[Funland] Tư vấn mua máy chạy bộ ?

1usd

Xe tải
Các cụ mợ thông thái đã dùng máy chạy bộ rồi thì nên tư vấn dùng loại gì tốt nhỉ? Tks

nghecon050509

Xe buýt
Thấy nhiều Cụ khuyên không nên mua, chạy ở ngoài đường hơn, hoặc mua đò cũ thanh lý nhiều lắm. kk

ipad1

Xe tải
e đang tìm máy hàng cũ
IMPULSE

nvh_hn

Xe container
Đợt năm ngoái gấu nhà em lấy Kingsport đến nay thấy dùng vẫn ổn. Theo em cụ chỉ lưu ý cái tải trọng của máy, còn lấy loại nhiều tiền chắc là tốt hơn rồi:D

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Có con Xiaomi thấy nhỏ gọn, nhưng nhiều cụ nói là chỉ đi được chứ ko chạy được. Nếu chỉ cần đi cụ tham khảo loại này!

1usd

Xe tải
Dịch ngồi ở nhà kg làm gì. Mua cái máy cho có tinh thần thể dục thể thao các cụ ợ

ubisapro

Xe trâu
Thường mấy món này được 1 thời gian là … phủ bụi :D

minhrau13

Xe hơi
Nhiều cụ ko kiên trì nhỉ . e thì dùng máy chạy cơ đc 8 niên , do máy cơ đi hơi nặng mà mình dùng chắc cũng hết khấu hao nên đầu năm e vừa thay máy AGURI 102 chạy điện thấy chạy nhẹ nhàng :)) ( xiền nhiều phải hơn chứ hi hi ) , nếu nhà cụ nào gần công viên hoặc khu vực nào không khí trong lành thì đi ngoài trời thích hơn ,đỡ nhàm chán ,chứ ko ra đường chắc chỉ hít bụi rồi xe cộ nữa , e thì đưa lên sân thượng , sáng chạy 15- 20 ph chiều cũng vậy ko lo mưa gió . giờ cũng đầu 4 đít chơi vơi rồi chạy và đi cũng nhẹ nhàng thôi .
Các cụ mợ thông thái đã dùng máy chạy bộ rồi thì nên tư vấn dùng loại gì tốt nhỉ? Tks

Imex

Xe tải
Loại nào chắc chắn, tay cầm dài, sau treo đồ được nhiều cụ ạ! ;))

BacQuePhuong

Xe tải
Máy chạy bộ thích hợp với các cụ ở các khu dân cư không có không gian công viên hồ nước cây xanh cho việc tập thể thao
Khu nhà em có khuôn viên cho việc chạy bộ nhưng vẫn mua máy để đề phòng những hôm mưa gió không ra ngoài được, em khuyên không nên mua mấy loại rẻ tiền công suất thấp mà có mấy option hào nhoáng kiểu kết nối bluetooth, đèn nháy các kiểu, nên mua loại bán chuyên tập trung chính vào chức năng chạy bộ, máy có khối lượng khá lớn chạy đầm không rung lắc, công suất động cơ lớn từ 4 chấm trở lên, kích thước thảm chạy dài và rộng giúp chạy thoải mái và an toàn; đương nhiên giá cũng sẽ cao hơn (loại rẻ tiền trên dưới chục triệu còn loại kia mà khuyến mại các kiểu cũng phải hai mấy ba mươi củ)
À mà chạy máy tốt hơn chạy ngoài đường vì giảm khả năng chấn thương tuy nhiên sẽ nhàm chán gấp chục lần, chạy ngoài đường mà cứ chạy sau 1 em trắng thơm thì sẽ thấy sao 10km nó nhanh thế =))=))=))

southhoang

Xe hơi
Website
imsports.vn
Em cũng mới mua 1 chiếc để ở Store cho mọi người thử giày. Mà loại rẻ tiền quá dùng không ổn nên pass rồi. Đang kiếm loại chất lượng chút ạ

32tst

Xe tải
Máy chạy bộ thích hợp với các cụ ở các khu dân cư không có không gian công viên hồ nước cây xanh cho việc tập thể thao
Khu nhà em có khuôn viên cho việc chạy bộ nhưng vẫn mua máy để đề phòng những hôm mưa gió không ra ngoài được, em khuyên không nên mua mấy loại rẻ tiền công suất thấp mà có mấy option hào nhoáng kiểu kết nối bluetooth, đèn nháy các kiểu, nên mua loại bán chuyên tập trung chính vào chức năng chạy bộ, máy có khối lượng khá lớn chạy đầm không rung lắc, công suất động cơ lớn từ 4 chấm trở lên, kích thước thảm chạy dài và rộng giúp chạy thoải mái và an toàn; đương nhiên giá cũng sẽ cao hơn (loại rẻ tiền trên dưới chục triệu còn loại kia mà khuyến mại các kiểu cũng phải hai mấy ba mươi củ)
À mà chạy máy tốt hơn chạy ngoài đường vì giảm khả năng chấn thương tuy nhiên sẽ nhàm chán gấp chục lần, chạy ngoài đường mà cứ chạy sau 1 em trắng thơm thì sẽ thấy sao 10km nó nhanh thế =))=))=))
Bản thân em cảm thấy may mắn khi đã quyết định đầu tư mua máy chạy từ tháng 5 (mục đích chính không phải là để đối phó với covid :-@),
Máy chạy của em công suất có 2.5 HP thôi nhưng vẫn dư xài, giá cũng không lên tới hai mấy ba mươi củ nhưng vẫn có đủ các tính năng quan trọng như nâng hạ dốc tự động, kết nối app

yendau

Đi bộ
Kingsport chuyên nhập khẩu của bên Ciapo đấy các bác ạ. Xong thay tên model của họ thế là thành hàng thương hiệu Kingsport thôi à. Nhưng nói chung Ciapo chất lượng cũng ổn.