Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

Thưa các cụ, các mợ!

BĐH luôn lắng nghe các ý kiến của các cụ, các mợ để OF ngày càng phát triển và phục vụ tốt hơn cho cộng đồng.

Mọi ý kiến đóng góp xin vui lòng đưa vào đây.

Trân trọng

bi_na_2012

[Tịch thu bằng lái]
Website
chiongnau.com
em mở thớt cái ạ, đóng góp những nội dung gì hả cụ min? :))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
em mở thớt cái ạ, đóng góp những nội dung gì hả cụ min? :))
tội này là spam đấy nhé cụ bi,. Thưa mod , chắc ý của BĐH tạo điều kiện thuận tiện giữa người mua bà người bán nhưng e thấy gộp mua xe - bán xế vào trông rối lắm ạ

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
tội này là spam đấy nhé cụ bi,. Thưa mod , chắc ý của BĐH tạo điều kiện thuận tiện giữa người mua bà người bán nhưng e thấy gộp mua xe - bán xế vào trông rối lắm ạ
Rối hơn hay là người mua, người bán dễ gặp nhau thì hơn? thưa cụ?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Rối hơn hay là người mua, người bán dễ gặp nhau thì hơn? thưa cụ?
thưa cụ , gộp rồi phân biệt bằng xanh - đỏ tất nhiên là rối hơn, gộp có thể vừa thấy mua -bán, thế nhưng để như cũ thì vẫn hơn , nhu cầu mua khác so với bán xe thực tế trên OF không thể tương quan cung cầu được, nói chung e có góp ý là cụ để một thớt ý kiến vấn đề này sẽ rõ :D

ultra

Xe buýt
Đăng ký nick dạo này khó thế cụ mod; e định đăng ký mấy nick tàu ngầm mà ko dc, mà post bài lên đây nhờ mod kích hoạt thì lộ tẩy mất :))

demax

Xe tăng
Em nghĩ diễn đàn nên có chức năng đánh dấu bài quan tâm. Đỡ phải phạt thành viên vì tội : "oánh dấu cái"

FCARMY

Đi bộ
Các Bác BĐH ơi. Tổ chức giải bóng đá hè 2013 đi ạ.

Website
www.facebook.com
Em nghĩ diễn đàn nên có chức năng đánh dấu bài quan tâm. Đỡ phải phạt thành viên vì tội : "oánh dấu cái"
Có mà bác.

Bác bấm vào công cụ, nó ra thế này.

Bấm tiếp "Nhận các trả lời từ bài này", chọn 'Không gửi email và bấm vào Thêm đăng ký để lưu lại.

Mỗi lần có bài trả lời mới, bác vào thiết lập cá nhân sẽ thấy ngay.

slaz8

Xe ba gác
Em có ý kiến. Nếu đổi Voka ra diệu thật thì có đựoc không ơ?:D Ý em là nếu các cụ rót cho người khác thì bầu diệu của mình phải vơi đi , như thía diệu ló mí ngon ợ:P

Giangcc18

Xe tải
hóa ra OF đánh dấu bài kiểu vậy. Em tìm mãi ko thấy. Thank mod

ps: sao ko lam như tinhte.vn e thấy chức năng đánh dấu bài dễ nhìn và đơn giản - ai cũng nhòm thấy ngay.

Website
www.facebook.com
hóa ra OF đánh dấu bài kiểu vậy. Em tìm mãi ko thấy. Thank mod

ps: sao ko lam như tinhte.vn e thấy chức năng đánh dấu bài dễ nhìn và đơn giản - ai cũng nhòm thấy ngay.
Mỗi forum có 1 cách làm riêng. Bác quen với tinhte rồi thì sang OF sẽ hơi khó nhìn lúc ban đầu, còn em quen với OF rồi thì sang tinhte cũng chả biết đường nào mà lần.:))

