Tổng kết giải Tennis OF lần 4

trieuth

Xe điện
Thưa các cụ!

Thế là sau rất nhiều hồi hộp, lo lắng về tình hình thời tiết, Giải tennis OF lần 4 đã diễn ra suôn sẻ và thành công tốt đẹp. Không thể tả hết niềm hạnh phúc của BTC với những gì đã diễn ra trong một ngày trời đẹp không ngờ, các trận đấu đã diễn ra hấp dẫn, kịch tính và cũng đầy chất fun.

Đóng góp vào thành công chung của giải, phải kế đến những nhà tài trợ (
Camel, Chồn, Longthinhaudio, ngotatto, Vietvoiz, MinhKhôi, colormatiz, TOMDUY, Atula, T&T Sport 61 Nguyễn Công Hoan, Xe đạp gấp EZLINK, gthmobileyb) đã có những ủng hộ về vật chất đầy quý báu, những Ôphở (N68, vh_savatage, Hồng Hà) miệt mài sáng tác để giờ đây chúng ta có những hình ảnh kỷ niệm thật đẹp làm kỷ niệm, và không thể không kể đến tất cả các VDV, CDV đã nhiệt tình thi đấu và cổ vũ cho giải.

Một công việc đầy ý nghĩa mà chúng ta làm được là kinh phí thu được cho giải đấu còn dư -
8.054.000 đ - sẽ được được chuyển toàn bộ vào Quỹ đóng góp cho chương trình từ thiện "Xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng" của diễn đàn.

Thay mặt BTC, em xin được cảm ơn tất cả các cụ, các mợ đã cùng chung sức tạo nên một giải tennis thành công rực rỡ!

Kết quả chung cuộc Tennis OF lần 4:

Giải Chi hội:

- Nhất: Chi hội Hà Giang (NamD + đoremon)

- Nhì: Box Mô hình (trung_le + TER-2008)

- Đồng giải Ba: Chi hội Triton (transportervn + tobala); Box Mô hình (eskimot09 + quandhxd)

Giải Tả bổ xiểng:

- Nhất: nikeONE + linlin

- Nhì: Nazai + babetnhe

- Đồng giải Ba: Mèo sạch thỉu + gthmobileyb; Andybe + Kukku

Giải giao lưu phối kết hợp đôi Nam - Nữ:

- Nhất: Boturoo + phi công
- Nhì: xuxu_ks + phi công

Sau tất cả, chúng ta đã có một buổi giao lưu thật vui vẻ và em mong rằng sau giải đấu này, các Ofer đam mê tennis sẽ có nhiều dịp giao lưu hơn nữa.

Chúc tất cả các cụ, các mợ mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn!
(l)(l)(l)

Hẹn gặp lại các cụ, các mợ vào giải lần thứ 5 - 2012.

Cheers !
(b)(b)(b)

(Trong bài có sử dụng hình ảnh do các cụ Ô phở chụp)

Chỉnh sửa cuối:

mr_kang

Xe điện
Anh em nhà Linlin và NamD năm oái oánh cùng nhau chỉ đc giải nhì, năm nay tách ra làm 2 cặp khác nhau, oánh 2 giải khác nhau lại ẵm luôn 2 cái giải nhất! :D
Chắc ko hạp mệnh rồi! =))

babetnhe

Xe điện
Giải năm sau chắc nhiều cụ nhẩy vào tả bổ xiểng lắm đây, thôi có lẽ em té xuống giải phi công cho chắc lại thơm nữa he he .
Cảm ơn BTC, nhà tài trợ , các CDDV nhất là các CDV nhí, cảm ơn cụ N68 và cụ VH chả mấy khi em được làm mẫu !

N68

Xe điện
Box Mô hình OF bé tẹo mà sao lại "tham" thế nhỉ :P - chả bù cho Ô Phở nhà em #:-s

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
TỔNG KẾT TÀI CHÍNH GIẢI TENNIS OF LẦN IV

Tổng thu: (Nhà tài trợ + VĐV + CĐV) = 59.500.000 đ
Tổng chi: (Ăn uống + sân bãi + cờ cúp + dịch vụ gia tăng + nước uống + ăn nhẹ + giải thưởng + ....): 51. 446.000 đ
Còn lại: 8.054.000 đ (số tiền này sẽ chuyển vào quỹ từ thiện OF để góp thêm vào chương trình xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sán đã được các VĐV + BTC giải đồng ý)

Xin trân trọng thông báo.

