[Hãng xe] Thớt dành cho các AE đã cưới em Nissan Sunny làm vợ

vietduong

Xe buýt
các cụ xem thế nào chứ, em thấy con sunny thì làm xao bằng con fiesta bên em được nhỉ, fiesta bản mới 1.5 giá cũng nhỉnh hơn sunny có một chút, nhung nhìn kiểu dáng và nội thát đẹp hơn nhiều, xe sunny thì hộp số 4 cấp, nội thất chuyền thống, nhìn xấu, so với ford fiesta thì kém nhiều.
em thấy con fiesta bé tẹo không hợp với gia đình em

bighome.vn

Xe hơi
hôm qua em nhìn em sunny lày làm taxi mai linh ợ, không biết có phải nhìn nhầm

bighome.vn

Xe hơi
Các cụ mua xe cũ sunny cẩn thận ko lại mua nhầm taxi

rgvmen

Xe container
Em chưa đi thử Sunny nhưng ngồi Livina khá nhiều và thấy chất lượng hợp lý, xăng cộ cũng rất hợp lý, qua đánh giá của các cụ em thấy Sunny rất hay, hy vọng các cụ đã mua cho biết thêm ưu nhược điểm để anh em đang ngó nghiêng biết thêm thông tin ạ, xin đa tạ và chúc mừng các cụ ;)

minhnd27

Xe hơi
Em ở Vinh, Sunny XL màu xanh làm taxi mai linh chạy đầy đường, các bác taxi nói con này rộng rãi chạy lại tiết kiệm nữa
Cụ ở Vinh cụ làm nội thất ở đâu ạ. Em đang định đi dán kính tại nội thất Ngọc Hà.

minh vu

Xe hơi
hôm qua em nhìn em sunny lày làm taxi mai linh ợ, không biết có phải nhìn nhầm
Sunny có bản dành cho taxi mà cụ.
Nhưng đây là một tin vui đó, vì nó chứng tỏ Sunny rất hiệu quả về kinh tế: Giá cả rẻ nhưng chất lượng cao.=D>

vietduong

Xe buýt
Sunny có bản dành cho taxi mà cụ.
Nhưng đây là một tin vui đó, vì nó chứng tỏ Sunny rất hiệu quả về kinh tế: Giá cả rẻ nhưng chất lượng cao.=D>
Sunny có bản Taxi nhưng Mai Linh chơi hẳn bản XL luôn, chứ không chơi bản Taxi thế mới máu, em dán kính FSK tại Nissan Vinh luôn cụ ạ
Sunny có bản Taxi chứng tỏ Sunny sẽ có đồ thay thế nhiều và rẻ :))

becuamet

Xe đạp
Ước mơ nhỏ nhoi của e là được rước e nó về nhà thôi các cụ ạ :)

dunno

Xe hơi
Hà Nội cũng có taxi Mailinh sử dụng Sunny rồi, hôm trước thấy một em chạy ở Lê Văn Lương. Sơn màu xanh lá của Mailinh nhìn hơi xấu

dunno

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi mấy cái nút bôi đỏ dưới đây của sunny để dành làm gì thế nhỉ? Hiện tại nó chỉ là mấy cái nút nhựa cứng ở phía dưới vô lăng, để cho đẹp

Chỉnh sửa cuối:

minh vu

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi mấy cái nút bôi đỏ dưới đây của sunny để dành làm gì thế nhỉ? Hiện tại nó chỉ là mấy cái nút nhựa cứng ở phía dưới vô lăng, để cho đẹp

Khi mua xe tui cũng có hỏi về mấy cái nút này và được trả lời rằng đó là chỗ để gắn các công tắc điện (dành cho các cụ thích độ thêm thiết bị cho xe). Hổng biết có phải vậy không!?

vietduong

Xe buýt

cái này mình nghĩ là bản full ở nước ngoài sẽ có đầy đủ, về mình bị cắt hết, độ lên thì lắp công tắc vào đó

phamgia_auto

Xe hơi
Website
nissanhoangmai.com
Nói chung là rất ổn. Trước khi mua em này tui cũng rất phân vân giữa các xe: Nissan Sunny, Honda City, Toyota Vios, Kia Forte... nhưng cuối cùng quyết định chọn em này. Lý do cũng đơn giản thôi: Xe thương hiệu Nhật; tỷ lệ nội địa hóa thấp; xe cao ráo, cứng cáp, chắc chắn; kiểu dáng thấy cũng sang trọng; nội thất rộng rãi (cái này là tui thích nhất vì bà xã không ngồi được trên các xe nội thất chật, hẹp).
Cụ nên đi xem xe thực tế và lái thử các xe để chọn cho mình 01 chiếc xe ưng ý, phù hợp nhu cầu. Các ý kiến của người khác chỉ có giá trị tham khảo mà thôi (vì thông thường ai thích xe gì thì sẽ khen xe đó và chê xe khác).

Chúc cụ chọn được 01 xe ưng ý! :)
Cụ này phán chuẩn :D

Duy Minh

Xe máy
Trông con này em thấy ko đc đẹp cho lắm.con city trông hay hơn

dunno

Xe hơi
Vấn đề "trông không đẹp" phụ thuộc vào người trông mà cụ

becuamet

Xe đạp
Bao giờ mới có tiền để tậu 1 e như thế nhỉ :(

HungSanity

Xe hơi
sang thớt City thấy bàn bạc ác liệt về đây hẻo quá :(, ra đường thấy Sunny chạy nhiều ko kém City mà nhỉ.