Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần I

Trạng thái
Thớt đang đóng

HwngHD

Xe tăng
Tổng hợp các hoạt động OF HD năm 2011
Dear all, để tiết kiệm tài nguyên diễn đàn cũng như đỡ mất công người đọc phải tìm trong nhiều thread khác nhau, em xin được tổng hợp lại, mọi hoạt động đều diễn biến theo trình tự thời gian:
Phần đầu tiên: OF Hải Dương với Sinh nhật OF 5
Phần hai: Bầu ban LĐ OF HD.
Phần ba: Sinh Nhật OF HD 2nd
Phần bốn: Giao lưu với OF Thái Nguyên

Chỉnh sửa cuối:
OF Hải Dương với Sinh nhật OF 5

Thưa cả nhà!

Sinh nhật OF lần thứ V sắp tới, BĐH đã có kế hoạch in áo, mũ cho tất cả các thành viên.
Em lập thớt này để nhà ta vào đăng ký

Áo nam : size M, L, XL, XXL
Áo nữ : size S, M, L, XL
Mũ : có khóa đồng để chỉnh độ to nhỏ.

Áo nam, nữ người lớn ( các size) : 180k/1c

Áo trẻ em ( các số 2,6,10 ) : 130k/1c

Mũ: 100k/1c

Việc đăng ký có 2 phương án

1. Đăng ký và lấy trực tiếp tại đây: Tầng 4-tòa nhà Ngân hàng Bắc Á, số 11 Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, Cầu Giấy , Hà Nội để nhận. Số ĐT : 04 3555 8066 - Ms Lan

2. Đăng ký theo chi hội: nếu lấy theo chi hội, đề nghị các cụ, các mợ làm giúp em làm theo mấy bước sau ngay tại thớt này trước ngày 30/5/2011

2.1/ Đăng ký loại gì, số lượng.
2.2/ Nộp tiền theo đơn giá trên trực tiếp cho em hoặc chuyển khoản theo tài khoản

Trần Quốc Hưng
Số TK: 460 10 00 000051 7
Ngân hàng Đầu tư và phát triển Hải Dương

(Vui lòng ghi rõ là lấy áo, mũ SN OF5)

Trân trọng cám ơn cả nhà!

Chỉnh sửa cuối:

Blinlove

Xe điện
dẹt, e đăng ký mụt áo nam, nhưng hông nhìn rõ hình áo, nếu là áo bo e đặt size L, áo thụng thì XL a nhá! Tiền e sẽ chuyển vào tài khoản hoặc qua nhà cụ gửi trực tiếp!Chúc vui.

mec e250

Xe tải
cho xin 1 cái size M nhé.:)]

Như vậy đã có 2 cụ đặt áo

A/ Áo

1. Blinlove: 01 áo nam L (đã đóng 180k)
2. Mec 2259: 01 áo nam M + 01 áo trẻ em 130k (đã đóng 310k)
3. MrQuangHao: 01 áo nam L (đã đóng 180k)
4. .............................. .

B/ Mũ

1. MrQuangHao: 01 mũ (đã đóng 100k)

Mời cả nhà tiếp tục điền vào giúp em

Chỉnh sửa cuối:

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
Em một áo Size L và một mũ. Sẽ chuyển tiền trực tiếp cho trưởng bản.

A/ Áo

1. Blinlove: 01 áo nam L
2. Mec 2259: 01 áo nam M
3. MrQuangHao: 01 áo nam L
4. .............................. .

B/ Mũ

1. MrQuangHao: 01 mũ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Trân trọng thông báo

Ngày mai 29/5/2011, em lên HN tiện thể lấy áo mũ cho OF Hải Dương

Đề nghị tất cả các cụ, các mợ vào đăng ký và chuyển tiền cho em để em lấy áo nhá.
Cụ nào đã đăng ký nhưng chưa chuyển tiền, em coi như giao dịch đó bỏ và các cụ tự lấy giúp em

Nơi bán áo mũ SN

Đăng ký dự SNOF5

Thưa tất cả các cụ, các mợ!

Ngày Sinh nhật OF 5 (SNOF5) đã tới gần, em lập thread này để thông báo việc đăng ký tham dự buổi lễ trọng đại này.

- Thời gian và địa điểm: bắt đầu từ 14h00 ngày 05/6/2011 tại SVĐ Quốc gia Mỹ Đình
- Nhưng chi hội đăng ký cắm trại sẽ được cắm từ 17h00 ngày 4/6/2011
- Mỗi người tham dự sẽ đóng
cho BTC 100k qua hình thức mua thẻ, (có thẻ trước hoặc mua thẻ tại cổng khi tới dự SN; F1 được miễn.
- Ăn uống sẽ tự túc tại các gian hàng do BTC bố trí trong khu vực diễn ra lễ SN.

