Thuyết phục em là chọn Fiesta chứ không phải Rio, Yaris, HD City, Vios. Em vật rồi!

XTLN

Xe hơi
Chào các cụ,
Các cụ đã dùng, đã mua, đã nghiên cứu cho em thêm sức thuyết phục trước khi đi đến quyết định cuối cùng.
Vodka các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

hanoiford97

Xe đạp
Hà Nội FORD 94 Ngô Thì Nhậm-Hai Bà Trưng-Hà Nội H
thế thì có vẻ cụ kết Fiesta hơn rồi
cháu xin đưa ra một số điểm hơn cơ bản nhé cụ:
-Fiesta và HD City hiện có xe giao ngay còn em vios chắc tầm tháng 9.
-Fiesta hiện đang có chính sách giá rất tốt ko bị ép giá và mua đồ như Vios
-Xe Ford luôn có ưu điểm an toàn,đầm xe và thật lái.

windbk

Xe tải
Còn Suzuki Swift nữa cụ. Cùng phân khúc mà. Em nghĩ cụ thích em nào thì bắt em đấy thôi.

Germanyauto

Xe tải
nhược điểm là chật và vượt không được khỏe

Tourcare

Xe tăng
Phò đi lởm lắm, chọn con khác đê ;))
Đỡ phải thuyết phục nhiều =))

Cụ đang so với xe gì đấy? vượt so với xe cùng phân khúc ngon hơn rất nhiều? hay cụ so với Merc, với BMW? ;) 100% cụ chưa cưỡi Fiesta roài :D
nhược điểm là chật và vượt không được khỏe

Chỉnh sửa cuối:

XTLN

Xe hơi
Thanks các cụ!
Em chưa bao giờ ngồi lái chiếc xe nào khác ngoài em xe tập lái Vios :v, nhưng khi đi tập lái thấy chắc không bao h mua xe cỏ của Toy. Cũng đã cày nát các diễn đàn liên quan đến các em hạng B này. Cuối cùng lọt mắt xanh mỗi em này về ngoại hình, tính năng và tiền.
Lên đây kiếm chút hàn huyên của các cụ cho em chút hưng phấn ;D để thêm động lực kiếm nốt chỗ tiền còn thiếu để quất.

Chỉnh sửa cuối:

Tourcare

Xe tăng

XTLN

Xe hơi
Phò đi lởm lắm, chọn con khác đê ;))
Đỡ phải thuyết phục nhiều =))
Vậy càng phải xem em nó lởm như thế nào, cứ phải quằn quại vật vã, rên rỉ tí nó mới thướng, chứ các em nào khác ngon mà nằm đơ đấy thì cũng ...;))

HQ.Civic

Xe hơi
Chào cụ thớt.
Câu hỏi của cụ gãi đúng chỗ ngứa của em. Đúng như lúc em chưa chốt hạ, em khác cụ là thêm cả MDa 2s vào dạng để so sánh, tìm hiểu.
Khuyên cụ: Nếu như cụ vẫn tâm lý đám đông Phò tốn xăng, đồ thay đắt... và xe máy phải Honda oto phải là Toyota thì tốt hết cụ cứ chọn Yaris nhé :))
Còn em tìm hiểu rất kỹ (xem xét, lái thử... so sánh...) cùng phân khúc, cùng tầm tiền ---> cách đây 10 ngày em đã chốt hạ Fiesta 1.5L sport và giờ chờ chuẩn bị lấy xe.
Tại sao em chọn nó? Đơn giản lắm: Tính năng an toàn em đặt lên hàng đầu, rồi đến tiện nghi và options và rồi cũng tiết kiệm xăng chứ tốn gì đâu. các tiêu chí này các em kia thua FFi hết nhá - đối với em :). (

