[Funland] Tình hình Syria-Trung Đông, Caucasus, Bắc Phi, Covid-19 Vol 119

Thieudl

Xe tải
Ngày xưa, thời đi học, thày giáo có vẻ ko quan tâm đến cụ nhỉ? Họ ko dạy cụ muốn hiểu một câu văn thì phải đặt câu văn trong ngữ cảnh của nó à?

Nếu cụ vẫn ko hiểu thì để em ví dụ. Em viết chữ "con chó" rồi post lên OF thì có khác với việc em chú thích chữ "con chó" dưới chân dung một thành viên OF ko?

Dramaturgy nếu em Zakharova viết riêng lẻ thì chả ai nói gì, em ấy chú thích cho bức ảnh chụp thì người ta mới cười chứ. Nhìn lượng tương tác phía dưới bức ảnh đi.

CHính thức xếp vào hàng pet.Phật cũng không độ được ca này!

rugi_vnb

Xe điện
Hot
Không quân Algeria 🇩🇿🇩🇿đã trở thành khách hàng đầu tiên của tiêm kích tàng hình Su-57
do Nga sản xuất. Bộ Quốc phòng Algeria cho biết, trong khuôn khổ đàm phán với Bộ Quốc phòng Nga, họ đã đạt được thỏa thuận quan trọng về việc mua máy bay chiến đấu tàng hình Su-57 thế hệ mới nhất với trị giá gần 2 tỷ USD. Hợp đồng tương ứng đã được ký kết bởi cả hai bên - cụ thể chúng ta đang nói về 14 tiêm kích thế hệ thứ năm. Algeria mua Su-57 sẽ trở thành 1lực lượng không quân hiện đại nhất châu Phi và Ai Cập không thích điều này.

Von Stierlitz

Xe buýt
CHính thức xếp vào hàng pet.Phật cũng không độ được ca này!
Cụ xếp hạng em thì người khác cũng sẽ xếp hạng cụ thôi. Người đọc không phải ai cũng mù và bị thiểu năng đâu ạ.

damhai

Xe buýt
Ngày xưa, thời đi học, thày giáo có vẻ ko quan tâm đến cụ nhỉ? Họ ko dạy cụ muốn hiểu một câu văn thì phải đặt câu văn trong ngữ cảnh của nó à?

Nếu cụ vẫn ko hiểu thì để em ví dụ. Em viết chữ "con chó" rồi post lên OF thì có khác với việc em chú thích chữ "con chó" dưới chân dung một thành viên OF ko?

Dramaturgy nếu em Zakharova viết riêng lẻ thì chả ai nói gì, em ấy chú thích cho bức ảnh chụp thì người ta mới cười chứ. Nhìn lượng tương tác phía dưới bức ảnh đi.

Quan trọng là, lấy gì chứng minh cái chữ “Dramaturgy” là nói về cái cờ, chứ không phải là về việc “Thủ tướng Armenia khoanh tay nghe giảng về “kịch bản” sắp tới.

rugi_vnb

Xe điện

Thieudl

Xe tải
Quan trọng là, lấy gì chứng minh cái chữ “Dramaturgy” là nói về cái cờ, chứ không phải là về việc “Thủ tướng Ảmenia khoanh tay nghe giảng về “kịch bản” sắp tới.
Chính trị là sân khấu diễn kịch lớn nhất mọi thời đại, và chính trị gia là những con đĩ. Đấy là em nghe người ta nói thế đấy! =))

rugi_vnb

Xe điện
Nhật Bản cho nghỉ hưu các máy bay phản lực F-4 Phantom cuối cùng sau 48 năm phục vụ
- Chỉ có 4 nước còn sử dụng Phantom trên toàn thế giới. Nhật Bản đã nghỉ hưu cuối cùng F-4EJ Phantom máy bay chiến đấu hai động cơ của nó sau gần 50 năm phục vụ, với chiếc máy bay chính thức rời khỏi dịch vụ vào ngày 20 trong một buổi lễ tại Hyakuri Air Base 50 dặm về phía đông bắc của Tokyo. F-4EJ là phiên bản nâng cấp của F-4E Phantom, máy bay chiến đấu thế hệ thứ ba có khả năng nhất của phương Tây từng được đưa vào biên chế và được hưởng lợi từ khả năng không đối không được cải tiến so với phiên bản gốc của Mỹ - mặc dù thiếu hệ thống điện tử hàng không cần thiết cho không đối đất nhiệm vụ. Nhật Bản cho nghỉ hưu phi đội máy bay trinh sát tầm cao RF-4EJ cuối cùng của mình dựa trên cùng một thiết kế khung máy bay Phantom tám tháng trước vào ngày 9 tháng 3, và việc nghỉ hưu F-4EJ chỉ còn lại bốn nhà khai thác trên thế giới Hàn Quốc, Iran, Thổ Nhĩ Kỳ và Hy Lạp. Các nhà khai thác còn lại này đều dự kiến sẽ cho máy bay nghỉ hưu trong thập kỷ tới, với Hàn Quốc dự kiến sẽ thay thế bằng máy bay chiến đấu KF-X bản địa của mình và Iran dự kiến mua máy bay nước ngoài mới như J-10C để hiện đại hóa đội bay của mình.