TỔNG KẾT TÀI CHÍNH GIẢI TENNIS OF LẦN IV

Tổng thu: (Nhà tài trợ + VĐV + CĐV) = 59.500.000 đ
Tổng chi: (Ăn uống + sân bãi + cờ cúp + dịch vụ gia tăng + nước uống + ăn nhẹ + giải thưởng + ....): 51. 446.000 đ
Còn lại: 8.054.000 đ (số tiền này sẽ chuyển vào quỹ từ thiện OF để góp thêm vào chương trình xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sán đã được các VĐV + BTC giải đồng ý)

Xin trân trọng thông báo.
Biết thừa thế nài hum đấy em gọi thêm két bia nữa, bàn em có nhõn két mà cụ Mèo đi qua lại có 2 - 3 lần hết sạch.. :))

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Biết thừa thế nài hum đấy em gọi thêm két bia nữa, bàn em có nhõn két mà cụ Mèo đi qua lại có 2 - 3 lần hết sạch.. :))
Nhân đây xin thay mặt BĐH, Quỹ từ thiện OF cảm ơn tấm lòng của chi hội HNC đã nhiệt tình ủng hộ chương trình xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sán với số tiền 10.000.000 đ. :x:x:x

vh_savatage

Xe điện
Xem tổng kết giải thấy box ô phở chẳng có cụ nào đc đứng lên cầm phần thưởng nhỉ :( Đợi sang giải lần 5 vậy :D

trung_le

Xe hơi
N68 nói:
Box Mô hình OF bé tẹo mà sao lại "tham" thế nhỉ :P - chả bù cho Ô Phở nhà em #:-s
Em lai giữa cả Nhiếp Ảnh Lẫn Mô Hình, vì em chụp ảnh bằng máy bay mô hình mà cụ, nhưng box o phở đăng ký đủ đôi rồi nên em đăng ký box Mô Hình.

Có cụ Nhè Ô Phở giải Nhì, chụp ảnh oách xà loách kia cụ kìa. :D

babetnhe

Xe điện
Mốc cũng quân liêu nhỉ ! có cái thân em đây còn gì .
Đầu tiên em đăng ký đôi Ô phở cặp với cụ Focus-S nhưng vì cụ ấy bận đột xuất em rủ Mèo đứng cùng nhưng nó kém tưới không tự tin, em rủ feRAM nhưng cụ ấy cũng bận nốt thế là em bơ vơ bị đá xuống tả bổ xiếng thế mà lại ngon he he đúng là mình ăn ở đức độ nên cô thương !

bvhadelpiero

Xe lăn
Chúc mừng giải thành công tốt đẹp, tiếc quá hum đó em bvaanj nên không đăng ký tham gia đc... chúc mừng tất cả các Cụ đã có giải :D

Skagen

Xe tăng
F1 nhà em sau khi nghe Cụ Triều thông báo giải thưởng::D

Trong mưa bay, thành phố tràn ngập nỗi buồn. Một cơn gió nhẹ thoáng qua thổi bay những sợi tóc còn vương trên khuôn mặt rớm lệ của Cổ động viên trung thành nhất nhà GCC. Hy vọng lần tới, nhà GCC sẽ vượt qua được... vòng loại!:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

trieuth

Xe điện
Em là em ấn tượng nhất hội GCC nhà các cụ đấy. Toàn những tay vợt mới đánh nhưng rất nhiệt tình tham gia giải, lại còn tổ chức rất bài bản nữa. Hy vong năm sau hội GCC sẽ là những đối thủ đáng gờm của giải.

Lungo_123456

Xe buýt
Chúc mừng giải thành công trong thời tiết thuận lợi! Tiếc quá mà ko kịp tham gia.

KUKKU

Xe tăng
Cóa .. cóa ..mai qua chỗ anh để lấy giải nhá kưng .. =D>
Ô, thế hóa ra có thật ạ???
Thế giải này dành tặng e đi, hiii vì tại iêm mà cụ AndyBim k cóa giải ạ, hix, năm sau e xin cố gắng, năm nay lần đầu tham gia với lại mới đánh 4-5 tháng :P

Mà chuyển Tên giải của e là Giải 3Plus (cả giải không có đôi nào Độc cô cầu bại như đôi iêm: Thua 3 Trận - Đội lào mà thua đến trận thứ 2 là nghỉ luôn òi còn j) =))

@Andy: có cái cờ thì tặng e nhá, khoe với Gấu để lấy kinh phí đi tập telit tiếp ợ :P
@aMèo: Hôm qua sợ hem ra hả a!!! hĩ hĩ hĩ

Chỉnh sửa cuối:

Andybe

Xe tải
Ô, thế hóa ra có thật ạ???
Thế giải này dành tặng e đi, hiii vì tại iêm mà cụ AndyBim k cóa giải ạ, hix, năm sau e xin cố gắng, năm nay lần đầu tham gia với lại mới đánh 4-5 tháng :P

@Andy: có cái cờ thì tặng e nhá, khoe với Gấu để lấy kinh phí đi tập telit tiếp ợ :P
Làm gì mà tự kỉ thế:)) Ae đi đánh giải cho vui quan trọng gì đâu he he.

Nazai

Xe buýt
ông allo cho mèo lấy cờ, phong bì nhé. sáng định gọi nhưng không có số!
Nghe câu tự kỉ(TK) quen quen có bác giật mình đấy :21:
@cucu: giải 3 có 2 cờ mà em ơi!

Chỉnh sửa cuối:

KUKKU

Xe tăng
a nhìn quả Avatar của e có tự kỉ hem, chắc mai e đi lĩnh giải cho ae mình ròi e gưi Dzuy cho a nha, hĩ hĩ