[Funland] TV sony 55w800b không xem được youtube

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Bẩm các cụ em có chiếc TV SONY 55W800b, đời này chưa chạy android các cụ ạ. Trước em vẫn kết nối internet và xem được youtube bình thường (em kết nối bằng dây luôn). Em để ý hôm nào internet trục trặc thì các hình logo sẽ không hiển thị. Dạo này không hiểu sao, các hình logo vẫn hiển thị, máy vẫn báo kết nối mà TV không thể vào được các ứng dụng internet như là Youtube chẳng hạn. Hay là hãng Sony không hỗ trợ dòng TV này nữa? Muốn hỏi hãng Sony không biết hỏi ở đâu?

htc4

Xe buýt
Nhà em vẫn hỗ trợ mà bác (em 48 inch) Bác thử cập nhật phần mềm xem, bên nhà em thỉnh thoảng nó vẫn ậm ạch thế ạ!

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Bẩm các cụ em có chiếc TV SONY 55W800b, đời này chưa chạy android các cụ ạ. Trước em vẫn kết nối internet và xem được youtube bình thường (em kết nối bằng dây luôn). Em để ý hôm nào internet trục trặc thì các hình logo sẽ không hiển thị. Dạo này không hiểu sao, các hình logo vẫn hiển thị, máy vẫn báo kết nối mà TV không thể vào được các ứng dụng internet như là Youtube chẳng hạn. Hay là hãng Sony không hỗ trợ dòng TV này nữa? Muốn hỏi hãng Sony không biết hỏi ở đâu?
Chắc hỏng rồi, bán lại cho em đi cụ ơi.

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Update hoặc reset lại setting của tivi là được mà cụ, cụ thử dùng youtube trên đt cast sang xem có được không cho nhanh