Tổ chức giải offroad Yên bái 2018

cuti_hn

Xe máy
các cụ thân mên,
em xin giới thiệu, em là lái mới đang ở CLB xe Yên Bái, tháng 9 này quê em vào mùa nông nhàn, đang định phối hợp với sở văn hóa Yên Bái làm 1 giải offroad cho anh em thử nghiệm và cũng là một cách mời anh em về quê Yên Bái em chơi. Em muốn bàn với CLB của mình tổ chức giải này và cùng mời các clb khác tham dự mà ko biết phải làm thế nào, và phối hợp thế nào? Các cụ cho em xin đầu mối chủ tịch hay BQT CLB của mình để em bàn phương án tổ chức một giải hoành tráng cho anh em

Biển số của em: 0903287878

pingpoong

Xe tăng
Sự nhiệt tình của cụ rất hay, rất hoan nghênh.
Em xin ý kiến với cụ thế này:
- ngày 29-30/09 otofun phối hợp cùng vụ thể thao quần chúng tổ chức giải offroad cấp quốc gia - VietNam OFfroad Cup - VOC. Vậy nên cụ tổ chức vào tháng 9 sẽ không thu hút được người tham gia. Nếu cụ quan tâm offroad thì hai ngày trên mời cụ xuống Làng Văn Hoá Các Dân Tộc Việt Nam tham gia xem, cổ vũ, hoặc xin làm 1 chân trong BTC. Từ đó cụ sẽ rút ra nhiều kinh nghiệm hơn để về tổ chức tại Yên Bái.
Biết đâu đợt tới ở quê cụ bọn em lại nô nức về thi.
Cụ nhể!

vip tien sinh

Xe ngựa
Sự nhiệt tình của cụ rất hay, rất hoan nghênh.
Em xin ý kiến với cụ thế này:
- ngày 29-30/09 otofun phối hợp cùng vụ thể thao quần chúng tổ chức giải offroad cấp quốc gia - VietNam OFfroad Cup - VOC. Vậy nên cụ tổ chức vào tháng 9 sẽ không thu hút được người tham gia. Nếu cụ quan tâm offroad thì hai ngày trên mời cụ xuống Làng Văn Hoá Các Dân Tộc Việt Nam tham gia xem, cổ vũ, hoặc xin làm 1 chân trong BTC. Từ đó cụ sẽ rút ra nhiều kinh nghiệm hơn để về tổ chức tại Yên Bái.
Biết đâu đợt tới ở quê cụ bọn em lại nô nức về thi.
Cụ nhể!
Cụ cho em cái vé mời nhe?