[Công nghệ] Tư vấn cam hành trình

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Em chưa mua cam hành trình bao giờ nên rất mong các cụ tư vấn giúp nhé ( mong các cụ không quản cáo, em cần người dùng thật tư vấn em cảm ơn!)
Nhu cầu của em: cụ mới được hết
Thống số kỹ thuật em mong muốn ( sau khi dọc qua một chút)
Em cần cam hành trình quay chất lượng tốt ( thấy bảo dòng bào dùng cảm biến hay ống kính của Sony là tốt nhất )
Quay ban đêm tốt
Có pin càng tốt
Có wifi để kết nối với điện thoại
Có GPS
Có mấy cái cảnh báo chuyển làn, va chạm, tốc độ
Máy càng bền càng tốt
Có thêm cam quan sát khoang phụ càng tốt
Em thích quay nét vì thỉnh thoảng có video nào hay ho post lên cho các cụ xem Ko phải nheo mắt.
Cụ nào Gia Cát Lượng món này tư vấn giúp em nha. Cảm ơn nhiều ạ

Tai919

Xe đạp
Cũng đang kiếm 1 con HP F890G mà SG bán tới trên 4tr,còn ngoài HN bán có trên dưới 3,5tr à.ae nào có bán loại camera này ới e cái 0973999111 zalo vs fb

firedrambo

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Theo kinh nghiệm ngâm cứu camera hành trình của em, thì có 2 cam phù hợp với nhu cầu của cụ là vietmap x9s và transcend dp220. Cụ thử search youtube 2 em này xem thử cụ nhé.

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Theo kinh nghiệm ngâm cứu camera hành trình của em, thì có 2 cam phù hợp với nhu cầu của cụ là vietmap x9s và transcend dp220. Cụ thử search youtube 2 em này xem thử cụ nhé.
Còn con x9s hình như nút bấm Ko Pro với lại phần mềm khi kết nối Ko ổn định

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Em chưa mua cam hành trình bao giờ nên rất mong các cụ tư vấn giúp nhé ( mong các cụ không quản cáo, em cần người dùng thật tư vấn em cảm ơn!)
Nhu cầu của em: cụ mới được hết
Thống số kỹ thuật em mong muốn ( sau khi dọc qua một chút)
Em cần cam hành trình quay chất lượng tốt ( thấy bảo dòng bào dùng cảm biến hay ống kính của Sony là tốt nhất )
Quay ban đêm tốt
Có pin càng tốt
Có wifi để kết nối với điện thoại
Có GPS
Có mấy cái cảnh báo chuyển làn, va chạm, tốc độ
Máy càng bền càng tốt
Có thêm cam quan sát khoang phụ càng tốt
Em thích quay nét vì thỉnh thoảng có video nào hay ho post lên cho các cụ xem Ko phải nheo mắt.
Cụ nào Gia Cát Lượng món này tư vấn giúp em nha. Cảm ơn nhiều ạ
Vừa có GPS vừa có Wifi thì cụ chỉ có vài lựa chọn thôi

1. HP F800x :D em này tỉ lệ bảo hành cao
2. Vietmap X9s - em này phần mềm trên Android 7 ko ổn định
3. Transcend DrivePro 220: em này đúng ý cụ nhưng thiếu ưu tiên cảm biến ảnh Sony
4. Transcend DrivePro 230: Em này chuẩn ý cụ vì nó là bản mới nâng cấp của 220 và dùng cảm biến ảnh của Sony. Nhưng em nó chưa bán chính thức ở thị trường Việt Nam

anhthanh86

Xe đạp
Yêu cầu của cụ thì em nghĩ là x9s hoặc k9 pro của vietmap, đáp ứng nhu cầu của cụ, cũng vừa túi tiền. em có từng đến chi nhánh họ để tham khảo 2 con này. Những hãng khác thì em chưa nghía. Cụ cứ lên gg mà tham khảo hay qua xem trước, xem có ưng không nhé

Tien 2mt

Xe máy
Vietmap thì thôi can vừa tèo 1 em hơn 1 năm vừa hết bảo hành, nhiều con độ net đủ thấy biển số xe trc là đc chứ cần gì net quá mức @@ ,vì mình dùng toàn như vứt đấy có sự cố gì mới động đến ^^

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Vừa có GPS vừa có Wifi thì cụ chỉ có vài lựa chọn thôi

1. HP F800x :D em này tỉ lệ bảo hành cao
2. Vietmap X9s - em này phần mềm trên Android 7 ko ổn định
3. Transcend DrivePro 220: em này đúng ý cụ nhưng thiếu ưu tiên cảm biến ảnh Sony
4. Transcend DrivePro 230: Em này chuẩn ý cụ vì nó là bản mới nâng cấp của 220 và dùng cảm biến ảnh của Sony. Nhưng em nó chưa bán chính thức ở thị trường Việt Nam
Thế thì HP hay chờ 230 hả cụ?

