[Funland] Tình hình Nga - Ukraine, Trung Á-Trung Đông Vol.153 (số đặc biệt: cuộc chiến giữa Nga và Ukraine)

Trạng thái
Thớt đang đóng

pain

Xe ba gác
Cụ không nhìn thấy 2 chữ "báo Tây " ở đầu dòng mà vẫn phải nhét chữ "Ông Putin" vào

Hay cụ nghĩ "Báo Tây" đồng nghĩa với "Ông Putin"
Cụ đừng quote nữa, rác lắm. Em cứ tưởng cụ nói chuyện với ai, sao cứ nói 1 mình thế. Hóa ra, em chặn mịa 1 loạt làm rác thớt:))

Thieudl

Xe buýt
Ối... thế này thì bác TTK Hội quốc liên lại phải liếm lại đờm vừa nhổ ra của mình à?
Nga nó cảnh báo cho LHQ là bệnh viện đó bị quân Ukr chiếm, biến thành căn cứ quân sự trước đó mấy ngày rồi, và nó đang đoi nhổ lại vào mặt lão TTK LHQ thật.

TieuFu

Xe container
Ối... thế này thì bác TTK Hội quốc liên lại phải liếm lại đờm vừa nhổ ra của mình à?
Thế thì là chửa hoang phỏng ? Vớ vấn nó cho đổ vỏ thì dại !

Cụ đừng quote nữa, rác lắm. Em cứ tưởng cụ nói chuyện với ai, sao cứ nói 1 mình thế. Hóa ra, em chặn mịa 1 loạt làm rác thớt:))
Lão về uống bia đi, không là lão luật sư uống hết đấy. Lão ấy uống không chừa phần ai đâu =))

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Giờ mới hiện hồn à!
Vẫn chửa thấy bài hồn viết đâu nhé =))

HoaMaudon

Xe tăng
TT Ukraine Zelensky lại mỉa mai Mẽo, khi Mẽo quyết định không giao máy bay Mig 29:

Công nhận anh này hài hước thật, khi Nato đã nói rõ rằng họ không tham dự vào cuộc chiến này, mà anh cứ cố vơ vào như thể anh là thành viên của Nato rồi. :))

Em thấy thương Anh ấy ạ

thaingocj

[Tịch thu bằng lái]
Không có gì lạ cụ . Bất cứ tin nào bất lợi cho Nga thì fan tin đều nghi ngờ . Thậm chí có ông còn hỏi sao tìm trên bản đồ không thấy bệnh viện đó . :D
Khi mà tai mắt đều có 1 bộ lọc thì như thế, chỉ muốn nghe những gì muốn nghe, thấy những gì muốn thấy!

123 Nhuộm

Xe tải

Mặt trận Donbass quân Ucro lũ lượt ra hàng. Các chỉ huy khi được hỏi cung đều đồng loạt chửi "TSB thằng nào tham mưu nhanh nhảu phá cầu. Không chúng em đã chạy lẹ, đâu đến nỗi phải vào thế lập trận địa "lưng dựa bờ sông". Thời nay chứ có phải thời ngựa hí, gươm khua đâu mà đòi có Hàn Tín phiên bản Ucro.

thamvuky

Xe điện
Ông Putin gọi vậy là việc của ảnh, nhưng mình đâu phải theo. Mình có quan điểm riêng chứ.
đâu phải mỗi ông ấy gọi đâu bác. Toàn báo tây

Thạch Hầu

Xì hơi lốp
TT Ukraine Zelensky lại mỉa mai Mẽo, khi Mẽo quyết định không giao máy bay Mig 29:

" Chúng ta cần gửi trả cho một số nhà lãnh đạo phương Tây sự dũng cảm của họ, để họ làm những gì đáng lẽ đã phải làm vào ngày đầu tiên của cuộc chiến: đóng cửa bầu trời hoặc giao cho chúng ta máy bay chiến đấu để chúng ta tự làm.”

“We need to return to some Western leaders their bravery, so they do what they should have done on the first day of the invasion: either close the sky or give us fighter jets so we do it ourselves."

Công nhận anh này hài hước thật, khi Nato đã nói rõ rằng họ không tham dự vào cuộc chiến này, mà anh cứ cố vơ vào như thể anh là thành viên của Nato rồi. :))
Bị lừa nên giờ cay nhấm nhẳng tí, cụ thông cảm cho anh ấy ;;)

Long_cin

[Tịch thu bằng lái]
Ối giời, bên Ukr dân quân trang bị còn kém hơn, chỉ được phát súng với tý đạn, mặc quần bò đánh nhau đó.
Chiến tranh toàn dân chống xâm lược, đàn bà cũng đánh thì có thể hiểu và hoàn toàn ủng hộ

Đây là quân đang giương cờ chánh nghĩa, thay mẹt thế giới cần lao đi diệt phát xít nó cũng zij à

Cái gì cũng làm nhõn mấy cái đi diễu binh với show hàng bán, đến lúc vào trận lính mặc quân phục lôm côm, đội mũ từ thời 1945, ....gọi là phỉ hóa đội quân chánh nghĩa quốc gia đi diệt phât tờ rít

Xmen1979

Xe hơi

" Chúng ta cần gửi trả cho một số nhà lãnh đạo phương Tây sự dũng cảm của họ, để họ làm những gì đáng lẽ đã phải làm vào ngày đầu tiên của cuộc chiến: đóng cửa bầu trời hoặc giao cho chúng ta máy bay chiến đấu để chúng ta tự làm.”

“We need to return to some Western leaders their bravery, so they do what they should have done on the first day of the invasion: either close the sky or give us fighter jets so we do it ourselves."

Kẻ không thức thời rồi sẽ thành tội đồ của dân tộc thôi cụ. Ở đời phải biết mình, biết người. Huống hồ lại là TT 1 quốc gia. Đưa mục tiêu gia nhập NaTo vào trong hiến pháp có lẽ nước đi hơi vội vàng của anh ấy.

uman

Xe điện
Ông Zelensky không nao núng với lời đe dọa dùng vũ khí hạt nhân của ông Putin
“Tôi nghĩ rằng mối đe dọa chiến tranh hạt nhân là một trò lòe” – Tổng thống Zelensky nói.
Nhà lãnh đạo Ukraine thậm chí coi đó là “một điểm yếu” của chủ nhân Điện Kremlin.
Khích thôi. Trò của Ukr nhằm kéo NATO vào , nhưng hội Lato cũng đủ thừa sự khôn lỏi để đứng ngoài mà la.

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com

Thèm lấy vợ

Xe tải
Để kiểm chứng thông tin các ofer đưa ra em phải kiểm tra ở cả telegram và Facebook.

VLC

Xe hơi
A Tin hói lập tổng thống mới, chứ lấy đâu ra a Tin hói cho a Dê tại vị :D
Cụ nói chuẩn luôn! Em vào chỉ để đọc tin cập nhật chứ cũng chẳng muốn tranh luận mà các post rác nhiều quá, nên chơi bài block một số nick như cụ để thông tin đỡ bị loãng👍👍👍

Trạng thái
Thớt đang đóng