Món này gà nguyên con của Hàn Quốc ạ. Giá 65k/kg. Gà mái 1,6-1,7kg/con.
Thùng 15-20kg ạ.
Món này bên em chủ yếu bán cho hàng phở gà, khách lẻ hiếm khi mua.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe điện

taplai2012

Xe điện
Lần này em bọc rất kín so với mọi khi rồi. Bọc ntn đắt nhưng nó gọn hơn ạ. Nếu cccm vẫn ko ưng em quay lại hộp xốp.

Chỉnh sửa cuối:

NDTBM

Xe tăng
Xin ý kiến chương trình thưởng điểm:
Nhằm thúc đẩy doanh số và tri ân khách hàng. Em dự kiến tặng điểm cho khách hàng như sau, nó chỉ mang tính vui vẻ giao lưu là chính chứ không phải về giá trị:
- Mỗi đơn hàng từ 1tr-1,99tr em tặng người giới thiệu và người mua 1điểm (tổng 2 điểm).
- Mỗi đơn hàng từ 2tr-2,9tr em tặng người giới thiệu và người mua 2,5 điểm (tổng 5 điểm).
- Mỗi đơn hàng từ 3tr em tặng người giới thiệu và người mua 3,5 điểm (tổng 7 điểm).
Mỗi điểm tương đương 15.000đ, được trừ trực tiếp vào đơn hàng tiếp từng người.
Trường hợp cả người giới thiệu và người mua là 1 người, khách đã mua hàng hoặc khách mới, em chỉ tính điểm cho người mua ạ.
Mỗi khách đã từng mua hàng của em, em xin tặng 3 điểm cho đơn hàng tiếp theo.

Chính sách không áp dụng cho các khách hàng lấy số lượng theo tạ giá sỉ ạ
Các cụ mợ xem có hợp lý không ạ để em lập danh sách khách hàng và xây dựng phương án chi tiết hơn. Các cụ mợ góp ý cho em nhé.
Đã từng đặt mua một vài mặt hàng của Shop (...) và nói chung sp thực phẩm đông lạnh thực tế có chất lượng ổn + giá hợp lý... :-bd
Xin có vài thiển ý đóng góp cùng Kụ chủ thread:
* Về sản phẩm/hàng bán: Nên lập bảng + có mục sản phẩm mới + ghi chú bán lẻ/nguyên thùng (phần cập nhật giá thi dùng màu nổi bật hoặc highlight)...
* Về Bán lẻ (bán thùng/sỉ thì đơn giản không bàn thêm): Nên chia 2 dạng (chung chia thùng và bán lẻ theo đơn vị kg). Vì hàng đông lạnh nên cần hút chân không + tem nhãn tối giản (tên loại sp, khối lượng, HSD...) ==> mọi chi phí phát sinh khi chia bán lẻ (cả ngót do rã đông) tính gộp vào đơn giá.
* Về khuyến mại (KM): Bên cạnh KM cho KH mua nhiều (bao gồm cả chung mua) thì nên ưu tiên KM vào chi phí ship (mục tiêu để khuyến khích mua nhiều cho 1 ĐH).
Riêng việc tích điểm của chủ thread có phần phức tạp và co lẽ cũng ít hiệu quả để khuyến khích mở rộng KH ==> nên thiết kế hướng tới kiểu mua chung/nhómngười giới thiệu sẽ là đầu mối amateur (nhận giá chiết khấu=giá sỉ thoả đáng và hỗ trợ chi phí ship) rồi tự nhóm mua đó (tùy thuộc quan hệ nội bộ) thương thảo chia sẻ lợi ích với nhau (tự chia, ship + giảm giá...)...
Chúc chủ Shop làm ăn hiệu quả (trước khi giá thịt lợn được bình ổn -dự kiến từ tháng 9/2020)!👍
P/S: Nên dành vài # ở ngay tầng 1 của thread để chuyên trích đăng các feedback của CCCM đã mua sp...

