[Funland] Tổng hợp tất cả nghiên cứu, sản xuất, mua bán và bình luận về VACCINE điều trị COVID-19

w4f

Xe tải
Ko có covid thì mọi ng cũng m éo biết mấy t cdc có vẹo gì. Nhờ có covid cũng lột trần đc bao nhiêu ung nhọt.
Ông không biết nhưng người khác biết. Mảng dự phòng là quan trọng. Ví dụ tiêm chủng, ở thành phố thì còn tiêm dịch vụ chứ còn ở hầu hết các tỉnh là tiêm mở rộng.

trautrang911

Xe đạp
Quá hên cho bác ấy nhỉ, là em cũng ăn mừng kịch liệt ấy chứ, mất danh hiệu thầu thuốc Nhân dân đang xét tý thôi
Đến bây giờ thì em thấy không khác gì một đoạn của câu chuyện “Tái Ông thất mã” rồi. Từ rủi thành may, từ may thành rủi. Nhưng em chắc dừng ở đoạn này thôi, ko có may nữa đâu cụ. Vui quá là dở rồi !

Sonduong.BMV

Xe container
từ mấy tháng trước đã biết việc cdc không làm một mình, không ăn một mình. đã lăn tăn có nên mở rộng lên trên không? Hải dương lại đi đầu rồi

cdc tuổi gì mà tự thu xếp vốn, tự duyệt mua hàng Việt Á?
Nhưng mỗi ông GĐ CDC nhận tiền còn các người khác chi vi phạm cơ chế, chính sách...

sthd

Xe lăn
Nhưng mỗi ông GĐ CDC nhận tiền còn các người khác chi vi phạm cơ chế, chính sách...
ý cụ là các bác bí thơ, chủ tệch đang bị kỉ luật chỉ Quyết liệt chỉ định thầu độc quyền cho VA và tiền hoa hồng thì mỗi bác gđ cdc cầm?

Dan du an

Xe cút kít
ý cụ là các bác bí thơ, chủ tệch đang bị kỉ luật chỉ Quyết liệt chỉ định thầu độc quyền cho VA và tiền hoa hồng thì mỗi bác gđ cdc cầm?
Đúng là vụ này càng nghĩ càng thấy tận cùng của sự mất chất. Bắt một loạt là quá đúng. Hy vọng nó cảnh tỉnh cho các lĩnh vực khác hoặc các hoạt động khác. Quan trọng là giờ bắt đầu thấm cái gọi là hạ cánh chưa chắc đã an toàn thì mới biết cần cẩn thận hơn. Tuy nhiên em nghĩ toàn người giỏi nên khó lắm, họ sẽ nghĩ ra nhiều cách để lách qua hết các hệ thống.

redcode

Xe điện
Ông không biết nhưng người khác biết. Mảng dự phòng là quan trọng. Ví dụ tiêm chủng, ở thành phố thì còn tiêm dịch vụ chứ còn ở hầu hết các tỉnh là tiêm mở rộng.
Ý tôi là con covid nó tạo điều kiện cho đám này tham nhũng, ăn tiền.

meodenminh

Xe điện
Chắc có bút phê chỉ đạo nên mới dính, còn hoa hồ ng thì kể cả bây giờ các Lã nh đ ạo vẫn cầm mà. Sau vụ VA việc nhận tiền sẽ càng tinh tế hơn, đặc biệt không đc chuyển khoản nữa?

meodenminh

Xe điện
BCA ám chỉ tất cả các ông đã vào tù đều dính đến tiền. Chỉ đạo không thì không đến nỗi vào tù đâu.
Như vậy phải có bằng chứng nhận tiền thế nào đó, như vậy sau này sẽ rút đc nhiều kinh nghiệm: đưa và nhận tiền sau này sẽ càng kín kẽ hơn

sthd

Xe lăn
Chắc có bút phê chỉ đạo nên mới dính, còn hoa hồ ng thì kể cả bây giờ các Lã nh đ ạo vẫn cầm mà. Sau vụ VA việc nhận tiền sẽ càng tinh tế hơn, đặc biệt không đc chuyển khoản nữa?
g đ CDC Hải dương có chịu ngồi trại một mình mà không khai ra đồng phạm chia chác không?

hoviethung

Xe lăn
từ mấy tháng trước đã biết việc cdc không làm một mình, không ăn một mình. đã lăn tăn có nên mở rộng lên trên không? Hải dương lại đi đầu rồi

cdc tuổi gì mà tự thu xếp vốn, tự duyệt mua hàng Việt Á?
Sau vụ này sẽ đến lượt các tỉnh thành khác đây. Không biết các vị lo che chắn đến đâu rồi. Cụ Chủ cựu CDC ở QN liệu có bị chìm xuồng không cụ nhể?

poiuy

Xe cút kít
Đúng là vụ này càng nghĩ càng thấy tận cùng của sự mất chất. Bắt một loạt là quá đúng. Hy vọng nó cảnh tỉnh cho các lĩnh vực khác hoặc các hoạt động khác. Quan trọng là giờ bắt đầu thấm cái gọi là hạ cánh chưa chắc đã an toàn thì mới biết cần cẩn thận hơn. Tuy nhiên em nghĩ toàn người giỏi nên khó lắm, họ sẽ nghĩ ra nhiều cách để lách qua hết các hệ thống.
Bảo tiệt nọc tham nhũng thì không có đâu, ít nhiều cũng sẽ vẫn tồn tại. Chỉ mong sao nó chùn tay, ăn mà không phá đã là tốt lắm rồi.

.Bo My

Xe container
Sau vụ này sẽ đến lượt các tỉnh thành khác đây. Không biết các vị lo che chắn đến đâu rồi. Cụ Chủ cựu CDC ở QN liệu có bị chìm xuồng không cụ nhể?
nếu không ăn vụ Việt Á thì cụ Chủ chết ngay làm sao được ạ, trừ khi có đơn tố cáo với thời gian địa điểm rõ ràng.

.Bo My

Xe container
Thấy nói "hướng điều tra mới" là sao nhỉ, chắc không phải Việt Á gọi cho CDC, CDC gọi cho anh Thăng HD rồi, mà là ai đó gọi cho anh Thăng, anh Thăng gọi cho CDC thì hợp lý hơn! :D Ai là người có thể gọi đến Bí thư tỉnh ủy?

Sonduong.BMV

Xe container
Nếu khai đưa cho ông A bà B mà có bằng chứng thì giờ này "xộ khám" lâu rồi.