Trường hợp của em có được thi sát hạch không ạ? Bãi Ngọc Hà (Chèm), mai thi rồi ạ!!!!

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Em học C500, hôm 20 và 21 thi chứng chỉ, do em bị dịch sốt phải nẳm viện nên không thi được.

Hôm nay em ra viện, 23 và 24 thi sát hạch, mai mới đến vần tên của em thi.

Hôm nay có mấy ông cùng lớp nói là người ta vẫn đọc tên và số báo danh của em.

Không những vậy, ông bạn em nói trước ông ý thi trượt chứng chỉ mà vẫn được thi sát hạch cũng chính bãi này.

Còn trường hợp của em không biết là có được thi không? em định mai lên nhưng nhà em tận Ngã Tư Sở, lên đó nhỡ không được thi hoặc được thi mà hủy kết quả thì phí mất một ngày vật lộn và tiền taxi.

Vậy mong các cụ tư vấn hộ em, hoặc có cụ nào lo được vụ này hộ em không ạ.

Em xin chân thành cảm ơn các cụ......

Vì rất gấp nên mong các cụ tư vấn nhanh giúp em ạ........(b)(b)(b)

hanoiman

Xe hơi
THI ĐƯỢC CỤ ƠI. NHỚ CHỌN CON GENTRA XE SỐ 8 ấy. XE ĐẤY THI NGON, HỒI THÁNG TRƯỚC EM THI ĐƯỢC 100 ĐIỂM CỤ ỢH

taivan

Xe buýt
Em học C500, hôm 20 và 21 thi chứng chỉ, do em bị dịch sốt phải nẳm viện nên không thi được.

Hôm nay em ra viện, 23 và 24 thi sát hạch, mai mới đến vần tên của em thi.

Hôm nay có mấy ông cùng lớp nói là người ta vẫn đọc tên và số báo danh của em.

Không những vậy, ông bạn em nói trước ông ý thi trượt chứng chỉ mà vẫn được thi sát hạch cũng chính bãi này.

Còn trường hợp của em không biết là có được thi không? em định mai lên nhưng nhà em tận Ngã Tư Sở, lên đó nhỡ không được thi hoặc được thi mà hủy kết quả thì phí mất một ngày vật lộn và tiền taxi.

Vậy mong các cụ tư vấn hộ em, hoặc có cụ nào lo được vụ này hộ em không ạ.

Em xin chân thành cảm ơn các cụ......

Vì rất gấp nên mong các cụ tư vấn nhanh giúp em ạ........(b)(b)(b)
:^):^):^)ốm tha già thải mà cụ yên tâm đi

hoangyenF430

Xe tăng
thì cụ cứ đến đấy . biết đâu số đỏ cô thương :21:

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
THI ĐƯỢC CỤ ƠI. NHỚ CHỌN CON GENTRA XE SỐ 8 ấy. XE ĐẤY THI NGON, HỒI THÁNG TRƯỚC EM THI ĐƯỢC 100 ĐIỂM CỤ ỢH
Hử?Gentra trên đó mới vừa nhập 3 con về được 2 tuần, hôm em học buổi cuối vẫn còn đang gắn chíp mà cụ kêu thi con GENTRA từ tháng trước là sao?:77::77:

:^):^):^)ốm tha già thải mà cụ yên tâm đi
Cảm ơn cụ nhưng họ đâu biết em ốm đâu? lên kêu ca sợ lại phải thi lại ý chứ..

thì cụ cứ đến đấy . biết đâu số đỏ cô thương :21:
Vâng mai em cứ lên xem thế nào? mà cái số em nó đen lém, ko bít mai cô có thương không nữa?
Mất một ngày và tiền taxi chắc cô thương cụ nhỉ?:)

Viking

Xe điện
Yên tân đi,
Được

Ngày xưa em đi thi chứng chỉ
3 chú
em với ông anh giai qua
Thèng bạn tượt ngay vòng lý thuyết
Vào xin thi lại, OK
Làm lần 2 được 26 điểm, ra ngoài rồi mới nhớ ghi nhầm SBD
Vào xin lần 2
Chú trông thi bảo, "thôi thi như mày, thị m.ẹ lại cho nhanh", không cho sửa lại nữa. Tuột LT.

Thực hành tạm OK, đến bài cuối, ông con giời dừng xe, kéo phanh tay như đúng rồi, nhưng xe đậu trước vạch đích.

Thầy chán quá, bảo "Mày khỏi thi tiến lùi chữ chi"

Thế mà mấy hôm sau đi thi, vẫn có tên, thi phát qua.

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Yên tân đi,
Được

Ngày xưa em đi thi chứng chỉ
3 chú
em với ông anh giai qua
Thèng bạn tượt ngay vòng lý thuyết
Vào xin thi lại, OK
Làm lần 2 được 26 điểm, ra ngoài rồi mới nhớ ghi nhầm SBD
Vào xin lần 2
Chú trông thi bảo, "thôi thi như mày, thị m.ẹ lại cho nhanh", không cho sửa lại nữa. Tuột LT.