taplai2012

Xe điện
Đã từng đặt mua một vài mặt hàng của Shop (...) và nói chung sp thực phẩm đông lạnh thực tế có chất lượng ổn + giá hợp lý... :-bd
Xin có vài thiển ý đóng góp cùng Kụ chủ thread:
* Về sản phẩm/hàng bán: Nên lập bảng + có mục sản phẩm mới + ghi chú bán lẻ/nguyên thùng (phần cập nhật giá thi dùng màu nổi bật hoặc highlight)...
* Về Bán lẻ (bán thùng/sỉ thì đơn giản không bàn thêm): Nên chia 2 dạng (chung chia thùng và bán lẻ theo đơn vị kg). Vì hàng đông lạnh nên cần hút chân không + tem nhãn tối giản (tên loại sp, khối lượng, HSD...) ==> mọi chi phí phát sinh khi chia bán lẻ (cả ngót do rã đông) tính gộp vào đơn giá.
* Về khuyến mại (KM): Bên cạnh KM cho KH mua nhiều (bao gồm cả chung mua) thì nên ưu tiên KM vào chi phí ship (mục tiêu để khuyến khích mua nhiều cho 1 ĐH).
Riêng việc tích điểm của chủ thread có phần phức tạp và co lẽ cũng ít hiệu quả để khuyến khích mở rộng KH ==> nên thiết kế hướng tới kiểu mua chung/nhómngười giới thiệu sẽ là đầu mối amateur (nhận giá chiết khấu=giá sỉ thoả đáng và hỗ trợ chi phí ship) rồi tự nhóm mua đó (tùy thuộc quan hệ nội bộ) thương thảo chia sẻ lợi ích với nhau (tự chia, ship + giảm giá...)...
Chúc chủ Shop làm ăn hiệu quả (trước khi giá thịt lợn được bình ổn -dự kiến từ tháng 9/2020)!👍
P/S: Nên dành vài # ở ngay tầng 1 của thread để chuyên trích đăng các feedback của CCCM đã mua sp...
Vâng, cảm ơn cụ đã bớt thời gian quý báu góp ý cho em. Em mới bán lẻ mặt hàng này nên còn bỡ ngỡ. Cũng mong giá thịt bình ổn để cccm có nhiều lựa chọn.
Phần tích điểm hơi lằng nhằng thật. Em cũng cố gắng để bán dc hàng nhiều đáp ứng yêu cầu cty và nhiều cụ mợ có thêm lựa chọn tốt. Chắc em phải thực hiện theo cụ ở trên dạy quy ra thóc luôn cho nhanh. Rồi trừ đơn hàng tiếp ạ.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe điện

taplai2012

Xe điện
Bẩm các cụ, do cơ cấu lại mặt hàng nên em sale mạnh món tim Tây Ban Nha.
Thùng 10kg gồm 20-22 quả tim heo. Kích cỡ rất hợp để chế biến. Độ tươi ngon không kém tim tươi bao nhiêu. Độ an toàn trong chăn nuôi, giết mổ, bảo quản chắc chắn hơn mua ở chợ :)
Date 07/2021
Giá niêm yết: 800k thùng
Sale: 700k (free ship nội thành Hà Nội), ngoại thành +20k.
Khách đã mua hàng: -50k
Khách tự lấy: -50k
Số lượng có hạn ạ. Không áp dụng thưởng điểm hay xiền em sắp đưa ra ạ
Cảm ơn cccm quan tâm.

Sorry_you

Xe hơi
Xin ý kiến chương trình thưởng điểm:
Nhằm thúc đẩy doanh số và tri ân khách hàng. Em dự kiến tặng điểm cho khách hàng như sau, nó chỉ mang tính vui vẻ giao lưu là chính chứ không phải về giá trị:
- Mỗi đơn hàng từ 1tr-1,99tr em tặng người giới thiệu và người mua 1điểm (tổng 2 điểm).
- Mỗi đơn hàng từ 2tr-2,9tr em tặng người giới thiệu và người mua 2,5 điểm (tổng 5 điểm).
- Mỗi đơn hàng từ 3tr em tặng người giới thiệu và người mua 3,5 điểm (tổng 7 điểm).
Mỗi điểm tương đương 15.000đ, được trừ trực tiếp vào đơn hàng tiếp từng người.
Trường hợp cả người giới thiệu và người mua là 1 người, khách đã mua hàng hoặc khách mới, em chỉ tính điểm cho người mua ạ.
Mỗi khách đã từng mua hàng của em, em xin tặng 3 điểm cho đơn hàng tiếp theo.

