[Đồ điện tử] Tinh dầu nguyên chất 100% tự nhiên, xông đèn, chống chuột và nhiều công dụng bất ngờ, camera, bộ đàm, và nhiều sản phẩm công nghệ khác.

Số điện thoại
0972063951
Giá
50,000 VNĐ
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Thanh - cuối đường Kim Giang

chipbongsg

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
:-@^#(^:-@Nói đến Camera wifi chắc ko còn gì xa lạ với các cụ OF nhà ta, như bản thân em đây dùng trong gia đình vào những buối tối khi con đi học về or lúc học bài cứ phải vào xem cam liên tục thấy chơi cái là em Quát qua camera luôn, hay dưới cửa hàng em bán đồ thi thoảng vẫn có sự nhầm lẫn mở ra cho khách xem vì cam có ghi lại lời nói sợ gì :D, được cái những dòng camera em bán đều là hình ảnh HD sắc nét, đàm thoại 2 chiều nghe rõ, xoay được 355 độ, mình đi bất cứ đâu cũng xem được miễn sao có mạng. Cam này tiện cái lắp cho hộ gia đình, nhà có con nhỏ, cửa hàng hay trông lắp trông người ốm từ xa rất tiện chi phí em bán 550k/bộ cam 2.0mp.
=>>>Thẻ nhớ lưu 4 ngày đêm giá 150k
=>>>Thẻ nhớ lưu 1 tuần giá 190k (Ngoài ra bên em có thêm dịch vụ sửa chữa, nâng cấp, bán mới cam đầu ghi các hãng cụ nào cần cứ alo để em báo giá chi tiết.))
->>> LH: Mợ chipbongsg zalo 0972.063.951 SHOP ĐỒ CHƠI CÔNG NGHỆ - CT10C khu đô thị mới Đại Thanh cuối đường Kim Giang

Camera wifi
hàng mới của Hikvision, Dahua nói đến dòng cam này riêng về tên tuổi chắc em ko cần quàng cáo vì thương hiệu của nó thì quá nổi rồi, còn chất luợng em thấy quá là ok, góc quay của thì siêu rộng, đàm thoại 2 chiều cực rõ hình độ phân giải 2,0mp, hay hơn nữa là xem được nhiều camera cùng 1 lúc trên 1 điện thoại hãng BH tận 2 năm, giá 850k/cái, cam siêu nhỏ gọn.

Camera wifi chuyên dụng ngoài trời ( có cổng lan) độ phân giải 2.0MP hay còn gọi 1080P giá 790k/bộ.

• Bộ đàm dành cho công trường, nhà hàng,hay khác sạn.... nghe được tầm hơn 2km, độ cao từ tầng 40 xuống tầng 1 quá là ok vì em đã test giá 490k/bộ BH 1 năm.

Chỉnh sửa cuối:

chipbongsg

Xe tải
->>> Cháu chào các cụ/mợ, năm ngoái cháu bán tất xuất Nhật MiNiSo được các cụ tin tưởng và ủng hộ rất nhiều kể cả mùa đông lẫn mùa hè, trước khi bán cháu phải cho ông xã đi thử, rồi giặt máy giặt chán chê ra thấy thấm mồ hôi, co giãn tốt cháu mới bắt đầu bán.
->>> Tất xuất hàng free size co giãn 4 chiều chất liệu vải sợi cotton nói chung hàng đủ tiêu chuẩn xuất khẩu và phục cụ các cụ khó tính nhất của OF, chống hôi chân phải nói là cực tốt, nếu cụ nào đã từng đi của hãng này or mua của cháu rồi thì biết ah, giá bên ngoài bán chắc chắn ko dưới 35k/đôi. Nhưng nhà cháu chạy số lượng và bán chất lượng là chính giá 185k/10 đôi, cụ nào mua từ 20 đôi em free ship. Giá ship nội thành đồng giá 25k.
->>> LH: Mợ chipbongsg 0972.063.951 SHOP ĐỒ CHƠI CÔNG NGHỆ - CT10C khu đô thị mới Đại Thanh cuối đường Kim Giang