Thực hành tạm OK, đến bài cuối, ông con giời dừng xe, kéo phanh tay như đúng rồi, nhưng xe đậu trước vạch đích.

Thầy chán quá, bảo "Mày khỏi thi tiến lùi chữ chi"

Thế mà mấy hôm sau đi thi, vẫn có tên, thi phát qua.
Cảm ơn cụ, vậy mai em yên tâm đi thi rồi :6::6:

hanoiman

Xe hơi
Hử?Gentra trên đó mới vừa nhập 3 con về được 2 tuần, hôm em học buổi cuối vẫn còn đang gắn chíp mà cụ kêu thi con GENTRA từ tháng trước là sao?:77::77:

Cảm ơn cụ nhưng họ đâu biết em ốm đâu? lên kêu ca sợ lại phải thi lại ý chứ..

Vâng mai em cứ lên xem thế nào? mà cái số em nó đen lém, ko bít mai cô có thương không nữa?
Mất một ngày và tiền taxi chắc cô thương cụ nhỉ?:)
:'(:'(:'(
ƠH EM NHẦM SANG TRƯỜNG C500 ở trên SƠN TÂY Ợh :(

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Cảm ơn các cụ, sáng nay em đã hoàn thành và chờ tháng sau lấy bằng ạ ....
Đúng là cô thương em thật, thực ra, em lại thi từ hôm qua cơ, thế mà hôm nay vẫn có danh sách thi, ha ha, may thế...
Các cụ chúc mừng em nào :6::6:

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
cụ thấy ở trên chỗ ngọc hà đó thi thố có dễ ko cụ ơi. Cụ thể là thi giám khảo có khắt khe ko ạ, bầy cách cho anh em nào thi ở đó còn biết đường mà

hoanhovo

Xe đạp
tôi thi lái xe phần xa hình, đi xe số 10 nhưng lỗi chíp, HD thi không cho tôi thi lại.thì khiếu nại ở đâu? Tôi thi tại TT sát hạch thuộc sở giao thông vận tải HN. Khiếu nại Giám đốc sở và Chủ tịch UBND TP HN được không? Tức quá.
Vì chúng nó bảo chi tiền chống trược hết 700 nhưng tôi đã bỏ 500 tập 2 tiếng, đi các xe số 4, 6, 10 đều 95, 100 lên không đồng ý chi. Thế mà thi lỗi chíp, chúng nó bảo chíp có bao giờ sai. Tôi bảo bỏ 500 cho thi 5 lần nếu 1 lần không đủ 80 điểm thì trựoc cũng vui vẻ. Chúng nó câm như hến. Mất day. Các bạn chia sẻ với. Cám ơn nhiều.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
cụ thấy ở trên chỗ ngọc hà đó thi thố có dễ ko cụ ơi. Cụ thể là thi giám khảo có khắt khe ko ạ, bầy cách cho anh em nào thi ở đó còn biết đường mà
Trên đó không khắt khe lắm đâu cụ ạ, dễ dàng lắm. Khi thi có khoảng 10 thằng nó đứng dưới sa hình chúng nó chỉ đường cho mà đi, khi thi đường trường các ông ý cho qua hết cụ ạ!!!

tôi thi lái xe phần xa hình, đi xe số 10 nhưng lỗi chíp, HD thi không cho tôi thi lại.thì khiếu nại ở đâu? Tôi thi tại TT sát hạch thuộc sở giao thông vận tải HN. Khiếu nại Giám đốc sở và Chủ tịch UBND TP HN được không? Tức quá.
Vì chúng nó bảo chi tiền chống trược hết 700 nhưng tôi đã bỏ 500 tập 2 tiếng, đi các xe số 4, 6, 10 đều 95, 100 lên không đồng ý chi. Thế mà thi lỗi chíp, chúng nó bảo chíp có bao giờ sai. Tôi bảo bỏ 500 cho thi 5 lần nếu 1 lần không đủ 80 điểm thì trựoc cũng vui vẻ. Chúng nó câm như hến. Mất day. Các bạn chia sẻ với. Cám ơn nhiều.
CỤ thể nó bị làm sao hả cụ? nếu đang đi bt tự nhiên nó trừ điểm, trừ ít một thì đành ngậm ngùi, còn ví dụ như cụ đang có 100 điểm đi vào hàng đinh nó báo đè vạch và trừ hết điểm của cụ, mà thực chất cụ không hề đè vạch, khi đó cụ nên nhảy xuống xe, giữ nguyên hiện trường, hô hoán chúng nó thì cụ sẽ được thi lại ngay, còn trường hợp của cụ ko rõ thế nào?
Lần sau rút kinh nghiệm, nếu dính thì cụ giữ nguyên hiện trường thì còn kiện được, giờ thì bằng chứng đâu mà kiện chúng nó hả cụ?
Xin chia buồn với cụ vậy!!!!