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Yêu cầu của cụ thì em nghĩ là x9s hoặc k9 pro của vietmap, đáp ứng nhu cầu của cụ, cũng vừa túi tiền. em có từng đến chi nhánh họ để tham khảo 2 con này. Những hãng khác thì em chưa nghía. Cụ cứ lên gg mà tham khảo hay qua xem trước, xem có ưng không nhé
Nhưng nó có ổn định với nút bấm có thuận tiện Ko cụ?

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Vietmap thì thôi can vừa tèo 1 em hơn 1 năm vừa hết bảo hành, nhiều con độ net đủ thấy biển số xe trc là đc chứ cần gì net quá mức @@ ,vì mình dùng toàn như vứt đấy có sự cố gì mới động đến ^^
Cụ có đi nhiều không? Em cũng cần đi nhiều 70k /năm sợ tèo nhanh thì toi

vietstargroup

Xe hơi
Website
www.fobovietnam.com
Em đang dùng con cam VAVA. Con này dùng ống kính của Sony, quay full HD nét căng đét. Em là em ko thích loại có màn hình, thỉnh thoảng nó làm mình mất tập trung lắm. Con VAVA này kết nối wifi của nó để xem qua đt, có GPS hiển thị tốc độ nhưng ko có cảnh báo lệch làn các thứ. Nó xoay đc 360 độ quay đc trong khoang xe.
Em mới mua 3tr6 chưa thẻ, mà đang có chg trình đc giảm 20%. Khá ngon!

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Em đang dùng con cam VAVA. Con này dùng ống kính của Sony, quay full HD nét căng đét. Em là em ko thích loại có màn hình, thỉnh thoảng nó làm mình mất tập trung lắm. Con VAVA này kết nối wifi của nó để xem qua đt, có GPS hiển thị tốc độ nhưng ko có cảnh báo lệch làn các thứ. Nó xoay đc 360 độ quay đc trong khoang xe.
Chưa đọc con của cụ bao giờ

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Thế thì HP hay chờ 230 hả cụ?
Nếu đúng ý cụ thì chỉ có Transcend DP230 thôi ah. HP thì làm gì có mẫu naog như ý cụ, em F800x hay 1 số dòng Hp về cơ bản tỉ lệ bảo hành cao hơn Transcend kha khá ah

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Em đang dùng con cam VAVA. Con này dùng ống kính của Sony, quay
full HD nét căng đét. Em là em ko thích loại có màn hình, thỉnh thoảng nó làm mình mất tập trung lắm. Con VAVA này kết nối wifi của nó để xem qua đt, có GPS hiển thị tốc độ nhưng ko có cảnh báo lệch làn các thứ. Nó xoay đc 360 độ quay đc trong khoang xe.
Không có màn hình đa phần là Action Camera ah :D cụ xem con của cụ là Dash Cam hay Action Cam ah. Em cũng chưa thử con Nava

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Đáp ứng yêu cầu của cụ, chỉ có con Lukas LK-919 quay chuẩn SHD chip sony, mỗi tội giá hiện hơi chát, có thể nói là cao nhất trong dòng cam hành trình
Mời cụ tham khảo file video quay đêm :

Nó nén SHD 1P = 80M nhé cụ,

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Đáp ứng yêu cầu của cụ, chỉ có con Lukas LK-919 quay chuẩn SHD chip sony, mỗi tội giá hiện hơi chát, có thể nói là cao nhất trong dòng cam hành trình
Mời cụ tham khảo file video quay đêm :

Nó nén SHD 1P = 80M nhé cụ,
Quay đêm nét nhỉ! Nó có tính năng hay ho gì Ko cụ

khanhvangdanh

Xe đạp
Website
ktafashion.vn
Nếu đúng ý cụ thì chỉ có Transcend DP230 thôi ah. HP thì làm gì có mẫu naog như ý cụ, em F800x hay 1 số dòng Hp về cơ bản tỉ lệ bảo hành cao hơn Transcend kha khá ah
Chở đợi làm chi chơi tạm con khác thôi, Ko biết bao giờ mới có

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Quay đêm nét nhỉ! Nó có tính năng hay ho gì Ko cụ
Đủ hết mọi yêu cầu đầu bài của cụ đề ra ạ, cam hành trình thì hãy để nó là cam hành trình, hướng tới sự ổn định, hoạt động ngon, bền bỉ đi cụ, mấy cái phụ như : hệ thống cảnh báo, wifi có thì tốt, không có thì ta có giải pháp thôi
Tuy nhiên thằng LK-919 SAD này hội tụ full, nên oánh giá là ác nhất đến thời điểm hiện tại, chưa cái nào qua được nó về độ ghi hình, trừ đúng phiên bản cao cấp LK-919 QHD