[Funland] Tình cảm của ae trên OF

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Giang hồ ngày xưa mới lập phái cũng vậy thôi mà =)) sau môn phái thành chính tôn rồi thì sẽ có tí gọi là hơi loạn loạn :))
Không tin các cụ đọc Kim Dung là biết :))
Diễn đàn mở thì hiển nhiên phải thế thôi ban đầu ít thành viên (chỉ những người thật sự mê xe) dần dần đông theo thời gian do đó loãng là điều tất yếu và không có gì phải thất vọng hay chê trách.
p/s : một số cụ cứ lấy quán cafe để đánh giá chất lượng of làm em thấy hơi mắc cười vì dù gì thì đây cũng là diễn đàn về ô tô :))
Em cũng có nick tím đấy :D
Còn có cả nick lâu năm nữa ;))
Đôi khi em cũng hay hoài cổ như cụ thớt, nhớ lại cái thời mới chơi nó cứ bồi hồi online quất còm vui đùa, rồi off line lần đầu mờ như đã rất thân :).
Giờ em mới bỏ được thói quen gặp xe dám logo là nháy 2 nhát :D sau ko thấy gì biết bị hớ khi còn bị chởi nên giờ em bỏ rồi :(

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Giang hồ ngày xưa mới lập phái cũng vậy thôi mà =)) sau môn phái thành chính tôn rồi thì sẽ có tí gọi là hơi loạn loạn :))
Không tin các cụ đọc Kim Dung là biết :))
Nói theo kiểu dĩ hoà thôi chứ sóng sau xô sóng trước là quy luật tất yếu của XH nên việc gì ở đó mà hoài niệm. Kiểu như mấy lão già có câu cửa miệng "tụi nhỏ bây giờ" mà chớ bao giờ nói rõ tụi nhỏ nó chơi giỏi hơn nhưng làm cũng giỏi hơn :))
p/s : sư là một trong số các lão già đã nêu.

OF ngày xưa toàn các ông đã giàu (nên mới có tiền mua xe mà lập diễn đàn bàn tán, hồi đó vụ trả góp nó khó!), nên trọng nghĩa khinh tài.

OF ngày nay có một bộ phận không nhỏ các ông chưa giàu, đang è cổ kiếm tiền mua xe hoặc trả góp cái xe đang đi, nên thành ra như cụ thấy.

Cụ đợi dăm bảy năm nữa quay lại, chắc sẽ đỡ.
Đang è cổ kiếm tiền bỏ vào mồm, chứ nào đc mua xe hoặc mua xe trả góp hả cụ, như e đây này thôi e chạy gác ôm tiếp đây :))

Cuộc vui nào rồi cũng đến lúc tàn, diễn đàn nào rồi cũng sẽ rơi vào thoái trào. Em lang thang diễn đàn với mua bán online từ 2005. Đầu tiên là ttvnol, sau đó là mua rẻ, hồi đó mạnh ra sau và bây giờ thế nào. Rồi sl4x chuyên điện thoại sl và điện thoại cổ cũng xịt. Tinhte thì mạnh về mảng công nghệ, hỗ trợ người dùng rất ổn quay sang làm cái nhattao giờ nát như tương. Handheld cũng chả khá hơn, mục đấu giá mở ra cho các thành viên giao lưu, canh giờ bid để tìm niềm vui, sự háo hức khi mua dc món đồ với giá thấp 1 chút, thậm chí hớ 1 chút nhưng dc giao lưu với nhau là vui rồi thì giờ cũng toàn "doanh nhân" vào mở thớt đấu giá, giá khởi điểm là giá bán lẻ, giá bán ngay chênh với giá khởi điểm tí ti thì còn đâu là bản sắc nữa :)). Và otofun cũng k nằm ngoài quy luật đó
Quy luật xã hội: hợp rồi tan, tan rồi lại hợp, cứ thế xoay vần

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Hôm đầu tháng 9 em lôi cả họ sang ăn. Tìm mãi không ra nhà hàng đành quay về bên này ăn. Hôm ấy lòng vòng cả buổi tối đi tìm, rõ khổ, bị cả lò lườm. Mà hình như hôm ấy bên cụ nghỉ lễ, cái quán dê trong khu chia lô em mò vào thấy đóng cửa.
Nhẽ nào cụ tìm nhầm đường hông? Nhà em may ra m1 m2 tết âm mới đóng mà
hehe

zonda82

Xe container
Chắc do xh ptr nhanh.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
OF ngày xưa toàn các ông đã giàu (nên mới có tiền mua xe mà lập diễn đàn bàn tán, hồi đó vụ trả góp nó khó!), nên trọng nghĩa khinh tài.

OF ngày nay có một bộ phận không nhỏ các ông chưa giàu, đang è cổ kiếm tiền mua xe hoặc trả góp cái xe đang đi, nên thành ra như cụ thấy.

Cụ đợi dăm bảy năm nữa quay lại, chắc sẽ đỡ.
E nghĩ chả liên quan lắm đâu ạ.
XH phát triển thật nhưng giá trị cốt lõi thì không có nó dẫn đến hệ luy là văn hóa nó không xứng tầm, nên thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhều.
Chứ chả liên quan đến cái việc mua ô tô đâu ạ.

BAYFUN

Xe tăng
Thời thế thế thời cụ ạ, nghĩ gì nhiều cho nhọc, còn bao việc :D