Vạc hót tiếng...chim

Vittroi99

Xe đạp
Các bác ợ hôm trước em có báo cáo về vụ điều hòa 2 chiều của em 2 hôm cuối tuần em tiếp tục khám và phá . Lên xe nổ máy bật điều hòa ù ù mát hơi hơi chạy xuống nhòm quạt vẫn đứng im trơ trơ vào xe tắt máy bật điều hòa chạy ra ngó quạt vẫn trơ trơ đứng im hịc . Cưỡi vạc phóng ra ông anh gara gần nhà ông ấy nhòm ngó một hồi rồi tháo mỏ vịt ra lôi ông quạt ra ngoài lấy tay quay quay cánh quạt quay tít tiếp theo ống rút rắc cắm có một cái rắc cắm ngay quạt lấy đồng hồ đo 2 đầu đều thông mạch cắm cái bóng con tí vào đầu vào bóng sáng rực híc trán ông anh nhăn nhó bỗng thằng cu em ở đâu chạy ra bảo để em xịt cho nó ít rb7 nói rồi nó xịt cho mấy phát xong sấy khô cắm lại bảo anh vào bật điều hòa đi em lọ mọ vào đóng điều hòa tạch chạy ra chà...quạt chạy vèo vèo các bác a nhưng vâng lại nhưng ..lôi vạc ra hí hửng chạy đóng luôn điều hòa cho nó mát thì nghe trong khoảng máy tiếng ríu rít liên hoàn như đang có đôi chim chiến nhau trong đó tiếng rít rít rất rõ luôn lại tắt điều hòa tiếng chim lại biến mất tắt luôn máy chạy mỗi điều hòa không cũng kô thấy bọn chim xuất hiện vậy là sao các bác có bác nào bị giống em chỉ em cách bắt bọn chim đó với

AF6677

Xe buýt
Đọc xong mà e gần đứt hơi, tí toi :))

Viking

Xe điện
Quạt điều hòa bị kẹt chổi than vì mòn gần hết, lò so không đẩy được mạnh nữa.
Xử lý như bác chủ được 1 thời gian ngắn lại bị lại. Chỉ có cửa thay chổi than hoặc thay quạt mới.

Đôi chim ấy nó kêu do dây curoa điều hòa + máy phát chùng, tăng lên là hết

Vittroi99

Xe đạp
Quạt điều hòa bị kẹt chổi than vì mòn gần hết, lò so không đẩy được mạnh nữa.
Xử lý như bác chủ được 1 thời gian ngắn lại bị lại. Chỉ có cửa thay chổi than hoặc thay quạt mới.

Đôi chim ấy nó kêu do dây curoa điều hòa + máy phát chùng, tăng lên là hết
Em thanks bác ạ mai em ra căng phát bắt chim luôn bác a