Tư vấn nâng cấp âm thanh, hình ảnh cho Venza 2.7 đời 2010

Mic71

Xe buýt
Xe em màn hình dvd nguyên bản nhưng ko còn amply ( thấy thợ bảo thế chứ khi mua vẫn thế, em ko biết). Qua thời gian sử dụng thấy âm thanh ko hay bằng xe camry 2.4 cũ của Em, đầu ko tích hợp kết nối thẻ nhớ và usb lên trong xe có cả đống đĩa.... Các cụ tư vấn cho em với ạ, loại nào phù hợp?, giá cả?, lắp ở đâu?...cả màn hình gối hay màn trần có lắp được xe này ko ạ
( Em ko cần Cao cấp lắm nhưng muốn âm thanh, hình ảnh ngon tí, với lại tích hợp thẻ nhớ, usb.... Cho đỡ phải Thay đĩa- Em hay đi xa). Cảm ơn các cụ

hoang chinh

Xe điện
Venza bản base thì ko có âm ly Cụ ạ. Âm thanh JBL mới có âm ly ạ. DVD lắp cho Venza là lắp thêm ạ. Cụ cần âm thanh hay và cần thêm nghe nhạc qua Usb & thẻ nhớ thì Pioneer 5650 or 8650 sẽ đáp ứng nhu cầu của Cụ ạ

Xe em màn hình dvd nguyên bản nhưng ko còn amply ( thấy thợ bảo thế chứ khi mua vẫn thế, em ko biết). Qua thời gian sử dụng thấy âm thanh ko hay bằng xe camry 2.4 cũ của Em, đầu ko tích hợp kết nối thẻ nhớ và usb lên trong xe có cả đống đĩa.... Các cụ tư vấn cho em với ạ, loại nào phù hợp?, giá cả?, lắp ở đâu?...cả màn hình gối hay màn trần có lắp được xe này ko ạ
( Em ko cần Cao cấp lắm nhưng muốn âm thanh, hình ảnh ngon tí, với lại tích hợp thẻ nhớ, usb.... Cho đỡ phải Thay đĩa- Em hay đi xa). Cảm ơn các cụ

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Chào cụ! Với nhu cầu của cụ thì nguồn phát (DVD) là cái cần đầu tư cấp thiết...Nhất là cụ ưu tiên chất lượng âm thanh, hình ảnh thì cụ nên chọn DVD Pioneer là hợp lý.
Nếu là loại phổ thông thì cụ có thể tham khảo model Pioneer 1450 DVD, Pioneer X5550BT...Nếu cụ ưu tiên hàng chất lượng cao thì cụ có thể lưu ý tới em Pioneer X8550BT, X8650BT.
Tùy mức độ đầu tư, cụ có thể chọn các model khác nhau từ phổ thông cho tới cao cấp. Lắp đặt ở đâu thì cụ nên quan tâm tới 3 yếu tố:
- Giá thành cạnh tranh????
- Chất lượng thi công lắp đặt
- Bảo hành hậu mãi

Ngoài ra thì thêm tí phục vụ khách hàng nữa....:D. Mấy khoản này cụ có thể hỏi các cụ trên này, qua bạn bè đều Okie...Cụ qua em hay qua đâu lắp đặt đều được

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Cụ giống e, xe cụ cũng giống xe e, cấu hình e lắp:
Pioneer avh8550bt, loa blam, sub pioneer ts200a, ổ cứng 500gb.
Đầu tư 1 lần, đổi xe thì bê đi luôn cũng ko sao.
Đánh giá: ngon lành cành đào trong tầm tiền,
Quên đi đĩa cd vì ổ 500gb chứa được 1000cd gốc ở định dạng WAV.
Giờ có pioneer 8650 cao cấp hơn,
E ở xa nên tự mua về lắp - chủ yếu là tự tìm mối mua,
Loa Blam nhà bác Dũng focal
Sub pioneer hàng nội địa nhật - hàng từ Cam về.
Đầu PI thì của Long Thịnh ạ.

Mic71

Xe buýt
Tổng thiệt hại bao nhiêu cục ơi, có lắp thêm màn hình gối hay trần không ạ

Mic71

Xe buýt
Cụ đầu tư em pioneer là oki đó cụ+ lắp màn hình gối đầu nữa ngồi trước và sau cùng giải trí thì tuyệt vời ạ! màn hình gối đầu có nhiều loại ạ! cụ tính đầu tư cho xế khoảng bao nhiêu em cân đối tư vấn cho trọn bộ luôn ạ!
Em dự khoảng 30 tr đổ lại cụ ạ

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên cân nhắc màn hình gối đầu, để xem được phải 9 inch, 7 inch nhìn mờ cả mắt.
Hàng xịn cũng phải tầm 15 triệu trở lên.

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Với mức đầu tư đó thì cụ có thể nâng cấp như sau:
- Nâng cấp nguồn phát lên loại cao cấp nhất: VD Pioneer 8650BT...Khoảng gần 18 triệu (cả phụ kiện)
- Sau đó cụ nâng cấp thêm loa Sub (khoảng 6-7 triệu) là Okie...

Hoặc cụ có thể chọn hướng khác:
- DVD loại khá: Pioneer X5550BT (giá cả phụ kiện khoảng 13 triệu)
- Còn lại cụ nâng cấp cả hệ thống âm thanh. VD như này:

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Tổng thiệt hại bao nhiêu cục ơi, có lắp thêm màn hình gối hay trần không ạ
Màn hình gối đầu thì Ixnus 9" ạ,
Gói đó tròn 30 tr chưa kể sub thì phải,
Bán xe thì trả về nguyên bản đơn giản 30p, bộ đó " lắp vào xe nào cũng ôke hết, thanh lý thì nhanh như chớp.
Cụ Gắn vào xong mua cái đĩa The Legend of Violin Hellier hoặc Super Delux Sound I mà thử.

Chỉnh sửa cuối:

Mic71

Xe buýt
Màn hình gối đầu thì Ixnus 9" ạ,
Gói đó tròn 30 tr chưa kể sub thì phải,
Bán xe thì trả về nguyên bản đơn giản 30p, bộ đó " lắp vào xe nào cũng ôke hết, thanh lý thì nhanh như chớp.
Cụ Gắn vào xong mua cái đĩa The Legend of Violin Hellier hoặc Super Delux Sound I mà thử.
Cảm ơn cụ, em Nc vụ này ạ