Tình hình OF HD

Năm nay, do tham gia vào BTC nên em phải lên sớm hơn, Chủ tịch Ngocbhhd có PM cho em là có thể không tham dự được vì bận (Chủ tịch vào xác nhận lại nhé).
Trong trường hợp cụ Ngocbhhd cũng không dự được, em đề nghị ta sẽ cử 1 cụ làm Trưởng đoàn thống nhất lịch, phương tiện, kinh phí... để
OF Hải Dương đi dự lễ SN được đông vui, đoàn kết, an toàn.

Để công tác chuẩn bị được chu đáo em mời cả nhà đăng ký theo mẫu dưới đây

- Người đăng ký; số lượng người đi cùng; ĐT liên lạc
- Thời gian đi (ngày 4/6 hay 5/6).
- Loại phương tiện (nếu có xe thì ghi rõ, ai chưa có xe thì ghi là chưa có)

Lưu ý: đăng ký sẽ tự khoá sổ khi hết ngày 3/6/2001

Chỉnh sửa cuối:

Blinlove

Xe điện
e đăng ký như thế này có được không ạ ! ? : Nếu đông vui trên 10 cụ mợ đi từ 04/6 e xin đăng ký ngày này lun!còn dưới thì e xin đăng ký ngày hôm sau. Do đó, e mới lên kế hoạch có đưa gấu đi hay k.
- Đt: 090 224 1111 & 0996 599 599.
- Loại phương tiện: 01 xe 5 chỗ.

Albino

Xe hơi
HP và HD gộp đoàn đi chung cho vui các cụ ơi!
Kế hoạch Chi hội e xuất phát tại HP lúc 5h30 sáng 5/6 lên ăn sáng ở 555, nếu các cụ đồng ý thì gộp đoàn rùi cùng lên HN giao lưu với Chi hội Bình Định Nam

HwngHD

Xe tăng
Tham gia trò chơi tại SN OF!

Thưa các cụ các mợ, năm nay SN OF có tổ chức car game ưu tiên các chi hội ở xa here, em thấy có trò thi" Kỹ năng lái xe an toàn" là hợp với dáng em (chạy Uza là nghề của em rồi). Vậy nên em đăng ký Hội mình tham gia cho vui.
Đây là cách để quảng bá hình ảnh OF HD hiệu quả nhất, mong mọi người cùng chung sức xây dựng. Chúng ta cùng xem lại năm trước, chỉ cần 1 chiếc ảnh được đăng trên Dântri, Autonet làm cho rất nhiều người biết đến OF chúng ta:

HwngHD

Xe tăng
[FONT=&quot]Các trò chơi sẽ diễn ra từ 16h30 đến 18h30 ngày 5/6/2011 trong khuôn viên SVĐ Quốc gia Mỹ Đình [/FONT]

[FONT=&quot]1. Trò chơi người lớn : “KỸ NĂNG LÁI XE AN TOÀN”[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]

[FONT=&quot]* Thể lệ :[/FONT]

[FONT=&quot]- Mỗi đội chơi gồm 04 thành viên chia thành 2 nhóm, thay nhau điều khiển xe hoàn thành bài thi trong khoảng thời gian ấn định là 5’.
- Phương tiện thi đấu là xe ôtô của BTC (xe UAZ số sàn, không trợ lực lái)
[/FONT]
[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Người chơi phải điều khiển xe đi theo hình dốc nghiêng, đường mấp mô, đường zigzag, vào ra chuồng, đi lùi, thay lốp...(là các kỹ năng thiết yếu khi lái xe lưu thông ngoài đường).[/FONT]
[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Thành viên đội chơi tự bấm giờ khi bắt đầu và kết thúc bài.[/FONT]
[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Tính điểm theo thời gian hoàn thành, mỗi cọc chạm +10s, lỗi không thắt dây an toàn +5s.[/FONT]
[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Giới hạn cho mỗi bài thi là không quá 5'[/FONT]
[FONT=&quot]
* Điều kiện tham gia :[/FONT]

[FONT=&quot]Các chi hội trên otofun (ưu tiên các chi hội ở xa)[/FONT]

[FONT=&quot]*Cơ cấu giải thưởng (giá trị rất hấp dẫn, BTC sẽ công bố sau)[/FONT]

[FONT=&quot]- 01 Giải Nhất[/FONT]
[FONT=&quot]- 01 Giải Nhì [/FONT]
[FONT=&quot]- 01 Giải Ba [/FONT]
[FONT=&quot]

Em bê cái ND thi về đây cho tiện bàn chuyện chuẩn bị.