yte_24h

Xe tải
Website
bob.vn
như cháu thấy về cơ bản đêu đạt chuẩn rồi . Chỉ cần 2 vấn đề cháu nghĩ Các MM xem nhé :
1. Nâng cấp hoàn thiện server để chạy ổn định , tránh tình trạng lag . chậm .....
- Trỏ các domain về otofun.net ( vd : otofun.com , ..com.vn ) tạo thuận lợi cho các Cụ đi đường nào cũng vào được nhà .
2. Thay đổi giao diện cho bóng bẩy hơn , chuyên nghiệp hơn ... Tạo nhiều khoảng trống cho các nhà quảng cáo
- Đầu tư nâng cấp kêu gọi từ bên ngoài và hội viên OF vào site trở thành 1 trang tin tức và diễn đàn lớn trong nước và nước ngoài .
Vài ý kiến trên là thiển ý của cháu . Tham gia đã lâu thực sự cháu thấy OF còn rất nhiều tiềm năng phát triển và mở rộng :)

AcidS

Xe điện
Biểu tượng (logo) của nhà Kia chạy đâu rồi Mod, Min ơi ơi
Công đầu phát hiện là con gái cả nhà em. Đang đọc ý nghĩa hãng xe với bố cùng lô gô các hãng thì cháu phát hiện ra thớt nhà KIA chưa có lô gô chỉ có mỗi cái vô lăng.

http://www.otofun.net/forums/20-chon-hang-nao

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Biểu tượng (logo) của nhà Kia chạy đâu rồi Mod, Min ơi ơi
Công đầu phát hiện là con gái cả nhà em. Đang đọc ý nghĩa hãng xe với bố cùng lô gô các hãng thì cháu phát hiện ra thớt nhà KIA chưa có lô gô chỉ có mỗi cái vô lăng.

http://www.otofun.net/forums/20-chon-hang-nao
Để em nói kỹ thuật đưa lên, hôm tách ra chưa kịp làm. tks cụ góp ý

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Cụ ơi em có cái topic liệt kê danh sách bể bơi ở Hà Nội nhưng em chỉ được up 30 ảnh lên thớt, cụ chèn cho em 1 theard ở ngay dưới hoặc cho giới hạn ảnh tăng lên đươc không ạ?
http://www.otofun.net/threads/519002-nong-buc-em-tap-hop-danh-sach-cac-be-boi-tai-ha-noi-khoang-100-be
Cụ nghĩ là cái gì cũng làm được hết ạ. Chèn thêm 1 bài ngay dưới bài của cụ thì chắc chắn không được vì thời gian được quản lý theo giờ của server. Còn tăng số lượng ảnh lên sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến tốc độ load khi duyệt bài cụ ạ.

Phương

Xe buýt
Cụ nghĩ là cái gì cũng làm được hết ạ. Chèn thêm 1 bài ngay dưới bài của cụ thì chắc chắn không được vì thời gian được quản lý theo giờ của server. Còn tăng số lượng ảnh lên sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến tốc độ load khi duyệt bài cụ ạ.
tại bên muare làm được nên em mới hỏi xem có làm được không thôi chứ em đâu dám nghĩ như vậy ạ. tăng số lượng ảnh thì thực ra em chỉ tạo 1 post, còn nếu như các cụ bên box du lịch thì tạo nhiều post, mỗi post 30 ảnh mà toàn hạng nặng thì còn to hơn gấp nhiều lần ý chứ ạ.
aw, dù sao cũng cảm ơn vì phản hồi sớm của cụ.

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hi OF, hôm nay OF chính thức ra mắt trang chính của http://news.otofun.net/ từ nay, và phần diễn đàn chuyển vào cấp 2, em có một ý kiến nhỏ thế này, cái menu ngang ở trên (bao gồm các chuyên mục chính) của http://news.otofun.net/http://www.otofun.net/forum.php nên để giống nhau, vì một cái thì mục Diễn đàn ở cuối, còn một cái lại ở đầu, với cái menu ngang này thì nên thống nhất là 1