hauyenhd

Xe container
E thấy ở HD vẫn bình thản lắm cụ ơi.
Sáng m7 e đi uống nc thấy dân chạy tứ tán bê mì tôm với xách thịt lợn gom hàng rồi đầu giờ chiều đi làm đường vắng tanh mới thấy lạ. Được đúng 1 hôm nay lại thấy tung tăng bt rồi nên e mới lo có người dính thì mệt vì ít người phòng tránh lắm cụ ạ.

minh0075

Xe điện
Phần tầng như này cho nét; hy vọng là các anh làm được thật chuẩn; ko cẩu thả

LÀM GÌ NGĂN CHẶN EM VY. Cách ly người bênh, người nghi ngờ và nguy cơ là biện pháp quan trọng nhất. Hà Nội hiện nay đã và đang điều tra đến F4, tiến tới sẽ làm cả F5. Quy định như sau: F0 là bệnh nhân; F1 là người tiếp xúc gần với F0; F2: tiếp xúc với F1. F3: tiếp xúc vơis F2. F4: tiếp xúc với F3. Hiện tại (cập nhât 17:00 ngày 8/3): F0: cách ly tại BV đang điều trị; F1, cách ly tại 6 bệnh viện của HN; F2; F3: cách ly tại nhà do chính quyền địa phương quản lý. F4 được lập danh sách quản lý sức khoẻ. Khi F1 bij nhiễm bệnh trở thành F0 thì các F liên quan phía sau sẽ đc nâng hang. Do vậy, có 1 bn sẽ có rất nhiều người phải cách ly. Cách ly rộng như vậy sẽ sớm khống chế dịch. Dự kiến sẽ có thêm nhũng ca bn nhiễm mới ở Việt Nam và Hà Nội. Quan trọng là cộng đồng cùng động viên những người tiếp xúc khai báo trung thực, tự giác.

Bataubk

Xe máy
Phải nói làm sao mà tôi ghét những thành phần này thế không biết. Cứ suốt ngày cóp nhặt thông tin rồi tỏ ra nguy hiểm bằng cách là phọt ra những câu vô nghĩa kiểu toang rồi hay có biến rồi, ... Bọn mày lắc não lên cho nó hoạt động nhé.
cụ làm gì mà căng thế, em chỉ nói cảm nhận của e. ko tung 1 tin gì

trungduong2211

Xe điện
Tổng 13 ca đều tiếp xúc F1, chỉ hy vọng F2 an toàn.
K thể khẳng định vậy đc cụ ơi. Cả chuyến bay khách đều đến/ trở về từ vùng dịch. Nên các trường hợp trên mb phát hiện sau n17 thì đều có 2 khả năng, hoặc mang sẵn mầm bệnh như 17 lên mb, hoặc lây trong tg ngồi mb từ 17. Hiện BYT đang xếp riêng các ca khác trên mb đều là F0 như 17. Đối chiếu thực tế thì ca 21 lúc từ Ấn sang Anh có ngồi cạnh một người có biểu hiện ho, sốt. Trên mb cũng phát hiện 1 ca ở khoang khổ thông, cách biệt với khoang C. Một điểm nữa là mấy ca từ Vũ Hán về, đều bị lây trước khi lên mb, quá trình bay k lâu thêm ai. Nhóm này về nước cũng hoạt động đi lại khắp nơi, mà chỉ em D lây ra cộng đồng 4, 5 ca j đó. Tỷ lệ cb từ Anh về quá cao, nên khả năng nhiều người cùng mắc bệnh trước khi lên mb là cao. Byt tính là f0, cũng chính là để tra soát, cách ly được triệt để nhất.

Thaoprohp

Xe tăng
Có cụ nào ở Hải phòng update được thông tin của khu 132 An Đà, Trần Văn Lan ko nhỉ ?
Bên Thuỷ nguyên thì đang căng thẳng chỗ khu vực Núi Đèo rồi.

Quỳnh hp

Xe tăng
Các cụ ở thủ đô cho e hỏi cái ???
Mấy hôm nay ở hà nội còn bắt thổi nồng độ côn ko ạ. Vì cách đây hơn tháng nhiều quan chức với lực lượng ak 47 bảo thổi nồng độ cồn Ko sao cả,ko bị nhiễm cô vít đâu

Quỳnh hp

Xe tăng
Có cụ nào ở Hải phòng update được thông tin của khu 132 An Đà, Trần Văn Lan ko nhỉ ?
Bên Thuỷ nguyên thì đang căng thẳng chỗ khu vực Núi Đèo rồi.
Trần văn lan thì ko sao rồi cụ ơi,e cũng mới hóng đc 132 an đà có biến,dưới Hải thành hình như vẫn cách ly

Mấy hôm nay ở hà nội còn bắt thổi nồng độ côn ko ạ. Vì cách đây hơn tháng nhiều quan chức với lực lượng ak 47 bảo thổi nồng độ cồn Ko sao cả,ko bị nhiễm cô vít đâu
Theo e biết thì tạm dừng.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cồn thì em ko rõ nhưng nay em thấy các đồng chí xxx đeo khẩu trang hết rồi.

Thaoprohp

Xe tăng
Chống giặc dịch hơn chống giặc lửa. Nên chắc các lực lượng ko đủ quân số trực chiến. Nông độ tạm ko triển khai hay sao ấy . từ tuần nay tôi ko thấy chốt nào thổi nồng độ cả

QUANG1970

Tháo bánh
Theo e biết thì tạm dừng.
Cồn thì em ko rõ nhưng nay em thấy các đồng chí xxx đeo khẩu trang hết rồi.
Chống giặc dịch hơn chống giặc lửa. Nên chắc các lực lượng ko đủ quân số trực chiến. Nông độ tạm ko triển khai hay sao ấy . từ tuần nay tôi ko thấy chốt nào thổi nồng độ cả

Dịch dã ntn thì ai còn lòng dạ nào để nhậu với nhẹt mà các bác phải lo!!! =(( :(( :P

antidau

Tháo bánh
Vẫn còn thổi
Hôm kia có video của cụ nào quay xxx bẫy thổi bằng Fortuner đó