Tìm địa chỉ chuyên sửa phanh ô tô

tuandec

Xe tải
Xe em mazda3 -2010 đi chậm dừng đèn đỏ nó ko đc êm... có kêu cạnh nhẹ một cái trc khi phanh chặt nhưng nó ko đc êm mà cứ sượng sượng và cảm giác hơi căng cHân, có tiếng kêu và rung xe.. liệu phải do má phanh ko các cụ.
Em vô gara Hà Thành xử lý láng cả 4 đĩa đợt trc thì coi như hết tiếng kêu rú vang trời nhưng lùi thì vẫn kêu một chút Vào buổi sáng.
Cụ nào nhận fix báo em nhá.. em tránh khu Định công vì có lý do riêng ^^

đình tâm

Xe hơi
Xe em mazda3 -2010 đi chậm dừng đèn đỏ nó ko đc êm... có kêu cạnh nhẹ một cái trc khi phanh chặt nhưng nó ko đc êm mà cứ sượng sượng và cảm giác hơi căng cHân, có tiếng kêu và rung xe.. liệu phải do má phanh ko các cụ.
Em vô gara Hà Thành xử lý láng cả 4 đĩa đợt trc thì coi như hết tiếng kêu rú vang trời nhưng lùi thì vẫn kêu một chút Vào buổi sáng.
Cụ nào nhận fix báo em nhá.. em tránh khu Định công vì có lý do riêng ^^
Má phanh của bác hịn không. Thông thường má lởm chạy thời gian là bị trai

tuandec

Xe tải
Má phanh của bác hịn không. Thông thường má lởm chạy thời gian là bị trai
E mua của xetoancau má sau, mà giờ còn kêu ở má trước.. tiếng kêu cạch khi đạp gần hết ở trc phụ... đi chậm trong phố hơi khó chịu

tuandec

Xe tải
Sáng bắt đầu nhả phanh lăn bánh kêu rõ nhất hả bác
Trc khi láng đĩa thì như vậy cụ ah.
Sau khi láng đĩa thì hiện tượng chỉ còn kêu nhẹ khi lùi vài m là hết... tiến thì hết rồi bác ah... cái kêu cạch kia ko biết sao... vì trc khi em thay cảm biến áp suất lốp ko bị

đình tâm

Xe hơi
Trc khi láng đĩa thì như vậy cụ ah.
Sau khi láng đĩa thì hiện tượng chỉ còn kêu nhẹ khi lùi vài m là hết... tiến thì hết rồi bác ah... cái kêu cạch kia ko biết sao... vì trc khi em thay cảm biến áp suất lốp ko bị
Do má thôi bác à

phamduccanh

Xe máy
đĩa phanh mà bác đã láng rồi thì chỉ còn má phanh thôi cụ ạ