->>> Nhà cháu vẫn còn xốp dán tường 3D, cụ nào đã từng mua nhà cháu về dán vẫn còn thiếu thì cứ ới cháu, nhà cụ nào phòng xấu or ẩm mốc, trần nhà gạch vữa rơi tung toé mua xốp này về dán cho sạch, hàng giờ giá rẻ hơn so với trước kia rất nhiều chất lượng thì tương đương, trước nhà cháu mua về dán có những lúc tận 27k/tấm, giờ cháu bán giá 18.5k/tấm.
Cách dán tấm xốp này cũng dễ dàng thôi ợ các cụ mua về bóc từng tấm 1 căn chỉnh góc rồi dán sau đó lấy tay gõ nhẹ là nó sẽ dính chắc vào tường, ko cần dùng đến keo chống nóng cực tốt, lau chùi bằng khăn ẩm được, dán được trên các bề mặt phẳng, như gỗ, ghạch, tôn...kích thước
70x77cm, tương đương 1m2 là 2 tấm.
->>>
Gần đây nhiều cụ đi 4 bánh chắc cũng phải đau đầu lắm khi gặp phải trường hợp chuột rúc vào xe để làm tổ rồi cắn be bét dây điện? Chính bản thân nhà cháu đây thì đang gặp phải cháu cũng tìm cụ Guc để hỏi thấy hay và hiệu quả nên cháu đã thử, Cháu dùng tinh dầu Quế nguyên chất xịt xung quanh chỗ đường đi của chuột và có để 1 lọ tinh dầu trong xe cho thơm luôn từ ngày cháu làm thế thì ko còn hiện tượng chuột vào đó nữa, các cụ có thể dùng mùi Quế hay Bạc Hà đều được. Nhà cháu có người nhà nấu XK món này trên Yên Bái, cụ nào muốn dùng tinh dầu xịn 100% từ thiên nhiên thì ới cháu, cháu cam kết nếu ko phải tinh dầu cháu đền gấp 1000 lần và sẽ ko bán hàng tại OF nữa, cháu có bài test bên dưới để các cụ tham khảo ak. Cháu có các mùi: Tinh dầu Sả, Quế, Bạc Hà và Sả Chanh.
  • Tinh dầu thơm phòng giá 55k/lọ 10ml
  • Tinh dầu treo xe giá 65k/lọ. 10ml
  • Cháu có cả lọ 50ml or hơn cụ nào muốn mua nhiều thì ới cháu, mua cái về dùng vài năm cũng được ko hề thiu thối , có thể dùng vào việc lau nhà, xông phòng, xông hơi.....

Chỉnh sửa cuối:

chipbongsg

Xe tải
Các cụ/mợ có nhu cầu cứ alo trực tiếp nếu em chưa kịp trả lời trên này ah.

Rishi

Xe buýt
Ủn lên, chúc mợ làm ăn phát đạt :D

xedop.com

Xe container
Chúc cụ chủ đắt hàng

minhdat1984

Xe điện
Website
www.otofun.net
chúc cụ làm ăn phát đạt
cụ báo em giá camera không dây 2 râu ,cụ cho em hỏi luôn là có kem thẻ nhớ không nhỉ

chipbongsg

Xe tải
chúc cụ làm ăn phát đạt
cụ báo em giá camera không dây 2 râu ,cụ cho em hỏi luôn là có kem thẻ nhớ không nhỉ
Bên em đang đang có chương trình khuyến mại tặng kèm thẻ nhớ 8g cụ nhé.E vừa alo cho cụ ah khoảng 11h KT bên em sẽ qua lắp cho cụ ạ.

