QUANG1970

Tháo bánh
Mấy cụ mệt quá... giờ con bé nó nổi tiếng rồi... dính vào nó lôi ra cả đống :)) .... mệt...

Thiếu ba, tam thập em tròn,​
Gia môn nức tiếng em còn chửa ưng. :D
Giờ thì, thân đến người dưng,​
Kẻ kinh, người ghét, chẳng dừng tránh em. :((

Còn đây là thông tin chính thức từ "quê ông Cụ":

Link: http://nghean24h.vn/chan-dung-nguyen-hong-nhung-mac-covid-19-em-thong-tin-hanh-trinh-gay-nong-ha-noi-a600655.html

Chân dung Nguyễn Hồng Nhung mắc COVID-19 ém thông tin hành trình gây nóng Hà Nội

Thông tin cô gái tên Nguyễn Hồng Nhung, sinh năm 1993 có kết quả xét nghiệm dương tính với COVID-19 tại Hà Nội gây xôn xao cộng đồng mạng. Vậy cô gái này là ai?

Tối 6/3, thông tin một cô gái sống tại phố Trúc Bạch, Hà Nội có kết quả xét nghiệm dương tính với COVID-19 gây xôn xao dư luận. Rất nhanh sau đó, danh tính của cô gái đã được tìm ra. Đó là Nguyễn Hồng Nhung sinh năm 1993 có hộ khẩu thường trú tại TP HCM.​
Theo thông tin dân mạng có được, Hồng Nhung hiện đang là quản lý của một 1 khách sạn của gia đình có địa chỉ ở phố Trúc Bạch. Trước đó, Nhung đã tới vùng dịch COVID-19 tại Ý và sang Pháp, Anh du lịch, gặp gỡ người thân.​
Mặc dù đi từ vùng dịch COVID-19 tại châu Âu trở về nhưng Hồng Nhung đã "ém" hành trình của mình và chỉ khi đi khám tại bệnh viện trên địa bàn Hà Nội mới phát hiện được ra bệnh.
Về nhân thân, Hồng Nhung là con gái của một vị doanh nhân ngành thép khá nổi tiếng. Cô nàng có một người chị gái hiện đang sống tại châu Âu, chuyến đi vừa qua của Nhung cũng là để gặp lại người thân của mình.​
Cũng chính vì có ông bố là doanh nhân nên cuộc sống của Hồng Nhung khá xa xỉ với những chuyến du lịch và dễ dàng gặp gỡ những người nổi tiếng trên thế giới.​
Trên trang cá nhân Facebook và Instagram của mình trước khi bị tạm khóa, Hồng Nhung thường xuyên khoe những bức ảnh check-in tại những địa điểm du lịch nổi tiếng và những buổi tiệc xa hoa khiến nhiều người phải ghen tị.​
Thậm chí, nhiều thông tin còn cho biết, Hồng Nhung cũng là một trong những Rich Kid có tiếng tại Hà thành.​
Trên mục thông tin cá nhân, Hồng Nhung cũng cho biết cô từng là du học sinh tại một trường đại học khá nổi tiếng tại Anh.​
Có một ông bố giàu có, sở hữu nhiều của cải việc Hồng Nhung diện những bộ cánh đẹp, có mặt ở trời Âu trong những sự kiện đặc biệt cũng là điều dễ hiểu.​
Cũng theo thông tin có được, chị gái tên là Nga của Hồng Nhung hiện cũng đã có kết quả xét nghiệm dương tính với COVID-19 và đang được điều trị cách ly tại ngước ngoài.​

Chỉnh sửa cuối:

JWalker

Xe buýt
Mấy cụ thích lý luận này hay chơi với nhau lắm .

ca_kiem

Xe container
Toi cái sân golf rồi.
Đã có chỉ thị cấm đầy tớ chơi golf rồi mà nhỉ?
Trên nguyên tắc bác này không còn là công chức nữa Mà là nhân dân rồi
Bác Thuấn là GS.TS cấp bậc tương đương thứ tưởng ở Viện hàn lâm thì phải.
bác Thuấn này nguyên là chủ tịch Viên Hàn Lâm xã hội , hệ số lương tương đương bộ trưở.ng, đến 60 thì thôi chức chủ tịch viện .. Anh Quang lên thay.
Hiện giờ bác thuấn 62 tuổi chỉ tham gia các chức danh với tư cách chuyên gia chứ không phải là công chức ( kể cả trong hội đồng A, Hội đồng B). Vì công chức 60 phải nghỉ hưu trừ trường hợp đặc biệt.

ConDuongBlue

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nguyên tắc chống virus là mở cửa thông thoáng để giảm mật độ, tỷ lệ xuống mà cụ lại dán kín vào là sao, trừ khi cửa sổ, cửa ra vào tiếp giáp nhà hàng xóm bị bệnh.

oto_new

Xe tải
Tình hình ntn thì căng đấy, vì cụ ấy đi nhiều và tiếp xúc nhiều người

Thấy khai chỉ làm việc với giao lưu ở cq bạn bè nhỉ, ko có thời gian riêng tư cho cá nhân. Nếu có thì mối nguy sẽ rất lớn

