[Funland] Trung Nguyên "tấn công" Trung Quốc

Quangthuytc

Xe máy
Bọn TQ là chúa thích tẩm ướp nhiều gia vị, từ thức ăn thức uống đến thuốc bắc chữa bệnh. Thích màu mè tùm lum mùi thì thích g7 đúng rồi.
Sáng sớm tinh mơ, cc trỏng ra quán quen hoặc tự pha ở nhà ly cf đen fin, trịnh trọng thưởng thức với điếu thuốc trên môi. Ngày nào cũng như ngày nào, như một lẽ sống, một nét đẹp cuộc sống. Cho cc này ly sờtabấc chắc bị đập cho phù mỏ quá hehe.
Em đã bỏ thuốc, nhưng cf sáng với điếu thuốc, ngon hợp cực kỳ, em bỏ vì hút lên đô, chứ chỉ hút 1 hay 2 điếu thôi thì chả bỏ làm gì. Ngon nhất là Man 100s hộp mềm với ly cf. Bú sâu rít đỏ nòng...phê xây xẩm mặt mày ý chứ keke.
Hihi, man đỏ bao mềm đã đời
Em gần 20 năm nay gần như ko thiếu sáng nào cũng 1 ly đen đá ko đường rồi mới làm gì thì làm, nhưng em toàn cafe pha phin ở quán thôi

hd-vt

Xe container
Hihi, man đỏ bao mềm đã đời
Em gần 20 năm nay gần như ko thiếu sáng nào cũng 1 ly đen đá ko đường rồi mới làm gì thì làm, nhưng em toàn cafe pha phin ở quán thôi
Ra quán thì được chém gió với bạn cf sáng đón ngày mới tuyệt vời mà cụ.
Giờ cụ vẫn rít Man đỏ mềm ạ, tay chơi òi. Em thật, xì gà gọi bằng cụ, vì không phê bằng...đố cụ tại sao? giờ Man đỏ mềm nhiêu tiền gói cụ.
Đen đá không đường thường miền ngoải hay uống hơn, em đã thử rất nhiều lần nhưng thua, đắng cả nhức đầu.

Quangthuytc

Xe máy
Ra quán thì được chém gió với bạn cf sáng đón ngày mới tuyệt vời mà cụ.
Giờ cụ vẫn rít Man đỏ mềm ạ, tay chơi òi. Em thật, xì gà gọi bằng cụ, vì không phê bằng...đố cụ tại sao? giờ Man đỏ mềm nhiêu tiền gói cụ.
Đen đá không đường thường miền ngoải hay uống hơn, em đã thử rất nhiều lần nhưng thua, đắng cả nhức đầu.
Vâng, em ngoài bắc, thói quen đen đá ko đường từ khi thức khuy ôn thi đại học, chống buồn ngủ, lâu dần thành quen
Em vẫn hút thuốc nhưng giờ ko hút man đó nữa vì ko phải mua đâu cũng đc, nghiện nặng ngày hơn bao nên đi đâu mà ko có là vật vã ngay 😊

khaokhatva

Xe máy
Thị phần cafe của trung quốc so với trà còn nhỏ lắm