Chính sách không áp dụng cho các khách hàng lấy số lượng theo tạ giá sỉ ạ
Các cụ mợ xem có hợp lý không ạ để em lập danh sách khách hàng và xây dựng phương án chi tiết hơn. Các cụ mợ góp ý cho em nhé.
Bận quá chỉ kịp đọc chứ chưa kịp còm. E xin chia sẻ ngắn: ct tặng điểm là tốt, kích cầu mua thêm đôi khi chả phải là nhiều nhưng tạo tâm lý tốt tuy nhiên nên đơn giản hơn, phân biệt người giới thiệu và ng đc giới thiệu lằng nhằng quá. Cứ cụ nào có đơn thì đc tích điểm trừ vào đơn sau cho đơn giản. Nhà e ít người nên em chỉ quan tâm cụ chủ tìm ra phương thức bán lẻ phù hợp để nhiều cụ có thể tiếp cận đc. Đôi khi muón thay đổi món mà mỗi loại phải lấy hơi nhiều thì vừa khó bảo quản vừa như phải ăn cố cho hết cũng k hay. E tiêu thụ ít nhưng luôn ủng hộ cụ, món sườn Nga ổn thật!

taplai2012

Xe điện
Bận quá chỉ kịp đọc chứ chưa kịp còm. E xin chia sẻ ngắn: ct tặng điểm là tốt, kích cầu mua thêm đôi khi chả phải là nhiều nhưng tạo tâm lý tốt tuy nhiên nên đơn giản hơn, phân biệt người giới thiệu và ng đc giới thiệu lằng nhằng quá. Cứ cụ nào có đơn thì đc tích điểm trừ vào đơn sau cho đơn giản. Nhà e ít người nên em chỉ quan tâm cụ chủ tìm ra phương thức bán lẻ phù hợp để nhiều cụ có thể tiếp cận đc. Đôi khi muón thay đổi món mà mỗi loại phải lấy hơi nhiều thì vừa khó bảo quản vừa như phải ăn cố cho hết cũng k hay. E tiêu thụ ít nhưng luôn ủng hộ cụ, món sườn Nga ổn thật!
Vâng ạ. Em xin ghi nhận lời dạy của cụ. Em lăn tăn vì biết các cụ mợ mua hay giới thiệu giúp có phải vì mấy chục k đâu.
Cái các cụ mợ cần là chất lượng thực phẩm :) nhưng em vẫn muốn có cái gì cộng trừ cho nó không khí ạ.

Sorry_you

Xe hơi
Bẩm các cụ, do cơ cấu lại mặt hàng nên em sale mạnh món tim Tây Ban Nha.
Thùng 10kg gồm 20-22 quả tim heo. Kích cỡ rất hợp để chế biến. Độ tươi ngon không kém tim tươi bao nhiêu. Độ an toàn trong chăn nuôi, giết mổ, bảo quản chắc chắn hơn mua ở chợ :)
Date 07/2021
Giá niêm yết: 800k thùng
Sale: 700k (free ship nội thành Hà Nội), ngoại thành +20k.
Khách đã mua hàng: -50k
Khách tự lấy: -50k
Số lượng có hạn ạ. Không áp dụng thưởng điểm hay xiền em sắp đưa ra ạ
Cảm ơn cccm quan tâm.
Cụ cho em 1 thùng về ăn dần vậy. Cụ cứ mang về Bồ Đề e qua lấy hoặc rướn ga xuống Sài Đồng giúp em! Tiện giao khi nào cũng đc!

taplai2012

Xe điện
Cụ cho em 1 thùng về ăn dần vậy. Cụ cứ mang về Bồ Đề e qua lấy hoặc rướn ga xuống Sài Đồng giúp em! Tiện giao khi nào cũng đc!
Vâng. Đơn của cụ hết 650k ạ. Em cảm ơn cụ!

S.kien

Đi bộ
Cụ nghiên cứu xem có nạc vai hay 3 chỉ có thùng 10kg ko. Tầm 30kg thì khó lấy hết đc. Mà ra đông ra chia sợ ko đảm bảo. Hôm trc lấy sườn nga và gà của cụ ăn chưa hết.