Coyote

Xe tải
Nguyên tắc bộ kit là giết nhầm hơn bỏ sót.
Thời điểm test, âm tính thì 100%, dương tính chắc chỉ 80%. Nên có thể dương tính sai, thực ra là âm. nhưng âm tính thì chắc chắn là đúng. Vì thế dương phải test lại, còn âm (tại thời điểm đó là âm, chưa thể lây nhiễm, nhuwng nếu có virus sau này virus làm tổ xong lan ra vẫn có thể dương) thì chắc chắn là âm.
Theo bài báo này thì “âm tính giả” đầy ra, sao lại bảo âm tính thì 100%?

dvh2806

Xe tăng

Jade2110

Xe buýt

bác Thuấn này nguyên là chủ tịch Viên Hàn Lâm xã hội , hệ số lương tương đương *********, đến 60 thì thôi chức chủ tịch viện .. Anh Quang lên thay.
Hiện giờ bác thuấn 62 tuổi chỉ tham gia các chức danh với tư cách chuyên gia chứ không phải là công chức. Vì công chức 60 phải nghỉ hưu trừ trường hợp đặc biệt.
Mà đa số các ca die là bn trên 55 year...

688690

Xe tải
Hai người cùng ngồi chung máy bay. Chưa biết cụ Thuấn lây sang em Nhung hay em Nhung lây sang cụ Thuấn.
Cụ Thuấn mới là người đi nhiều, tham dự lắm sự kiện, mà toàn các đc cấp cao, viện hàn lâm với hội lý luận. Thảo nào em thấy, nền tảng lý luận ở ta mấy hôm nay không vững chắc như xưa. Chắc do nhiễm vius ncov rồi.
E nhung có c gái cũng bị mà cụ. Vs e nhung phát bệnh trước thì chắc đến gần 100% e là số 0 rồi.

Vannl

Xe buýt
Các cụ vẫn chưa hiểu ý em nhỉ? Em đang thắc mắc là tại sao lại nói “dấu hiệu dương tính” mà không nói “dấu hiệu âm tính” trong khi kết quả xét nghiệm chỉ là ÂM TÍNH hoặc DƯƠNG TÍNH? Cụ nào hiểu biết về quy trình xét nghiệm thì giải thích giúp em, còn thích chụp mũ là em nghi ngờ giấu dịch thì lướt cho nước nó trong.
Lúc trước phải chờ đủ 14 ngày rồi xét nghiệm lần 2 âm tính mới công bố thì cộng đồng mạng rầm rầm lên là sao ko công bố kết quả, rồi giấu dịch nọ kia nên giờ cho công bố luôn âm tính (nhưng vẫn cách ly)

Còn âm tính, tức là = 0, thì nó là âm tính rồi, còn dương tính có thể nó ko hẳn là có virus mà chỉ là có dấu hiệu thôi. Kiểu cụ ăn hoa quả cũng thổi ra nồng độ cồn đó, phải xác định lại bằng nhiều phương pháp rồi mới ra biên bản phạt được.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Cháu N đã nổi tiếng sau vụ này càng nổi tiếng,quê gốc cháu này ở xã bên cách nhà mình khoảng 4-5 cây số.Bố cháu tên Th,thấy nói có nhà của đất đai trên khắp VN thậm chí có cả bên nước ngoài.A có một khu đất ở quê xây nhà thờ và khu sinh vật cảnh đẹp lắm,hàng ngày mình vẫn thường đi qua.Môi khi có việc cúng bái thấy xe oto đỗ dài hàng cây số toàn xe đẹp,nói về độ giầu có thì có tiếng từ thời Pháp đến nay cccm không thể tưởng tượng được.Mặc dù không có tiếng như các ông chủ tập đoàn HAGL,Hoà Phát,Vingroyp,FLC
Thế thì bổng lộc ơn huệ quan hệ bố cháu vẩy ra cũng sâu và rộng lắm cụ nhỉ, sáu bảy trăm ngàn thành viên 1 diễn đàn kiểu gì ít nhất chả mấy chục vị
Hehe

Matizcoi

Xe cút kít

bác Thuấn này nguyên là chủ tịch Viên Hàn Lâm xã hội , hệ số lương tương đương bộ trưở.ng, đến 60 thì thôi chức chủ tịch viện .. Anh Quang lên thay.
Hiện giờ bác thuấn 62 tuổi chỉ tham gia các chức danh với tư cách chuyên gia chứ không phải là công chức ( kể cả trong hội đồng A, Hội đồng B). Vì công chức 60 phải nghỉ hưu trừ trường hợp đặc biệt.
Ngày em học ở 477 NT thì bác í mới là phó, lâu ko cập nhật tình hình ở viện đó.

ca_kiem

Xe container

MAGIC LIFE

Xe buýt
Dấu hiệu dương tính là cách nói sai, phải nói đúng là "dấu hiệu lâm sàng mắc bệnh". Khi nói cái này thì bản chất còn chưa có kết quả xét nghiệm lần 1, nhưng bệnh nhân có dấu hiệu lâm sàng ho sốt, khó thở...
Qua cách nói thì e biết cụ ở trong ngành. Chắc đc giao nhiệm cụ trấn an dân chúng =)).

Dân chúng bọn e phải tỉnh để còn lo cho người thân. Đợi đến các cụ thông báo thì bọn e trở tay ko kịp. @.@

othelo

Xe tải
Quá sớm để kết luận âm tính, nếu ko có biểu hiện sớm, 10 ngày sau mới set nghiệm.

Xét nghiệm 20 người thì 19 ng âm tính, 1 ng chờ hic. Chờ công bố hay sao ạ?