Von Stierlitz

Xe buýt
Quan trọng là, lấy gì chứng minh cái chữ “Dramaturgy” là nói về cái cờ, chứ không phải là về việc “Thủ tướng Armenia khoanh tay nghe giảng về “kịch bản” sắp tới.
Cụ vào facebook của Maria Zakharova, đọc các cmmt của stt này sẽ thấy. Trong đó, người Nga, người Armenia, người Azer đang chửi nhau to, chủ đề cũng chỉ xoay quanh "lá cờ", "tôn trọng", "khinh miệt", "anh em", "chủ tớ"..... 2.100 comment tất cả.

Còn nếu cụ vẫn ko thấy thuyết phục thì em chịu rồi.

hnvn1234

Xe điện
Cụ vào facebook của Maria Zakharova, đọc các cmmt của stt này sẽ thấy. Trong đó, người Nga, người Armenia, người Azer đang chửi nhau to, chủ đề cũng chỉ xoay quanh "lá cờ", "tôn trọng", "khinh miệt", "anh em", "chủ tớ"..... 2.100 comment tất cả.

Còn nếu cụ vẫn ko thấy thuyết phục thì em chịu rồi.

Hỏi 1 đằng trả lời 1 nẻo.
Người ta hỏi cái gì chứng minh mụ hàng cá nói về lá cờ thì trả lời là các comment của hơn 2000 người có người nói về cờ đấy.
Lươn quá.

buicongchuc

Xe lăn
Cuối tuần các cụ thớt "việ cô bác" này ăn ngoài hay nhà? Em cũng lắm chỗ hẹn hò nhưng ở nhà cho gấu vui, và nhiều time hóng tin nhà "cô bác" :D

Von Stierlitz

Xe buýt
Hỏi 1 đằng trả lời 1 nẻo.
Người ta hỏi cái gì chứng minh mụ hàng cá nói về lá cờ thì trả lời là các comment của hơn 2000 người có người nói về cờ đấy.
Lươn quá.
Thì em đã chứng minh bằng cách chỉ ra có 2.100 comment tin rằng mụ hàng cá nói về lá cờ. Còn nếu cụ bảo ko phải thì thử đưa ra một lượng dữ liệu lớn hơn để chứng minh đi.

Hay cái đấy cũng khó hiểu quá?

hnvn1234

Xe điện
Thì em đã chứng minh bằng cách chỉ ra có 2.100 comment tin rằng mụ hàng cá nói về lá cờ. Còn nếu cụ bảo ko phải thì thử đưa ra một lượng dữ liệu lớn hơn để chứng minh đi.

Như vậy là nhét chữ vào mồm người khác đấy. Quan trọng con mẹ hàng cá, ai thích tin thế nào thì tin. Số đông không phải là đúng.

Thieudl

Xe tải

Chứng minh 2100 comments đều " tin" rằng mụ hàng cá đều nói về lá cờ!
Giống như comment này nó nói cái gì?

bigbalds

Xe hơi

Von Stierlitz

Xe buýt
Chứng minh 2100 comments đều " tin" rằng mụ hàng cá đều nói về lá cờ!
Giống như comment này nó nói cái gì?
Con bé Armine Stepanyan là người Armenia, ngay câu tiếng Nga đầu tiên của nó là "Đấy ko phải là sự tôn trọng à? ...." đã cho thấy nó hiểu rằng Zakharova ngầm chê trách Thủ tướng Armenia ko tôn trọng Lavrov bằng việc ko treo cờ. Còn đoạn sau là thanh minh, hi vọng vào "tình cảm anh em" tốt đẹp giữa 2 quốc gia và chê bai Azer .....

Mà thôi, cụ đừng cố đấm ăn xôi nữa đi. Chơi diễn đàn ai chả có lúc sai, đặt nặng ăn thua làm gì.

Thieudl

Xe tải
Vâng, nếu cụ nói ai thích tin thế nào thì tin thì vấn đề chốt

Con bé đấy người Armenia, ngay câu đầu tiên nó hỏi “Đấy ko phải là sự tôn trọng à ....” đã cho thấy nó hiểu Zakharova đang

Con bé Armine Stepanyan là người Armenia, ngay câu tiếng Nga đầu tiên của nó là "Đấy ko phải là sự tôn trọng à? ...." đã cho thấy nó hiểu rằng Zakharova ngầm chê trách Thủ tướng Armenia ko tôn trọng Lavrov bằng việc ko treo cờ. Còn đoạn sau là thanh minh, hi vọng vào "tình cảm anh em" tốt đẹp giữa 2 quốc gia và chê bai Azer .....

Mà thôi, cụ đừng cố đấm ăn xôi nữa đi. Chơi diễn đàn ai chả có lúc sai, đặt nặng ăn thua làm gì.
Google dịch à? Cụ Putin vô dịch hộ cho pet nghe đi kìa,ngu còn thích thể hiện.

GamCaoMayLanh

Xe container

"Đi họp chui lủi ở Doha với tủ lạnh Taliban và Afgha thì tui chỉ cần khẩu trang có cờ đại diện là ok " anh Bờm Béo nhắn.

GamCaoMayLanh

Xe container

Họp đồng cấp thì chắc chắn phải có cờ rầu.

Anh em với nhau, cười như Liên Xô cũ thì cần quái gì cờ! .

Von Stierlitz

Xe buýt

Dưới cmmt của con bé người Armenia này là một thằng Azerbaijan trả lời: "Anh em thì ko được chọn", một thằng Azer khác tiếp lời: "Quan hệ anh em đếch đâu, quan hệ chủ tớ thì có" .....