HwngHD

Xe tăng
1.Nhân sự: 1 đội 4 người, chia làm 2 nhóm thay nhau điều khiển. Để gây ấn tượng sâu sắc em đề nghị có 1 mem nữ tham gia.
Về Giống: xe Uaz số sàn, lái cơ rất vất vả nên em để cử ae thanh niên trẻ khỏe: HwngHD, HoaVan, QuangHao...
Chã thì chỉ cần nhanh nhẹn tháo vát hiểu rõ về quy trình thay lốp là được.
Đề nghị mọi người nhanh chóng đề cử nhân sự và bác nào tham gia thì sớm confirm để thống nhất chiến thuật.
2. Bài thi: xe Uaz côn nặng, lái nặng treo toàn bộ bằng nhíp nên sẽ rất nảy nếu chạy nhanh trên đường mấp mô dễ mất lái==> chân ga thật nhịp nhàng, côn tỳ cẩn thận ko chết máy thì 8-} lắm.
Thay lốp: phân cong rõ công vc của từng người từ trước, mỗi người cầm sẵn 1 dụng cụ. xe dừng 1 cái là vào vị trí luôn.
3. Đồng phục: vì là hoạt động công chúng nên chúng ta phải có màu cờ sắc áo riêng. Hiện tại em có ý tưởng thế này: chúng ta vẫn mặc áo OF nhưng sẽ nhờ bác Tung2P tài trợ cho mấy cái logo OF HD (logo cụ Hiệp Lực design)cỡ 20x30cm khâu vào lưng áo. Em dự xe thi đấu sẽ để mui trần, trước khi thi 4 VDV sẽ đứng trên xe quay lưng ra tứ phía cho các paprazzi chụp hình :P
4. Tài trợ và Cổ vũ: đầu tiên là kêu gọi bác Tung2P ủng hộ logo và bandrol như mọi năm, sau đó có mạnh thường quân nào máu nữa thì thuê hẳn xe Uaz tập 1 hôm cho chuẩn, thuê xe Uaz của trung tâm dạy lái thì ko khó lắm(khi chụp hình bọn em sẽ cầm bandroll or cờ nhà tài trợ). Cổ vũ: trong cùng thời điểm của trò chơi này thì trong nhà và các khu vực cũng diễn ra các game khác nhưng đây là hoạt động quảng bá chung hình ảnh của OF HD đề nghị mọi người đứng tập trung vào 1 điểm, hoạt náo kịp thời để có hiệu quả nhất.
Để có 1 kỷ niệm đẹp chúng ta hãy chung tay xây dựng 1 hình ảnh OF HD mới, hãy thể hiện tinh thần Team work!

Vinh Nguyễn

Xe điện
@All: em ko có xe, xin hỏi các Cụ & Mợ nào cho em đi cùng ko ạ, em cảm ơn nhiều!

HwngHD

Xe tăng
Thực ra có nhiều người đi nhưng vì lý do riêng nên ko đăng ký ở đây. như em vợ bụng to đi với đoàn sợ ko theo được nên chưa chốt dc đi kiểu gì. Mọi người cứ ghi lên đây có đi hay không để lên đó còn tiện đường tập trung nhé.
Mem OF HD đi dự SN:
1. Nick
2. Thời gian tham gia.
3. Mobile fone(nếu ko phiền)

Em đăng ký:
1. HwngHD và HD_lady
2. Bọn em sẽ lên từ sáng lượn lờ HN, trưa về nhà bạn, chiều 3PM có mặt ở SVD Mỹ Đình
3. 0904.392.161
P/S: hôm đó sẽ rất đông, tầm 3PM trở đi thì đoàn HD tập trung ở khu vực car game 1: "KỸ NĂNG LÁI XE AN TOÀN" nhé chi hội mình tham gia trò đó OF HD vô địch (b)(b)(b)

khải23c0545

Xe tăng
Thực ra có nhiều người đi nhưng vì lý do riêng nên ko đăng ký ở đây. như em vợ bụng to đi với đoàn sợ ko theo được nên chưa chốt dc đi kiểu gì. Mọi người cứ ghi lên đây có đi hay không để lên đó còn tiện đường tập trung nhé.
Mem OF HD đi dự SN:
1. Nick
2. Thời gian tham gia.
3. Mobile fone(nếu ko phiền)

Em đăng ký:
1. HwngHD và HD_lady
2. Bọn em sẽ lên từ sáng lượn lờ HN, trưa về nhà bạn, chiều 3PM có mặt ở SVD Mỹ Đình
3. 0904.392.161
P/S: hôm đó sẽ rất đông, tầm 3PM trở đi thì đoàn HD tập trung ở khu vực car game 1: "KỸ NĂNG LÁI XE AN TOÀN" nhé chi hội mình tham gia trò đó OF HD vô địch (b)(b)(b)
Em hỏi tý sáng CN có chương trình gì không vậy ? Kết thúc vào lúc mấy giờ đấy ?

HwngHD

Xe tăng
Em hỏi tý sáng CN có chương trình gì không vậy ? Kết thúc vào lúc mấy giờ đấy ?
Các chi hội cắm trại từ tối hôm trước, cụ uống được thì cứ đi giao lưu, vận động dần dần sang năm lên supper supper Mod là đẹp rồi :P
Kết thúc thì khó lắm nhưng túm lại là chưa bao h trước 10:30 tối và thường sau đó các hội lại hẹn nhau ra quán nhậu, chỉ gần như HD mới về kịp luôn thôi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng