Chi hội Tổng kết buổi offline 9/10

Peto

Xe điện
Tổng kết buổi họp chiều 9/10.

Cũng đã lâu rồi PVC mới có 1 buổi offline khá đông đủ & đầy ắp tiếng cười, đa số những gương mặt chủ chốt đã có mặt. Những vấn đề mang tính thời sự đã được bàn luận sôi nổi, từ đó anh em đã chốt được những vấn đề sau:

1, giải Dambri Trophy: sẽ do Tú Voi làm nhóm trưởng, sẽ có ít nhất là 3 xe sẽ tham dự: Tú Voi, Trongpaint, Lẩu Dê, với sự trợ giúp kỹ thuật của Vinh Gay, hy vọng PVC sẽ làm được nhiều điều đáng nhớ sau giải đấu này.

2, Thông qua ý kiến tán thành của toàn thể anh em về địa điểm tụ tập mới của PVC tại cảng Hà Nội, từ đó thống nhất từ nay trở đi địa điểm này sẽ là nơi hội tụ thường xuyên của CLB, không chỉ chủ nhật, mà kể cả ngày thường ai cũng có thể đến đây để "chém" & "xả", có gì uống đấy, có sao ăn vậy, đóng góp tùy tâm sao cho ít nhất là đủ tiền vốn mua đồ, nhà nào có đồ gì không dùng đến như cốc chén bát đĩa thì mang hết đến đây. Những thành viên nào chưa có dịp thông qua vấn đề này có thể comment tại thớt này.

3, Vụ cắm trại 25/10: Đa số những anh em đã đăng ký chuyến đi đều đi họp đông đủ, chỉ tiếc những cụ từ trước đến giờ vẫn hò hét lên chương trình thì vẫn im lặng, ko thấy vào đăng ký hay comment gì nên anh em nghĩ rằng chương trình này chưa đủ sức hấp dẫn, từ đó đa số anh em đã thông qua ý kiến rời vụ trại này sang thời điểm khác, thay vào đó ta sẽ tổ chức lễ khánh thành tụ điểm mới của PVC. Vậy chiểu theo ý nguyện của anh em, tôi xin thay mặt PVC chính thức tuyên bố rời chuyến cắm trại sang thời điểm khác, thay vào đó ta sẽ tổ chức lễ khai trương tụ điểm PVC vào tối thứ 7 (25/10). Rất mong toàn thể anh em ủng hộ và tham gia. Sẽ có chương trình cụ thể về lễ khai trương, mong anh em liên tục theo dõi.

Chúc toàn thể anh em PVC vui khỏe,

Thanks all,