Santa Fee

Xe buýt
Chào cụ thớt.
Câu hỏi của cụ gãi đúng chỗ ngứa của em. Đúng như lúc em chưa chốt hạ, em khác cụ là thêm cả MDa 2s vào dạng để so sánh, tìm hiểu.
Khuyên cụ: Nếu như cụ vẫn tâm lý đám đông Phò tốn xăng, đồ thay đắt... và xe máy phải Honda oto phải là Toyota thì tốt hết cụ cứ chọn Yaris nhé :))
Còn em tìm hiểu rất kỹ (xem xét, lái thử... so sánh...) cùng phân khúc, cùng tầm tiền ---> cách đây 10 ngày em đã chốt hạ Fiesta 1.5L sport và giờ chờ chuẩn bị lấy xe.
Tại sao em chọn nó? Đơn giản lắm: Tính năng an toàn em đặt lên hàng đầu, rồi đến tiện nghi và options và rồi cũng tiết kiệm xăng chứ tốn gì đâu. các tiêu chí này các em kia thua FFi hết nhá - đối với em :). ([/QUOTE
Cụ giống em, em vừa chốt hạ em ffi ecoboost 612 củ mai lấy xe.

Antilope

Xe buýt
Tại sao em chọn nó? Đơn giản lắm: Tính năng an toàn em đặt lên hàng đầu, rồi đến tiện nghi và options và rồi cũng tiết kiệm xăng chứ tốn gì đâu. các tiêu chí này các em kia thua FFi hết nhá - đối với em :). (
Cụ giống em, em vừa chốt hạ em ffi ecoboost 612 củ mai lấy xe.
Nhìn nick hai cụ này chắc đã từng dùng xe Hàn, Nhựt cuối cùng lại chốt FFi thì chắc cụ chủ vững tâm rồi nhá.

Santa Fee

Xe buýt
Vâng nhà em chạy san từ 2008 ạ, so tính năng an toàn chỉ xe hàn và ford là nhất, mà đấy lại là tính năng em quan tâm nhất.

nganvitga

Xe tăng
Cụ là nam múc Fiesta khẩn trương. Các xe khác để cho nữ nhé

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Đơn giản thôi, nếu cụ mua một chiếc xe để sử dụng và phục vụ cho mình hãy chọn Fiesta; Nếu cụ mua xe thiên về tính "lành" thì Toyota, HD Cty; Mua đc một chiếc xe giá rẻ, nhiều Option thì hãy mua Rio. :-?

Nhin

Xe tải
Cụ mua hạng B bé quá, ngồi chật đi ồn, bay và chán. Cố lên xúc hạng C ý, trừ khi cụ mua xe thứ 2.

chucan171

Xe đạp
Chào cụ thớt.&lt;br /&gt;<br />
Câu hỏi của cụ gãi đúng chỗ ngứa của em. Đúng như lúc em chưa chốt hạ, em khác cụ là thêm cả MDa 2s vào dạng để so sánh, tìm hiểu.&lt;br /&gt;<br />
Khuyên cụ: Nếu như cụ vẫn tâm lý đám đông Phò tốn xăng, đồ thay đắt... và xe máy phải Honda oto phải là Toyota thì tốt hết cụ cứ chọn Yaris nhé &lt;img src=&quot;images/smilies/yahoo/21.gif&quot; border=&quot;0&quot; alt=&quot;&quot; title=&quot;laughing&quot; smilieid=&quot;242&quot; class=&quot;inlineimg&quot; /&gt; &lt;br /&gt;<br />
Còn em tìm hiểu rất kỹ (xem xét, lái thử... so sánh...) cùng phân khúc, cùng tầm tiền ---&amp;gt; cách đây 10 ngày em đã chốt hạ Fiesta 1.5L sport và giờ chờ chuẩn bị lấy xe.&lt;br /&gt;<br />
Tại sao em chọn nó? Đơn giản lắm: Tính năng an toàn em đặt lên hàng đầu, rồi đến tiện nghi và options và rồi cũng tiết kiệm xăng chứ tốn gì đâu. các tiêu chí này các em kia thua FFi hết nhá - đối với em &lt;img src=&quot;http://otofun.net/images/smilies/1.gif&quot; border=&quot;0&quot; alt=&quot;&quot; title=&quot;Regular Smile&quot; smilieid=&quot;80&quot; class=&quot;inlineimg&quot; /&gt;. (
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Cụ lấy ffi sport 1.5l gia rổ thế nao chia sẻ cho em thông tin để em muc theo. Em cung nghiên cứu sơ bộ va ủng hộ lấy con ffi. Cảm ơn cụ.

Chỉnh sửa cuối: