Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
250k. Áo thun polo GAP xuất xịn, form Mỹ, hàng này mặc mát sướng lắm, kiểu cotton siêu hút mồ hôi luôn, ko dày tí nào. Có 5 màu đủ như web luôn ạ. Rẻ quá sợ các cụ lại nghi ngờ, em cứ phải nói rõ, em bao xịn chính hãng. CHất lượng y như các cụ mua ở hãng
Size thì từ XS, S, M,L, XL đến XXL (nhưng ko đủ màu, tùy size nào mà có những màu nào) Các cụ to mấy cũng có size, yên tâm

250k. Polo PIA xuất hàn. Công nhận bọn Hàn thiết kế đẹp nhờ, e thấy mặc cái nhìn nổi cả con người :D. Dòng chất thể thao co giãn 4 chiều dễ chịu, thoáng khí và khô nhanh. Có 4 màu như hình nhưng hàng dư thì chả bao giờ đủ size :D các cụ cứ báo cấu hình em báo màu nào có size cho nhé

250k. Polo Net Men chất cotton gai. có 3 màu như hình, form suông

250k. Polo thể thao Net men, hàng thông hơi, toàn bộ áo có lỗ thoáng ạ

các màu đây ạ

250k. Polo Callaway, dòng golf, form ôm slim, có 2 màu tím và xanh ạ, cũng chất vải thông hơi
Cái thằng trong ảnh là em nhé, hí

250k. Polo Uniqlo cổ sơ mi xuất Xịn chính hãng, nhiều màu, mẫu này mặc đứng và lịch sự
Chụp dưới sàn này đúng màu hơn

Màu thật ở ảnh web đây

Em có các màu này nhé:

Thêm ảnh mẫu nước ngoài mặc

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Polo Antigua và Greg Norman dòng golf, form rất to, các cụ càng to càng tốt ạ :D e up chưa đủ màu, các cụ qua chọn cho dễ

Sau đây là ảnh chụp thật của Antigua em chụp chung với Greg Norman nhé, vì 2 thằng cùng là dòng golf lại xuất Mỹ form to

250k. Polo Amazon xuất Mỹ, form to hơn cả Clubroom, cứ phải rất cao to mới mặc đc hoặc bụng to mặc đc các cụ nhé

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Polo Clubroom chất vải gai truyền thống, xuất mỹ nên form to các cụ nhé. Phía dưới có ảnh chụp THẬT EM MẶC Ạ

Các mẫu kẻ này có ảnh thật phía dưới nhé các cụ

Ảnh e chụp thật đây, nhiều màu lắm, đây là các màu trơn

CÒn đây là các màu kẻ

Màu hồng này đẹp cực, tôn da, đều có ảnh web hết đấy, các cụ cứ yên tâm hàng chuẩn mỹ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Polo Kswiss 2019, mẫu cực đẹp luôn, các cụ kết hợp với quần lửng thể thao Kswiss là thành bộ ngon nghẻ chất chơi luôn ạ

Và các màu khác đã onweb

200k. Polo Uniqlo túi ngực, phong cách bui bặm khỏe khoắn ạ

Có 3 màu ạ

250K. Thun thể thao xuất Hàn. Các mẫu kẻ viền cổ chất thông hơi thoáng khí, các mẫu vải trơn poly cao cấp siêu co giãn, cực mát các cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
SƠ MI CỘC TAY
290k. Sơ mi Beverly Hill Polo Club. Hiệu này năm ngoái nhà e cháy hàng, năm nay lại có hàng cho các cụ, có loại túi ngực form regular và loại không túi form modern fit.
Ảnh web xấu lắm nên e quyết định làm người mẫu để tự chụp ảnh cho các cụ ngắm chuẩn dáng người việt mặc lên nó sẽ như nào nhé
Ảnh web đây ạ, mấy anh Tây da đen với gân guốc quá hỏng cả dáng áo :D

Ảnh em mặc đây, nhiều mẫu lắm, có tầm gần 50 mẫu mà e mới chụp đc nửa, loại 2 túi ngực e chưa kịp chụp

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Tiếp tục các mẫu sơ mi Polo Club 2 túi ngực, e mặc tạm 1c lên dáng nhé, còn màu e chụp tổng thể ạ

Các màu 2 túi ngực đây ạ

350K. Quả sơ m Orvis này hơi bị ngon nghẻ độc địa, nó gọi là sơ mi công nghệ các cụ ạ.
Khi nhìn vào các cụ sẽ nghĩ là đũi, mà đũi làm từ sợi bông nên không bền bỉ, nhưng thực chất nó được làm từ sợi polyester cao cấp (chất liệu hay làm hàng thể thao của nike das...). Từ chất liệu ấy mà nó làm giả được đũi quá siêu đúng không các cụ, nhờ thế áo không bị nhăn nhàu, cực bền màu, độ bền cơ học cao (phải chục năm ấy), ngoài ra áo còn siêu mỏng nhẹ và có khả năng chống nắng.