Chỉnh sửa cuối:

hoanhovo

Xe đạp
Bài 1. Xuất phát tốt

Bài 2. Dừng xe nhường đường cho người đi bộ tốt

Bài 3. Dừng xe, khởi hành trên dốc lên tốt

4. Đi xe qua hàng đinh tốt

5. Đi xe qua đường vuông góc (chữ Z) tốt

6. Đi xe qua đường vòng quanh co (chữ S) tốt

7. Ghép xe vào nơi đỗ (lùi chuồng) tốt
Sau khi ra khỏi nơi đỗ 10 giây thì chíp báo đến ngã 4 không xi nhan rẽ trái và trừ tôi 5 điểm. Tôi choáng quá đi tiếp đến ngã tư thì chíp báo không dừng xe khi qua đường sắt trừ tiếp 5 điểm, tôi đi đến chỗ dừng đường sắt thì chíp báo không cho xe tăng tốc trừ tiếp 5 điểm, tôi đi đến chỗ tăng tốc thì chíp báo không dừng tình huống bất ngờ trừ tôi 10 điểm còn 75 điểm trược luôn.
Có bác nào như tôi không, đã ai thi đến bài lùi chuồng không mất điểm nào mà có lỗi ngớ ngẩn thế không. Mà mình đi xe 6 tháng không bằng, an toàn tuyệt đối, toàn giờ tan tầm, đường đông.
Các bác nói giúp mấy câu, đỡ tức.

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
keke em với cụ chủ thớt học cùng khóa 185 mà ko bít nhau nhj :^):^)hôm 23 em thi cũng bj sốt:'(:'(:'(nên kết quả yếu kém đc có 95 điểm :21:thế cụ thi có đỗ ko vậy????:21::21:đừng bảo em là trượt đó nha :))

minhab

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thôi xong, chip này của bác nó chạy trước thời đại rồi . Sao bị trừ oan ngay lần đầu tiên bác không dừng xe vẫy chúng nó vào ngó (y)

huy4eyesvn

Xe máy
trường e thì phải thi tốt nghiệp tại trường trước , đậu thì mới được tiếp tục thi sát hạch cấp bằng lái xe . e học tại trường Quân Khu 7 .

Viking

Xe điện
Nói chung chấp nhận thi lại cụ ạ

Cái phần mềm/cứng thực hành thi lái xe ngu bỏ m.ẹ đi.

Lúc lái xe cụ nào để ý, trứoc khi có action gì, nó lèo xèo một téo xong rồi mới nghe thấy em gái léo nhéo.

Đậu xe trước vạch cũng thế, khẳng định ở đây bắt ra 10 cụ trèo lên 1 con xe ngẫu nhiên ( mũi dài ngắn ngẫu nhiên) rồi bắt dừng xe trước vạch, bắt sai số ~ 20cm như khi thi, trượt quá nửa.

Rồi bác nào không được dặn, tranh nhau vào chuồng, lỗi loạn lê, trượt cả đôi.

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
keke em với cụ chủ thớt học cùng khóa 185 mà ko bít nhau nhj :^):^)hôm 23 em thi cũng bj sốt:'(:'(:'(nên kết quả yếu kém đc có 95 điểm :21:thế cụ thi có đỗ ko vậy????:21::21:đừng bảo em là trượt đó nha :))
Vậy hả cụ, cụ học thầy nào thế?em học thầy Quân;

Em thi 30 lý thuyết và 95 thực hành kụ ạ. he he, chuẩn bị có bằng rồi (b)

hoanhovo

Xe đạp
hôm nay bên phòng giao thông của sở đã gặp gỡ tôi bảo rút đơn khiếu nại. bố trí cho tôi thi sớm. cho tập xe miễn phí 3h truoc 2 ngày, 2h trước 1 ngày, hôm thi trước 1 tiếng. theo các bạn thì thế nào?
Rất cám ơn các bạn đã chia sẻ. Mong thi công bằng, nghiêm túc, người lái tốt không cay cú. bọn chạy tiền thì kệ nó thôi.

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
hôm nay bên phòng giao thông của sở đã gặp gỡ tôi bảo rút đơn khiếu nại. bố trí cho tôi thi sớm. cho tập xe miễn phí 3h truoc 2 ngày, 2h trước 1 ngày, hôm thi trước 1 tiếng. theo các bạn thì thế nào?
Rất cám ơn các bạn đã chia sẻ. Mong thi công bằng, nghiêm túc, người lái tốt không cay cú. bọn chạy tiền thì kệ nó thôi.
Vậy à?chúc mừng cụ nhé, chúc cụ thi tốt ạ (b)(b)(b)