Minhanhpham

Xe tải
Mợ oi hom trc mợ lắp cho em ở tân ấp em có đc khuyen mai j k nhi e ko để ý :)

chipbongsg

Xe tải
Mợ oi hom trc mợ lắp cho em ở tân ấp em có đc khuyen mai j k nhi e ko để ý :)
Giá của cụ là đang giá khuyến mại đấy ah, hôm trước kỹ thuật bên em còn quên chưa tính dây điện nên cụ được khuyến mại thêm rồi, hiii

Minhanhpham

Xe tải
Vâng e cung quen k hoi kĩ mợ loai 2 rau thì ntn cua e mot râu

chipbongsg

Xe tải
Vâng e cung quen k hoi kĩ mợ loai 2 rau thì ntn cua e mot râu
Cụ ơi 1 râu và 2 râu chức năng như nhau.Nhưng 2 râu thì chỉ xem được 1 cam còn loại 1 râu ( tùy từng loại như nhà em) xem 4 cam cùng 1 lúc trên điện thoại, 64 cam trên máy tính ah ko phải mở nhiều lần theo dõi từng cam 1 ạ .

Chỉnh sửa cuối:

chipbongsg

Xe tải
Cảm ơn mợ đã sử dụng dịch vụ bên em, chúc mợ đông khách nhé.

trung102

Xe tăng
Em hỏi tý con andorid box S9 là hàng VN hay tàu ah, S9 của cụ đã bao gồm tài khoản xem phim chưa?

chipbongsg

Xe tải
Em hỏi tý con andorid box S9 là hàng VN hay tàu ah, S9 của cụ đã bao gồm tài khoản xem phim chưa?
Sản xuất tại trung quốc cụ ah, hầu hết các dòng tivi box đều sản xuất từ đây ah, của em chỉ có tài khoản vip để xem các trận bóng đá trên K+ thôi cụ ah.

White Dragon

Xe buýt
>:D<Chào mừng các Cụ/Mợ đã đến với gian hàng của em trên OF!>:D<

:x:x Chúc các Cụ/Mợ mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt.
Bên em chuyên kinh doanh phân phối một số mặt hàng công nghệ tiện ích với giá cả hợp lý, chất lượng đảm bảo.

Shop Thế giới đồ chơi công nghệ - Mua sắm Online
Địa chỉ: 3026 – Chung cư Đại Thanh – Thanh Trì – Hà Nội
Hotline: 0972.063.951
Kỹ thuật: 0989.787.505

1- Camera không dây wifi loại 1 râu và 2 râu
Cụ/Mợ đang có cửa hàng, nhà có giúp việc, hay muốn giám sát F1 học hành thì đây là 1 giải pháp tốt Với chức năng có thể quay 355 độ ngang, 120 độ đứng camera quan sát một không gian rộng, 12 đèn hồng ngoại giúp quay ban đêm rõ nét, chức năng đàm thoại 2 chiều.Cụ/Mợ không phải đi dây, không phải đầu ghi, không phải thuê hotting, cài đặt đơn giản, có thể xem được trên các thiết bị điều hành Android, OS, máy tính.... Chất lượng hình ảnh HD.

Giá bán OF 850.000đ – Giá web em đang bán 950.000đ do vậy các cụ alo phải báo em giá OF nhé

Bảo hành: 12 tháng.
Vận chuyển: miễn phí toàn quốc – Hỗ trợ free lắp đặt nội thành Hà Nội
Mợ bán em 1 cái camera 2 râu với khuyến mại em cái thẻ 16G nhé.

chipbongsg

Xe tải
Mợ bán em 1 cái camera 2 râu với khuyến mại em cái thẻ 16G nhé.
Cụ ơi bên cháu có 2 loại 1 râu và 2 râu ạ.Sao cụ ko dùng cái 1 râu để sau này xem được nhiều cam trên cùng 1 thiết bị ạ.Bên cháu đang có khuyến mại tặng thẻ 8g cho khách thôi cụ ạ.Cần gì cụ alo cháu nhé

Chỉnh sửa cuối:

White Dragon

Xe buýt
Cụ ơi bên cháu có 2 loại 1 râu và 2 râu ạ.Sao cụ ko dùng cái 1 râu để sau này xem được nhiều cam trên cùng 1 thiết bị và đợ time out hơn ko ạ,Bên cháu đang có khuyến mại tặng thẻ 8g cho khách thôi cụ ạ.Cần gì cụ alo cháu nhé
Em tưởng loại 2 râu bắt sóng tốt hơn loại 1 râu.
Mí cả thẻ 8G lưu được ít quá nên em muốn cụ khuyến mại thẻ 16G.

chipbongsg

Xe tải