Nói dài quá nhỉ, đại khái nên mua, rất nên mua, kể cả không thích cũng nên mua, càng to béo càng nên mua vì trời nóng này mà béo thì khó chịu lắm, chỉ có mặc cái này thôi

Đây nhìn như vải đũi thông thường, nhưng mà nhầm to :D

Ảnh web ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Sơ mi cộc tay Xuất Hàn, hàng về lẫn lộn nhiều hãng (của nhà máy chuyên may xuất cho các hãng của Hàn nên nhiều thương hiệu lắm), mỗi mẫu vài chiếc, e up lên đây có thể có cái còn cái hết cái chưa up, chủ yếu để các cụ biết là có nhiều hàng phong cách như thế này nha. Kiểu toàn công sở phong cách lịch sự trẻ trung Hàn quốc ý ạ

Ảnh e chụp (tất cả những mẫu này đều onweb cả, đều có ảnh web hết nhé)

Đây là ảnh web, các mẫu này đều có hàng, và có cả các mẫu chưa up ảnh (trừ phi bán mất rồi mới ko còn ở cửa hàng :D)

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Sơ mi cộc tay Scotch Soda, xuất Hà Lan, form đẹp lắm, ai mặc cũng đẹp, em rất Recomand mấy mẫu họa tiết nhé, mặc lên là auto đẹp dù là ai

Một số mẫu cộc tay xuất Mỹ khác như Amazon... e chưa up vì nhiều mẫu mà ít size, chụp thì hơi quá tải các cụ qua e xem nhé
250k. Sơ mi cộc tay Đũi Uniqlo

330k. Sơ mi jean Lee, chất jean mát, màu đẹp

350k. SƠ mi 2 túi ngực ClairBorn, mẫu này cho các cụ đạo mạo mặc nhìn sang lắm

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Cổ trụ Jack&Jill xuất Hàn

380k. Siêu rẻ cho quả AllSaint này các cụ ạ, y ảnh ko biết nói gì hơn

Ảnh hãng ạ

350k. Sơ mi dài tay Scotch Soda xuất Hà lan. FOrm slim rất đẹp, chuẩn công sở mà mặc đi chơi cũng đẹp luôn, mặc được với quần sooc rồi xắn tay lên đẹp lắm, du lịch mặc kiểu đấy nhìn chất mà đỡ cháy nắng :D

Loại vân nổi này thì sang lắm, chất liệu nhìn đã thấy xịn sò đắt đỏ rồi ạ

350k. SƠ mi Alfani xuất Mỹ, dòng co giãn chống nhăn, chất co giãn mặc rất thoải mái

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Tương tự như sơ mi cộc tay, sơ mi dài tay Xuất Hàn cũng về rất nhiều mẫu mã và nhièu hãng lẫn lộn, e up lên cho các cụ xem qua còn đến shop xem thì có nhiều mẫu hơn ạ. Tất cả ảnh web này là hàng đã có ở shop

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Với riêng nhà em mà nói thì sơ mi là thứ khó up nhất, vì mỗi hàng có hàng trăm mẫu, mỗi mẫu nhà em lại chỉ có 1,2c (tưc là ko đủ size, hàng mẫu và hàng dư xịn nó như vậy), mà quá trình chụp sơ mi thì phải nói gian nan vất vả nhất, vừa chụp xong có khách mua cái khỏi up, vừa up cái có hàng về, nên là riêng sơ mi em up không bao giờ đủ các mẫu đang có ở cửa hàng, việc up lên như này chỉ tượng trưng được khoảng 30% so với hàng thực tế.
Nên e rất nhiệt tình mời mọc các cụ qua thử trực tiếp.
Đặc điểm của riêng sơ mi xuất này là phải thử trực tiếp mới ra vấn đề, nó khác các hàng khác ở chỗ thiết kế, thứ mà khi treo trên móc áo không thể nào nhìn ra, nên các cụ qua e cứ bật điều hòa quạt mát phà phà cho các cụ thử từ sáng đến tối tẹt nhé