Thảo luận Vấn đề thay hộp ECU, rất tốn lúa

cmd auto

Xe hơi
Như tiêu đề, việc thay hộp ECU đắt đỏ nhất là khi vào hãng với chi phí gần trăm củ, vào gara thì thấp hơn được phân nửa thậm chí hơn. Nhưng nếu tìm được nơi bán hộp, các cụ có thể tiết kiệm hơn thế rất nhiều.

Em có 1 ít hộp ECU cho Bim, Audi, Mer, để giá tốt cho các cụ trong hội.

Để đảm bảo thuận lợi thì các cụ phải xác định được lỗi là lỗi hộp và gara báo là thay hộp. Lúc này các cụ gọi em. Giá hộp + công cài hộp xong xuôi dĩ nhiên sẽ tốt hơn gara báo. Bên em cũng có cài từ a-z cho cụ luôn (phí tương đương gara thôi).

Hộp thì em đầy đủ sẵn hàng các loại hộp xe Đức luôn nên các cụ không phải nghĩ.
Nói chung cứ khi nào cần hợp các cụ alo là em có, nhớ nói tên nick otofun luôn các cụ nhá.

//Bài này có tính chất quảng cáo rùi nhưng mà em thấy đây là vấn đề kỹ thuật cũng khá nổi cộm, anh em trong hội sẽ cần đế đảm hầu bao nên nếu được Chã chừa bài giúp hoặc ib nhắc em với nhé.

beamerhonk

Xe tải
húc lên cho bác, e đang đi 323i dạo này máy gào quá, ko biết đi đâu kiểm tra thì tốt?

beamerhonk

Xe tải
Cty em trước có ông nghỉ về đắk lắk. để e hỏi ông xem có gì giới thiệu bác.
ô vâng thanks bác, thế thì tốt quá.
E đang tính đưa ra BMW garage cho hãng kiểm tra trước để xem có vẽ ra gì không, chát quá thì e kiếm chỗ các cụ khác

cmd auto

Xe hơi
E đang tính đưa ra BMW garage cho hãng kiểm tra trước để xem có vẽ ra gì không, chát quá thì e kiếm chỗ các cụ khác
Cụ ở chỗ nào bmt, cụ có ghé anh vũ auto chỗ 100 hà huy tập gần lần nào chưa?