Về dự án biệt thự, nhà liền kề tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

since86

[Tịch thu bằng lái]
Đường long hưng 4 đây cụ

athk

Xe tăng
Em xem mấy video của mấy người ở hải ngoại quay về nhà ở bên US, sao em thấy nó hợp lý mà đẹp thế?. Về nhìn biệt thự của VN mình nó vẫn tuân thủ nguyên tắc "nhà ống cống thối", nhìn nó vẫn xấu xấu thế nào ấy ạ. Em không so sánh về nhà gỗ và nhà gạch cũng như sự khác biệt quá lớn về mọi mặt. Ở đây em chỉ nói đến tư duy về kiến trúc thôi ạ

since86

[Tịch thu bằng lái]
Chem vua thoi cu. Toan cac sale tao gia ao roi tung len cac trang rao vat.
Giá do chủ đầu tư đưa ra, người mua chấp nhận được thì họ vẫn giữ giá, Nếu tiêu thụ chậm thì họ phải điều chỉnh là tất yếu thôi, cụ nói em chém là chém ở chỗ nào :)

since86

[Tịch thu bằng lái]
thế thì cụ đừng mua bây h nếu chưa vội, càng đợi thêm giá càng rẻ đấy !??
Cụ nói thiếu thiếu, rẻ hơn nữa hay không do thi trường quyết định. Hiện dự án đã hoàn thiện rồi rất khó mà giảm được thêm, Giá ở đây hiện rẻ hơn cả Parkcity Cty, Spendora. Nếu họ không bán được hết trong khoảng thời gian từ giờ đến tháng 6 thì có thể rẻ hơn nhưng cụ sẽ không có nhiều lựa chọn và nó chỉ rẻ hơn ở các loại căn diện tích lớn là chủ yếu, ví dụ như liền kề ở đây chắc chắn không còn để mà rẻ hơn, song lập 122-130m2. giờ các vị trí gần khu tiện ích cũng còn rất ít. :)

otoquay

Xe hơi
Tôi đang phân phối dự án liền kề gelexia 885 tam trinh

MinhTan999

Đi bộ
Khoảng 6 tỏi có mua được biệt thự xây thô khu vực Hà Đông ko các cụ.
Cụ tham khảo dự án Vinhome Gree Bay ở thẳng trung tâm hội nghi quôc gia sang xem, khoảng tháng 6 này bán đợt 2 của biệt thự. dự án đó đang hot lắm đấy

Justforfuntoo

Xe container
2-3 tỷ thì các cụ liều ăn nhiều ngó cái Thanh Hà xem, đẹp ra phết

Mặc Long

Xe đạp
có cụ mợ nào quan tâm biệt thự nghỉ dưỡng The Phoenix Garden - Đan Phượng ( cách đại học công nghiệp hà nội 7km, cách bến xe mỹ đình tầm 12km) thì ới em, bên em chuẩn bị bán với diện tích đc điều chỉnh lại chỉ 200m/ô. Dưới đây là hình ảnh toàn khu đã hoàn thienj xong hết rồi nhé, giờ mua về các cụ chỉ việc xây và ở. Giá dự kiến từ 12 đến 14tr/m.

emily1909

Xe buýt
Cái này đường Hoàng Quốc Việt kéo dài làm xong thì mới ở được chứ đi đường 32 thì cả tiếng mới ra đến Cầu Giấy.

Rockport Avior

Xì hơi lốp
thị trường đang quyết định giá của Vin đấy. không riêng gì ở VTL, các dự án của Vin đang có thực tế là càng ng mua sau thì càng đc lợi do chính sách của CĐT hỗ trợ giá, CK các kiểu để clear hàng tồn ! nếu thấy k đúng thì mời các sales Vin đưa dẫn chứng ?
Ông nào đầu ngẫn thì mới đâm vào Win Thăng Long.
Ngay khu ngoài Thiên Đường Bảo Sơn nhà hoang còn 90% đại hạ giá không bán được, chui vào thêm đôi cây số đường cụt ấy làm gì !

Rockport Avior

Xì hơi lốp
Cái này đường Hoàng Quốc Việt kéo dài làm xong thì mới ở được chứ đi đường 32 thì cả tiếng mới ra đến Cầu Giấy.
Đợi Hoàng Quốc Việt kéo dài mà làm xong thì xác định thêm 30 năm nữa cho khiêm tốn cụ ợ !
Cái này mua làm nhà vườn cuối tuần về ở chơi thôi thì được ! Nhưng lại không tiện như khu Ngôi Nhà Mới của chả cá Lã Vọng

Mạnh Dương

Đi bộ
Dạ vâng, em có việc muốn tâm sự với các bác. Chả là nhà em đang đi tìm tòi và nghiên cứu về nhà liền kề và biệt thự để phục vụ nhu cầu sinh hoạt cho gấu và f1. Sau khi nghiên cứu tất cả các dự án thì e thấy Gamuda Gardens có lẽ khu nhà liền kề gần với trung tâm hà nội nhất, hơn thế nữa hình thức mua cực kì hay đối với cá nhân kinh doanh như em ( Trả 30% ở luôn, số còn lại trả trong 36 tháng không tính lãi ) nhưng cá nhân em thấy ở đây vẫn đắt >.< vậy có cụ nào am hiểu bđs nhà liền kề có thể tư vấn cho em xem còn dự án liền kề nào hay, giá hợp lý ( tính từ hồ gươm ) có thể tư vấn cho em :D
Sang Vinhomes The Harmony với mình đi cụ

HuongHuy

Xe hơi
Có bác nào có thông tin về dự án Louis đại mỗ không? Chủ đầu tư Lã Vọng mới quá, ko biết uy tín ra sao các bác nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng