Thông báo chính thức của CLB Dương Binh về thành viên Tuyến đá quý

Trạng thái
Thớt đang đóng

slaz8

Xe ba gác
em cũng có suy nghĩ như cụ khi theo dõi thớt này từ đầu. Nguyên tắc thuận mua vừa bán, mình sơ ý mình phải chịu. Nhưng cái đáng trách nhất chính là cùng tham gia 1 tổ nhóm với nhau lại làm việc thất đức như thế, lợi dụng lòng tin của bạn bè để trục lợi.

Nhưng em cũng nghĩ, oán buộc thêm oán thì không bao giờ cởi được, họ vì tham sân si tiền bạc mà xoáy vào vòng thất đức, mình là người bị hại lại cũng xoáy vào vòng tham sân si sát phạt thế chẳng phải oán buộc oán sao?

Em tự có suy nghĩ vậy thôi, có gì không phải mong cả nhà bỏ quá, em cũng chẳng phải thành viên của nhóm này đây là vì nó ở ngoài quán thì em có đôi lời.
Em thấy cụ Vừng xin hộ cụ này thì cũng có ý kiến là nhà B+ bỏ qua cho cụ này cho cụ ý cơ hội, ( mong các cụ đã là nạn nhân của Tuyến rộng lượng)
Nhưng cho nick và thông tin liên quan để mọi người biết mà tránh. Nếu không thì sẽ phản tác dụng ạ.

zorba

Xe điện
Vâng, thế nên em mới xin các cụ giơ cao đánh khẽ, mở lối khoan dung. Cụ T đã làm điều sai, mình không cần vùi dập hơn nữa. Bị bêu lên, phải van xin người khác đã đủ nhục nhã rồi.
Những thằng van xin dẻo quẹo kiểu đấy thì chưa biết nhục, và không bao giờ biết nhục đâu cụ ạ.
Cụ giàu lòng nhân ái quá, nhưng đặt không đúng chỗ roài. Một người biết nhục thật sự sẽ không nói kiểu đấy đâu, cụ cứ chờ mà xem phần sau.

thanhzin2012

Xe tải

Khonghieu

Xe container
Những thằng van xin dẻo quẹo kiểu đấy thì chưa biết nhục, và không bao giờ biết nhục đâu cụ ạ.
Cụ giàu lòng nhân ái quá, nhưng đặt không đúng chỗ roài. Một người biết nhục thật sự sẽ không nói kiểu đấy đâu, cụ cứ chờ mà xem phần sau.
Vâng, cảm ơn cụ đã góp ý. Phải nói thật là em chưa để ai xin em đến câu thứ hai, hoàn cảnh nào cũng thế. Nghe người khác nói thế em rất dễ động lòng ạ. Còn biết nhục hay không em không rõ, nhưng vào thời điểm đó phải cúi mình van lạy, em nghe thấy tội quá.

chauchau

OF vì cộng đồng
tạm thời câu chuyện đã được các bên liên quan cung cấp thông tin.

Để tránh những comment không cần thiết (có thể dẫn tới vi phạm) topic đóng tại đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng