Chi hội Ủng hộ anh em trong diễn đàn bị bệnh nặng

iwate

Xe buýt
Chào các cụ! Như thông tin chúng ta đã trao đổi hôm ở trên Bản Xô vào buổi trưa của ngày 28 tháng 7. Trên diễn đàn hiện có một cụ có số má mà cũng có nhiều cụ đã biết tên và chơi thân với cụ này, theo lời kể của Thắng Mềm thì cụ ấy bị bạo bệnh và phải chi tiêu rất nhiều tiền cho việc thuốc thang. Sau khi bàn bạc với cụ chủ tịch và mấy anh em, tôi đề xuất chích từ quỹ 1 triệu đồng, ngoài ra cá nhân cụ nào có lòng hảo tâm thì có thể ủng hộ thêm. Gọi là tấm lòng thể hiện sự quan tâm đến nhau thôi chứ sự cố rơi vào ai thì người đấy phải chịu. Gia đình và cụ ấy chắc đau lòng lắm. Anh em chúng ta thôi cũng giành một chút để làm quà thăm hỏi. Vậy đề nghị các cụ cho xin ý kiến nhé.

haso

Xe tải
Nhất trí các cụ ơi

Chỉnh sửa cuối:

SimsSam

Xe điện
Ủng hộ ý kiến ạh.

Peto

Xe điện
Ủng hộ ý kiến trưởng ban.

vuongbeo

Xe đạp
Em cũng nhất trí, em xin đóng góp 200 gọi là của ít lòng nhiều. Em sẽ tìm cách chuyển cho cu sớm nhất !

Hilux72

Xe tải
em cũng nhất trí a , cá nhân em cũng ủng họ 200k a.

iwate

Xe buýt
OK cảm ơn các cụ! Em cũng xin ủng hộ 200k, số tiền ủng hộ thêm các cụ chuyển cho thủ quỹ hộ em với ạ.

Blackpanther

Xe máy
Em Cung xin ung ho 200k. Nho cu Hilux72 chuyen giup. Hom nao off cafe em xin gui lai cu a

iwate

Xe buýt
Cảm ơn sự đồng thuận của các anh em trong hội! Hôm qua tôi và Thắng Mềm và Hậu Hilux đã ngâm thơ chờ mưa tan và đến thăm cụ Chậm rồi. Tinh thần của cụ ấy rất tự tin và lạc quan yêu đời. Với tinh thần là chính, của ít lòng nhiều chúng ta cũng có một chút quà để thăm cụ ấy gọi là sự quan tâm và chia sẻ của anh em nhà Pickup với cụ ấy. Cụ ấy rất xúc động và cảm ơn tình cảm mà anh em nhà Pickup đã giành cho cụ ấy. Tin chắc rằng với những niềm vui nho nhỏ đó sẽ là nguồn động viên vô cùng lớn lao và chẳng có lý do gì mà không khỏi bệnh. Một lần nữa cảm ơn các cụ, chúc các cụ và gia đình luôn vui vẻ, mạnh khỏe và ăn rằm thật to.

Peto

Xe điện
Cảm ơn sự đồng thuận của các anh em trong hội! Hôm qua tôi và Thắng Mềm và Hậu Hilux đã ngâm thơ chờ mưa tan và đến thăm cụ Chậm rồi. Tinh thần của cụ ấy rất tự tin và lạc quan yêu đời. Với tinh thần là chính, của ít lòng nhiều chúng ta cũng có một chút quà để thăm cụ ấy gọi là sự quan tâm và chia sẻ của anh em nhà Pickup với cụ ấy. Cụ ấy rất xúc động và cảm ơn tình cảm mà anh em nhà Pickup đã giành cho cụ ấy. Tin chắc rằng với những niềm vui nho nhỏ đó sẽ là nguồn động viên vô cùng lớn lao và chẳng có lý do gì mà không khỏi bệnh. Một lần nữa cảm ơn các cụ, chúc các cụ và gia đình luôn vui vẻ, mạnh khỏe và ăn rằm thật to.
Cảm ơn ban cán sự đã thay mặt anh em làm 1 việc tốt.

RTR

Xe hơi
Em ké vào thớt này tý.
Thay mặt gia đình, em cảm ơn các cụ PVC đã đến thăm bố em tối ngày 16 tháng 9. Các cụ đã chia sẻ và động viên để em gắng sức cùng bố chống lại căn bệnh quái ác để giành giật sự sống từng ngày.

Peto

Xe điện
Em ké vào thớt này tý.
Thay mặt gia đình, em cảm ơn các cụ PVC đã đến thăm bố em tối ngày 16 tháng 9. Các cụ đã chia sẻ và động viên để em gắng sức cùng bố chống lại căn bệnh quái ác để giành giật sự sống từng ngày.
Anh em mong cụ sẽ được như Hugo Chavez,

Thắng_Mềm

Xe điện
Em ké vào thớt này tý.
Việc làm này là điều tất lẽ dĩ ngậu mà cụ . Mong anh em trong PVC sẽ đến thăm nhau k phải những việc ấy !

RTR

Xe hơi
Việc làm này là điều tất lẽ dĩ ngậu mà cụ . Mong anh em trong PVC sẽ đến thăm nhau k phải những việc ấy !
Vâng, tất nhiên là như vậy rồi anh ạ.
Anh em làm sao mà cứ off đều là tốt ạ, chứ nay lại có tin người này K người kia ung thì buồn lắm.
Qua việc này em có lời khuyên chân thành tới toàn thể anh em trong PVC, Cụ nào còn đầy đủ đấng sinh thành thì nên đưa các cụ đi khám định kỳ 6 tháng một lần.
Nếu có điều kiện hơn nữa thì 3 tháng một lần, tranh thủ các cụ mợ cũng khám luôn chứ cái K này ai mắc phải thì khổ lắm ạ.
Tế bào ung thư tiềm ẩn trong cơ thể mỗi chúng ta, vì vậy hãy kiểm tra sức khỏe định kỳ để phát hiện ở giai đoạn sớm mới có cơ may để cứu được.

Một lần nữa cảm ơn các cụ PVC bớt chút thời gian qua thăm nhà em.