Tin tức Tố cáo Hyundai Lê Văn Lương lừa đảo khách hàng

Vua9999

Xe hơi
K có giấy tờ thì xe về để ngắm thôi nhỉ

xenaocungthich

Xe tải
Nghe đến Thanh Hóa em cứ gai người, ấn tượng về các công dân của quốc gia Thanh Hóa tại Sầm Sơn 20 năm qua mà ngỡ như ngày hôm qua

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Nghe đến Thanh Hóa em cứ gai người, ấn tượng về các công dân của quốc gia Thanh Hóa tại Sầm Sơn 20 năm qua mà ngỡ như ngày hôm qua
Ở đâu cũng có người này người kia mà cụ. Em chơi với mấy ông anh Thanh Hóa tốt tính mà thoải mái lắm.

KF-1635

Đi bộ
Tôi mới mua xe ở HD LVL, dịch vụ bán hàng thì thấy ok, sẵn có tiền mặt trả 100% và nhận xe luôn thứ 6, thứ 4 đại lý giao hồ sơ, thứ 5 tự đi đăng ký/đăng kiểm, kẹp 500k cho CA thế là ok.
Đánh giá nhân viên sale ok; chưa có gì không vừa ý.

Estonque

Xe điện
Ôi phà ơi em mà đọc đc bài của bác sớm thì có phải tốt không, em cũng vừa lấy xe ở đó, giấy tờ bị găm 12 ngày, nếu em không gọi điện giục chắc bây giờ vẫn chưa có, thực sự rất khó chịu. Mà các bác cho em hỏi, e mua ở Hyundai LVL nhưng Hyundai Hưng Yên toàn gọi cho em hỏi info của xe là như nào cụ nhỉ ?

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Mà các bác cho em hỏi, e mua ở Hyundai LVL nhưng Hyundai Hưng Yên toàn gọi cho em hỏi info của xe là như nào cụ nhỉ ?
Là cái ĐM cái thằng HD LVL nó không đủ năng lực nên phải cậy nhờ/bắn lại cho HD HY trường hợp của cụ.

Estonque

Xe điện
Là cái ĐM cái thằng HD LVL nó không đủ năng lực nên phải cậy nhờ/bắn lại cho HD HY trường hợp của cụ.
Tin tưởng cái Hyundai Vũ Phạm Hàm vì nghĩ nó chính hãng, k ngờ đại lý này làm ăn chán từ đầu đến cuối cụ ạ, chán cực kì. Mua xe cuối tháng 3 nhưng gần giữa tháng 4 giục giã mãi mới gửi giấy tờ xe cho em. Sale gọi mời chào thì báo giá = mồm để khách xuôi xuôi xong đến lúc chốt tại đại lý lại giá khác xong phủi luôn là em không nói gì. Nói chung là riêng bản thân em thấy không hài lòng với đại lý này một chút nào.

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Tin tưởng cái Hyundai Vũ Phạm Hàm vì nghĩ nó chính hãng, k ngờ đại lý này làm ăn chán từ đầu đến cuối cụ ạ, chán cực kì. Mua xe cuối tháng 3 nhưng gần giữa tháng 4 giục giã mãi mới gửi giấy tờ xe cho em. Sale gọi mời chào thì báo giá = mồm để khách xuôi xuôi xong đến lúc chốt tại đại lý lại giá khác xong phủi luôn là em không nói gì. Nói chung là riêng bản thân em thấy không hài lòng với đại lý này một chút nào.
Suy cho cùng cũng tại cái ông Hyundai Thành Công hết. Vì ông này mải sản xuất xe quá mà quên con mẹ nó hết việc mình phải đào tạo Đại lý/sale sao cho nó chuẩn, chuyên nghiệp. NV Sale tiếp khách thì ngồi gác chân gác tay lên ghế......

Để mấy ông Đại lý mỗi ông 1 kiểu, thích làm gì thì làm. Vì lợi nhuận riêng mà không tôn trọng khách hàng.
Về mặt này thì Hyundai Thành Công thua xa Thaco Trường Hải. Bên này họ đào tạo đại lý lẫn NV Sale chuẩn hơn nhiều.

gai gai người lại được trao của gai gai đấy cụ :D

Estonque

Xe điện
Về mặt này thì Hyundai Thành Công thua xa Thaco Trường Hải. Bên này họ đào tạo đại lý lẫn NV Sale chuẩn hơn nhiều.
Cái này em thấy cụ nói chuẩn, trc nhà em mua Cx-5 thấy sale ngon lành lắm, khách sướng như tiên, đợt này qua Hyundai thấy chất lượng nhân viên công nhận chán hơn nhiều.

icoolvn

Xe hơi
Cái này em thấy cụ nói chuẩn, trc nhà em mua Cx-5 thấy sale ngon lành lắm, khách sướng như tiên, đợt này qua Hyundai thấy chất lượng nhân viên công nhận chán hơn nhiều.
Cụ làm em lại lăn tăn với Huyndai rồi, hic

uduchi

Xe container
Chất lượng sản phẩm thì ổn, còn chất lượng nhân viên và dịch vụ thì phải xem lại cụ ạ. Hoặc có thể do em và mấy cụ ở trên đen, hehe
HTC từ năm 2018 đã cực mạnh tay trong việc chấm điểm quy trình bán hàng và chỉ số hài lòng khách hàng cụ ạ.Tất nhiên vẫn còn những trường hợp chưa đạt,vẫn còn những khiếu nại nhưng dần dần văn hóa phục vụ khách hàng của Hyundai sẽ tốt lên thôi.

Estonque

Xe điện
HTC từ năm 2018 đã cực mạnh tay trong việc chấm điểm quy trình bán hàng và chỉ số hài lòng khách hàng cụ ạ.Tất nhiên vẫn còn những trường hợp chưa đạt,vẫn còn những khiếu nại nhưng dần dần văn hóa phục vụ khách hàng của Hyundai sẽ tốt lên thôi.
Dạ vâng e cũng mong thế thôi cụ ạ, chứ cụ đọc comment ở đây thì biết chất lượng nhân viên của một số đại lý vẫn chưa thực sự ổn so với các hãng khác. Nếu như không có sự thay đổi hay làm mạnh tay thì e rằng về chất lượng dịch vụ khó làm cho khách hàng hài lòng được.

son_ktt

Xe hơi
Đang định ra Huyndai LVL ở Vũ Phạm Hàm xem xe, đọc được bài này của các cụ Next luôn cho đỡ mất thời gian và mua bực mình.

bmw_hn

Xe hơi
Các bác cho em hỏi khu vực Hà đông thì ra xưởng Hyundai nào cho uy tín? Em mới qua 10 Trung Kính nhưng thấy có vẻ muốn làm tiền mình quá.

congtuptn

Xe máy
Website
www.facebook.com
Nhiều phốt thế sao

tamaris

Xe tải
Cụ chủ cập nhật tình hình vụ của cụ đi. Để mọi ng nắm đx cách giải quyết của huyndai LVL

truongpm

Xe máy
quan điểm của em thì cứ cầm tiền ra là phải vác xe về luôn.

hai.tranhr

Xe container
Nó tưởng khách hàng không mua được chổ nó là đi bộ hết sao? Tẩy chay