[Funland] Tổng hợp tất cả nghiên cứu, sản xuất, mua bán và bình luận về VACCINE điều trị COVID-19

Lái xe máy

Xe tăng
Làm giàu bất chính từ dịch dã là em ghét.
E thấy có vẻ cụ Tổng rất dị ứng với việc tranh thủ dịch bệnh để tư lợi cá nhân nên làm rất quyết liệt, rất nhanh. Dịch chỉ ổn 1 tẹo là bắt đầu chiến dịch luôn.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Ngày xưa đi tù thì lên làm bộ trưởng, giờ làm bộ trưởng xong đi tù, đảo qua đảo lại hay thật. Nc mình thường bị nhảy qua lại giữa 2 thái cực, nguyên căn do thiếu 1 nền tảng vh, triết học đủ vững đủ chắc. Chắc vậy

nidea

Xe tăng
C03 muốn bắt đô trưởng đương nhiệm thì chứng cớ phải mười mươi thì bộ ít người mới xuống tay quyết liệt, vụ này đừng nói đúng/sai mong manh, SAI 100% mới có kết quả chiều hôm nay nhé
Đúng rồi cụ. Để chứng minh sai phạm ko dễ tý nào. Kể cả khi có bằng chứng nhận tiền thì còn phải chứng minh có can thiệp làm có lợi hay sau lệch hay ko? Có chèn ép bắt phải đưa tiền hay ko?

Lái xe máy

Xe tăng
C03 muốn bắt đô trưởng đương nhiệm thì chứng cớ phải mười mươi thì bộ ít người mới xuống tay quyết liệt, vụ này đừng nói đúng/sai mong manh, SAI 100% mới có kết quả chiều hôm nay nhé
2 anh này là ĐBQH, có quyền miễn trừ nên phải chờ đợt họp QH miễn nhiệm tư cách rồi mới bớ được. Thêm 1 phiên HĐND của HN nữa.
Lại là UVTW nên phải ra BCT, BCHTW mới khai trừ được.
Lắm lịch họp cấp to như vậy nên cũng phải xếp.lịch họp.

Lucifer2306

Xe tăng
Sài gòn toang là do ông Lô hội này chứ còn ai.
Bác ấy là người phản đối mạnh mẽ nhất xét nghiệm diện rộng ở Sài Gòn mà vẫn tiếp tục truy vết xét nghiệm hẹp, thì có ông bảo nhận tiền Việt Á em cũng đến ạ.
Sài Gòn toang vì phong toả cực kỳ liên thiên, chưa ý thức được hết hậu quả. Đợt đấy ông chủ tịch TP đã bị kỷ luật chịu trách nhiệm rồi. Còn bác phó vào thị sát nói có ai nghe đâu. Hà Nội đợt sau cũng giống Sài Gòn nhưng phong toả nghiêm túc nên có sao đâu. Phải nói cho nó công bằng chứ.
Kể cả 2 chủ tịch Hà Nội đợt rồi và mợ Tiến nữa, có sai phạm nhưng không thể phủ nhận họ cũng có dấu ấn trong nhiệm kỳ của mình. Cái gì ra cái đấy chứ cứ ko thể cứ như thởi kỳ đấu tố được.

Chỉnh sửa cuối:

nidea

Xe tăng
E thấy có vẻ cụ Tổng rất dị ứng với việc tranh thủ dịch bệnh để tư lợi cá nhân nên làm rất quyết liệt, rất nhanh. Dịch chỉ ổn 1 tẹo là bắt đầu chiến dịch luôn.
Đúng rồi cụ. Hôm trước họp Cụ có nói câu hư đến thế là cùng thì là cho thấy Cụ dị ứng lắm rồi.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Báo chí viết như này là cựu chủ tịch Chu khả năng cao là mắc lỗi, đi theo vết xe đổ y như tiền nhiệm. Giờ thủ đô chỉ còn trông cậy vào Đinh bí thư lèo lái vậy dù cũng từng bị TW cảnh cáo hay khiển trách hồi còn làm tư lệnh ngành.

joienguyenvn

Xe hơi
Đề tài nghiên cứu, sản xuất dụng cụ và sinh phẩm xét nghiệm covid là thật. Sản phẩm là thật, đáp ứng được yêu cầu xét nghiệm.
Sai lớn ở chỗ đưa và nhận. Đô trưởng và Thượng thư gánh quả này hơi nặng.
Không hẳn là thật đâu. Nó còn liên quan đến việc lùm xùm công bố kit test đạt chuẩn quốc tế và bộ khoa học công nghê/y tế đăng tải lên truyền thông. Sau bị phanh phui thì xóa đi nữa đấy (có thể lợi dụng cả tin được WH0 công nhận để PR, bán giá cao ..... Lòng vòng đấy.

Cap nhi tan

Xe buýt
Có vẻ lần này các bác PCTN làm rất nhanh. Hôm trước CT HN vẫn ký bổ nhiệm PGĐ Sở nội vụ đc mà.
Cái này là quy trình, trách nhiệm của anh là chủ tịch, anh ký, còn bổ nhiệm ai nó cả mớ thủ tục....ký là 1 thủ tục...

88Fun

Xe buýt
Như thông lệ đâu đó e đc biết
GĐ xxx tp và TL BTL Thổ du , BTL CSCD đc báo đi họp, quân cán dưới án binh trước

joienguyenvn

Xe hơi
Có vẻ lần này các bác PCTN làm rất nhanh. Hôm trước CT HN vẫn ký bổ nhiệm PGĐ Sở nội vụ đc mà.
Đương nhiên là ký được rồi. Vẫn trong cương vị thì vẫn là chủ tịch thôi.

joienguyenvn

Xe hơi
4000 tỷ nhưng đông người dính líu quá. Tính ra thì chia chác cũng có vẻ không được bao nhiêu các cụ nhỉ?

4k tỷ, cũng chỉ bằng 1/5 giá trị giao dịch trên sàn ck VN.

nidea

Xe tăng
GĐ xxx tp và TL BTL Thổ du , BTL CSCD đc báo đi họp, quân cán dưới án binh trước
Gớm cụ, mấy ông này chả phải đình đám thế đâu ạ. Anh X ngày trước thì còn may ra chứ giờ chả ai đủ tuổi.

vuanhanghi

Xe điện
Bức xúc nhất là việc nhồi chung cư cao tầng vào nội đô. Hy vọng cụ Tổng đưa vào ban chỉ đạo xử lý thì chúng nó mới làm nghiêm chỉnh. Đầu tiên ném những thằng láo như lão Thản, sau đó là 1 loạt cán bộ quản lý xây dựng ở HN ....
Anh nghị hách với anh thế cỏ xứng đáng zô lò ko kém gì mấy cành củi tươi vừa rồi.
Tiếc rằng hồi đó cụ chủ lò chưa cầm chịch đc ván cờ. Để giờ hệ quả 2 ảnh băm nát cả TP.

buidinhphuoc

Xe điện
Bắt một vạn thằng rồi thay bằng một vạn thằng phẩy cùng hệ tư tưởng thì cũng chỉ là ném đá ao bèo, đánh bùn sang ao. Có khi còn tệ hơn.
Ngủ ngon, các cụ!

Website
www.mocconghoa.com
đấy là cách thực thi, thì em có nghe nói sơ sơ như vậy. Nhưng ý em muốn phản biện lại nick gì vừa nói là Mr Toang lúc đó quyết gì thì đúng /sai nó cũng mong manh, e phản đối và nói nó phải có chứng cớ không thể chối cãi 100% là SAI (mà e dự chắc chắn nhận $).
Còn đến đi thu mỗi con Mec anh cựu bí thở HN ( to hơn TWUV nhưng 1 thằng đã hưu, 1 thằng đương chức) trên sân golf vì là tang vật vụ án PSN, mà team đi thu còn triệu tập đột xuất, thu toàn bộ DT đưa lên xe đi, đến nơi mới phổ biến nhiệm vụ. Vậy thì đi bắt 2 ông TWUV đương nhiên phải có kế hoạch cực kỳ chu đáo và tỉ mỉ bác ạ

TungThoc

Xe điện
Thế đấu thầu để làm gì hả cụ? Hồ sơ minh bạch công khai, ko thông thầu thì có vấn đề gì đâu? Những người bị bắt có người nào chỉ mỗi tội thiếu trách nhiệm ko đâu mà toàn thấy là có tác động để làm sai lệch hoặc gây sức ép. Những người chỉ thiếu trách nhiệm thôi thường chỉ bị khiển trách cụ ạ.
Cụ ở cõi nào vậy, mua bán với cơ quan không có mấy chục % màu thì mùa quýt mới thanh quyết toán xong mà lấy tiền rồi hành tỏi đủ tội, thầu với chả bè...

nidea

Xe tăng
Cụ ở cõi nào vậy, mua bán với cơ quan không có mấy chục % màu thì mùa quýt mới thanh quyết toán xong mà lấy tiền rồi hành tỏi đủ tội, thầu với chả bè...
Cụ có theo dõi em đang nói về vấn đề gì ko?

bspvietnam

Xe tăng
Website
lebiz.net
Em có nói là OAN đâu.
Lúc dịch ở Đàng Trong, chắc có chuyện lớn lắm, mới phải điều cả kỵ binh trấn giữ. Nay phải "mượn đầu" để hướng chủ đề vào đó, chuyện ghê gớm kia mới lắng xuống.
Không hẳn là thật đâu. Nó còn liên quan đến việc lùm xùm công bố kit test đạt chuẩn quốc tế và bộ khoa học công nghê/y tế đăng tải lên truyền thông. Sau bị phanh phui thì xóa đi nữa đấy (có thể lợi dụng cả tin được WH0 công nhận để PR, bán giá cao ..... Lòng vòng đấy.