Chi hội Thông báo dừng và lời xin lỗi của BTC về buổi SO4 2015

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chidiudiu

Xe điện
Có khi nhân vụ này cụ nào đứng lên tổ chức of chui đi nhể
Để e làm công văn mượn mặt bằng
E có nhà hàng đỗ dc hàng trăm cái ô tô
Sức chứa dc tầm 1200ng là max
Còn tiệc đứng tầm 1 vạn người ak
Kể cả nv thực hiện
Cứ nv nữ cao 1,6m
Quần âu hay quând bò sơ vin cắm thùng phục vụ các cụ từ a - c ạ :)
Chỗ chú mà tc thì có hàng nghìn mâm nhỉ.....:)

PSD

Xe buýt
Hê hê,mấy mợ quê em biết đi đâu về đâu.

WhiteGet

Xe điện
Em vào hóng of chui để còn sắp xếp :)

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

Phaodung

Xe tăng
Từ hôm bộ Xxx công bố tin giải tán được vụ tụ tập 500 người em đã biết là vụ SO4 này rồi, chẳng qua min mod quá đau thương nên chờ qua vài hôm mới thông báo.

Ha_TM68

Xe buýt
Quy tụ thành viên, tổ chức OFF cũng phức tạp lắm. . .

kia forte 2012

Xe buýt
Đường Lam Sơn, Phường Đồng Tâm, Thành Phố Vĩnh Yên
Thay mặt BTC em xin có vài lời:
Việc chuẩn bị cho ngày SO4, một ngày mà cả BTC và nhiều thành viên mong đợi, cũng là một trong các sự kiện của OF trong năm, gần như đã xong. Nhưng vì rất nhiều lý do bất khả kháng nên không thể tổ chức tiếp được. Đó là điều rất đáng tiếc.
Rất khó khăn để BTC cùng nhau đưa ra quyết định dừng cuộc chơi này và rất khó khăn khi em viết bài này.
Thành thực xin lỗi tất cả các nhà tài trợ, các thành viên đã ủng hộ cả về tinh thần lẫn vật chất để bọn em mạnh dạn tổ chức chương trình này. Nhưng rất tiếc là phải dừng lại khi chỉ còn một tuần là đến ngày N! Mọi khoản tiền và vật chất BTC đã nhận được kể cả tài trợ lẫn đăng ký sẽ được hồi lại ngay trong ngày mai.
Chúng ta vẫn chơi trong diễn đàn và hy vọng chúng ta vẫn gặp nhau và giao lưu vào một dịp thích hợp!
Một lần nữa, thay mặt BTC, cảm ơn các nhà tài trợ, thành viên... Và gửi lời xin lỗi tất cả. Rất mong nhận được sự thông cảm của mọi người!
Xin chân thành cảm ơn!
Hic, e đã chọn gà ngon để chuẩn bị cho chương trình, hoãn thì cuối tuần lên e đi bác Sơn rach

lx125_black

Xe container

giangsuki

Xe ngựa
Tốt quá, hoãn là đúng rồi
Siêu với chả ọp, lần nào cũng say :P

kduc

Xe container
Thay mặt BTC em xin có vài lời:
Việc chuẩn bị cho ngày SO4, một ngày mà cả BTC và nhiều thành viên mong đợi, cũng là một trong các sự kiện của OF trong năm, gần như đã xong. Nhưng vì rất nhiều lý do bất khả kháng nên không thể tổ chức tiếp được. Đó là điều rất đáng tiếc.
Rất khó khăn để BTC cùng nhau đưa ra quyết định dừng cuộc chơi này và rất khó khăn khi em viết bài này.
Thành thực xin lỗi tất cả các nhà tài trợ, các thành viên đã ủng hộ cả về tinh thần lẫn vật chất để bọn em mạnh dạn tổ chức chương trình này. Nhưng rất tiếc là phải dừng lại khi chỉ còn một tuần là đến ngày N! Mọi khoản tiền và vật chất BTC đã nhận được kể cả tài trợ lẫn đăng ký sẽ được hồi lại ngay trong ngày mai.
Chúng ta vẫn chơi trong diễn đàn và hy vọng chúng ta vẫn gặp nhau và giao lưu vào một dịp thích hợp!
Một lần nữa, thay mặt BTC, cảm ơn các nhà tài trợ, thành viên... Và gửi lời xin lỗi tất cả. Rất mong nhận được sự thông cảm của mọi người!
Xin chân thành cảm ơn!
Có đoạn đỏ đỏ kia thôi thì mong các OFer bớt đau buồn và nếu làm chui cũng nên ở tầm mức vừa phải ko lại sập diễn đàn mất.

Thoivedi

Xe tải
Em chỉ có 1 góp ý nhỏ. Nếu đã hủy rồi thì nên thay cái banner đầu trang đi ạ. ;)

Muon_biet

Xe cút kít

magicianfs

Xe tăng
Em thấy hôm sn 9+ đã khá nhạt rồi mà theo dõi trên facebook của các chi hội thì lại khá đông, tự ọp với nhau, thậm chí có chi hội có đến >20 xe đi ọp trên Hòa Bình cơ.
Rồi hôm trước chi hội Mazda có 50 xe về BN ăn cỗ cưới thành viên.
Cái này thì các min mod đúng là nên xem lại chính sách và xu hướng phát triển để quy tụ các ofers về với diễn đàn chính.
Em xin mạo muội có đôi lời ạ.
Hội Ter tổ chức ọp chui mở rộng đê. dù ở đâu hay tổ chức thế nào thành phần vẫn là các offer mà cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng