[Thảo luận] tổ chức bắn tộc độ liên tỉnh Tuyên Quang - Hà Nội

kochino

Xe tăng
:77: hôm nay 3-9 em đi từ Tuyên Quang - Hà Nội ạ , qua km 6 TQ-HN có mấy xxx của thị xã ra bắn , em bị dính phát 65/50 nhưng may quá xxx toàn anh em quen nên cho đi luôn kô mất đồng nào ( chỉ nhắc nhở chạy chậm thôi nhá, mấy hôm nay ở đâu cũng bắn đấy )
phát thứ 2 em đi qua Đoàn Hùng , qua cầu Đoan Hùng khoảng 700m thì cũng có bắn nhưng em đã chủ động từ trước nên kô sao
tiếp phát thứ 3 là ở Việt Trì các bác ạ, đoàn gần đến cầu việt trì , cách biển hết hạn chế tốc độ khoảng 1km ( có 1 xxx lấp sau biển quảng cáo :D ) rất may hôm nay em đến chỗ có biển là đi đúng tốc độ luôn )

đến đoạn Phúc yên qua đường tàu 1 đoạn thì các chú ý cũng bắn rưng mà chiều ngược lại ,
Qua vĩnh yên đoạn đường mới làm rất đẹp nhưng có 1 đoạn qua khu dân cư ở đấy em quên mất là j rồi thì bắn luôn 2 bên .

Nay em thông báo để bác nào đi đường này chú ý hết sức nhá.
À em khuyến mại thêm là ở đoạn vĩnh yên còn có cả " Chim lợn " báo lỗi đè vạch đấy ạ :21:

Chỉnh sửa cuối:

calibrationwater

Xe điện
:77: hôm nay 3-9 em đi từ Tuyên Quang - Hà Nội ạ , qua km 6 TQ-HN có mấy xxx của thị xã ra bắn , em bị dính phát 65/50 nhưng may quá xxx toàn anh em quen nên cho đi luôn kô mất đồng nào ( chỉ nhắc nhở chạy chậm thôi nhá, mấy hôm nay ở đâu cũng bắn đấy )
phát thứ 2 em đi qua Đoàn Hùng , qua cầu Đoan Hùng khoảng 700m thì cũng có bắn nhưng em đã chủ động từ trước nên kô sao
tiếp phát thứ 3 là ở Việt Trì các bác ạ, đoàn gần đến cầu việt trì , cách biển hết hạn chế tốc độ khoảng 1km ( có 1 xxx lấp sau biển quảng cáo :D ) rất may hôm nay em đến chỗ có biển là đi đúng tốc độ luôn )

đến đoạn Phúc yên qua đường tàu 1 đoạn thì các chú ý cũng bắn rưng mà chiều ngược lại ,
Qua vĩnh yên đoạn đường mới làm rất đẹp nhưng có 1 đoạn qua khu dân cư ở đấy em quên mất là j rồi thì bắn luôn 2 bên .

Nay em thông báo để bác nào đi đường này chú ý hết sức nhá.
À em khuyến mại thêm là ở đoạn vĩnh yên còn có cả " Chim lợn " báo lỗi đè vạch đấy ạ :21:
Những điểm bắn này đã được cảnh báo trên OF nhiều rồi mà bác !

Carens2009

Xe điện
Tháng an toàn giao thông nên các cụ cũng cẩn thận một chút.Cả năm xxx nằm đợi thàng này rồi nên làm gắt lắm

lexus_ldn

Xe tải
Kụ chủ thớt chắc ko phải người Tuyên Quang rồi. Sao cụ ko đi đường Sơn Nam, nếu đi đường đó cụ đâm thẳng ra Vĩnh Yên luôn tránh được Trạm đoan hùng và phú thọ, mà vào đường đó thì vắng vẻ kụ cứ tít tẹt ga, chỉ sợ tẹt quá lao xuống ruộng hoặc đâm vào núi thôi.

tiger

Xe tăng
Kụ chủ thớt chắc ko phải người Tuyên Quang rồi. Sao cụ ko đi đường Sơn Nam, nếu đi đường đó cụ đâm thẳng ra Vĩnh Yên luôn tránh được Trạm đoan hùng và phú thọ, mà vào đường đó thì vắng vẻ kụ cứ tít tẹt ga, chỉ sợ tẹt quá lao xuống ruộng hoặc đâm vào núi thôi.
Sơn Dương thỉnh thoảng vẫn có bắn cụ nhá, cứ đúng biển mà chơi thôi ạ

FX1250

Xe tải
Thường ở Chung cư Splendora, An Khánh, Hoài Đức.
Cụ chủ thớt tinh thiệt:41::41::41:. keng(b) cụ một phát.
Em đi đường cũng để ý nhiều mà chưa bao giờ nhìn thấy bọn xxxx bắn.
Hay là bọn nó hóa trang nên em không nhìn ra.
chỗ bon nó đứng thường có biểu hiện gì không vậy:^):^):^)

kochino

Xe tăng
em người Tuyên chính hiệu đây bác .. đường Sơn nam đi gần hơn được 20km thôi, nhưng mà nó sóc kinh khủng ý, ngày trước đoạn Đoan Hùng đến Vĩnh yên chưa làm xong thì đi tạm được , h nó làm xong hết đường rồi cụ ạ , đi thích lắm (l)Tuyên Quang - HN khoảng 2,5 ==> 3 tiếng :6:

kochino

Xe tăng
Cụ chủ thớt tinh thiệt:41::41::41:. keng(b) cụ một phát.
Em đi đường cũng để ý nhiều mà chưa bao giờ nhìn thấy bọn xxxx bắn.
Hay là bọn nó hóa trang nên em không nhìn ra.
chỗ bon nó đứng thường có biểu hiện gì không vậy:^):^):^)
đường đẹp mà đi có 50 nên em để ý ngang dọc , qua cái đoạn ở Việt trì nhìn thấy cái Biển Quảng cáo ở ngoài sân 1 hàng nước , ở dưới lại thòi ra 2 cai chân đi giầy đen tất công an , em nhìn lại gương thì thấy chú ý đang ngồi cầm 1 khẩu súng nhu cái máy ảnh ý, đi được 500m thì thấy mấy chú xxx đang đứng rùi ạ.

bọn nó hóa trang thì muôn hình muôn vẻ lắm , em đa chứng kiến được có chú ở Lạng Sơn đứng ven đường cạnh 1 con bò như là ông chăn bò ý, còn 1 lần thì thấy cái xe đứng ven đường bên cạnh để mấy cái cành cây ( kiểu xe hỏng ) nhìn vào trong thì súng ống đầy đủ :21:

biểu hiện duy nhất mà em thấy dễ nhận biết là đi theo mấy bác xe khách , tự nhiên đang đi thấy mấy bác ý đi chậm lại là biết ngay , hoặc là bác nhìn thấy xe khách nháy pha mấy cái , các bác ý chỉ cho bác ngay ( chỉ ngón tay về đằng trước là thông báo cho bác biết xxx rất gần rồi , còn giơ 2 ngón cái và ngón trỏ có nghĩa là 1 đoạn nữa sẽ có xxx đây)
thỉnh thoảng em có đi xe khách nên hay hỏi mấy cái vấn đề nay :D mấy bác ý ngày chạy vài lượt nên quen lắm, các kiểu hóa trang của xxx cũng là mấy bác ý chỉ em mới biết đó ạ .

WHITE TIGER

Xe container
em người Tuyên chính hiệu đây bác .. đường Sơn nam đi gần hơn được 20km thôi, nhưng mà nó sóc kinh khủng ý, ngày trước đoạn Đoan Hùng đến Vĩnh yên chưa làm xong thì đi tạm được , h nó làm xong hết đường rồi cụ ạ , đi thích lắm (l)Tuyên Quang - HN khoảng 2,5 ==> 3 tiếng :6:
Cuối năm ngoái đi đường Sơn Dương thấy chỉ bị mấy KM đầu thôi,còn lại đường vắng trải nhựa mà,có nhiều đoạn đổ bê tông

Matizcoi

Xe cút kít
Quen biết rộng, sướng thật :D

wine

Xe tăng
Em vừa Tuyên Quang về, giờ mọi người lại đi đường Việt Trì - Đoan Hùng rồi bác ạ, đường đã trải nhựa xong cả 2 làn, đường Sơn Nam, Sơn Dương giờ lại xấu và đang sửa :77:

Cuối năm ngoái đi đường Sơn Dương thấy chỉ bị mấy KM đầu thôi,còn lại đường vắng trải nhựa mà,có nhiều đoạn đổ bê tông

minh nho

Xe tải
Hôm qua cũng vừ lên Phú Thọ đi đường Vĩnh Phúc đến Việt Trì toàn bị giới hạn 50km/h khó chịu quá, đường thì đẹp.