[Funland] Tư vấn bộ dàn nghe nhạc

Tình hình sang nhà anh bạn nghe bộ của anh ấy thích quá, cũng đã nhờ anh ấy tư vấn nhưng bộ anh ấy mình không đủ tiền mua,
Các bác tư vấn giúp em bộ nghe nhạc tầm 50tr,
Em chủ yếu nghe nhạc vàng, không lời phòng chỉ có 15m2 thôi ạ
Nhạc chủ yếu chơi nhạc số trên máy tính
Em đa tạ

mrQuick8x

Xe điện
Cụ sang vnav.vn nhờ các bác bên đó tư vấn cho cụ sẽ hài lòng.

Sonduong.BMV

Xe container
Tình hình sang nhà anh bạn nghe bộ của anh ấy thích quá, cũng đã nhờ anh ấy tư vấn nhưng bộ anh ấy mình không đủ tiền mua,
Các bác tư vấn giúp em bộ nghe nhạc tầm 50tr,
Em chủ yếu nghe nhạc vàng, không lời phòng chỉ có 15m2 thôi ạ
Nhạc chủ yếu chơi nhạc số trên máy tính
Em đa tạ

Sao ko nhờ luôn ông bạn của cụ nhỉ. Mỗi người một gu khó tư vấn lắm.

ksnghiembinh

Xe máy
50 củ mà cụ đòi chơi nhạc số là khó lắm đấy.
Em thấy tầm 50 củ mà nghe gọi là tạm ổn thì chỉ có chơi dòng của Đức cổ thôi cụ!

hungpmu

Xe tăng
Phòng bé thì cụ chơi bookself như Tottem, Castle, AE... Tầm khoảng 15 củ đổ lại. DAC thì chơi loại cũ cho rẻ và mấy năm gần đây cũng chưa có thêm tiến bộ gì nhiều trong việc thiết kế mạch và chip, em nghĩ là chơi dac của Thivan , giahuy, schiit modi multibit... Tầm khoảng 15-20 củ là ngon rồi. Ngoài khoảng này thì phải thêm rất nhiều tiền mới hay hơn hẳn.
Amp thì ưu tiên mua mấy cái của Châu âu hoặc bắc âu, tạm thế đã cụ ah. Khi nào lên tai thì thay amp. Em tính thế và cụ đã phải có cái laptop rồi nhé.
Nói gì thì cụ vẫn phải đi nghe bằng tai cụ. Cứ đến cửa hàng bảo setup cho bộ 40 củ rồi them thắt tý ty là vừa 50 củ

david ricado

Đi bộ
nếu không chuyên thì cụ nên lựa chọn 1 địa chỉ cung cấp thiết bị âm thanh chính hãng để họ tư vấn cho. Với tầm giá 50 triệu thì sắm bộ nghe nhạc cũng khá ổn rồi. Cụ thử đến Bảo Châu Elec xem, e thấy bên này cũng tương đối lớn ở thị trường âm thanh.

Dạ em đã set xong, thank cụ
Phòng bé thì cụ chơi bookself như Tottem, Castle, AE... Tầm khoảng 15 củ đổ lại. DAC thì chơi loại cũ cho rẻ và mấy năm gần đây cũng chưa có thêm tiến bộ gì nhiều trong việc thiết kế mạch và chip, em nghĩ là chơi dac của Thivan , giahuy, schiit modi multibit... Tầm khoảng 15-20 củ là ngon rồi. Ngoài khoảng này thì phải thêm rất nhiều tiền mới hay hơn hẳn.
Amp thì ưu tiên mua mấy cái của Châu âu hoặc bắc âu, tạm thế đã cụ ah. Khi nào lên tai thì thay amp. Em tính thế và cụ đã phải có cái laptop rồi nhé.
Nói gì thì cụ vẫn phải đi nghe bằng tai cụ. Cứ đến cửa hàng bảo setup cho bộ 40 củ rồi them thắt tý ty là vừa 50 củ