Về dự án biệt thự, nhà liền kề tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

Đỗ Đình Nam

Xe đạp
LK Vinhomes Riverside - The Harmony LK 96m2 - 7,9 tỏi cụ xem thế nào. Đắt xắt ra miếng cụ ạ.

phanthanhdat

Xe hơi
Có bác nào có thông tin về dự án Louis đại mỗ không? Chủ đầu tư Lã Vọng mới quá, ko biết uy tín ra sao các bác nhỉ
Chưa có thông tin mở bán đâu cụ. Nhưng nghe nói giá đất cũng 50tr/m2 rồi

ngayemden

Xe hơi
E tìm hiểu Louis Đại Mỗ mà nó bảo góp vốn luôn 100%. Em băn khoăn là thường thì góp vốn 30, 50% thôi chứ góp vốn cả 100% thì coi như mình chui đầu vào rọ rồi. Sau đó Chủ đầu tư nó bảo gì mình cũng phải vâng ah? Các cụ thông thái chỉ giáo dùm em.

BINH MINH 07

Xe tăng
Toàn cò vạc vào đây rao với nhau, giờ này còn đâm đầu vào cái đống phân BĐS thì chỉ có chết.

BDS68

Xe điện
Toàn cò vạc vào đây rao với nhau, giờ này còn đâm đầu vào cái đống phân BĐS thì chỉ có chết.
Bác ko có nhà sao mà lại ví BDS là đống phân ? Hay cò vạc nó xẻo gì của bác mà ức chế vậy :)

Chỉnh sửa cuối:

BINH MINH 07

Xe tăng
Bác ko có nhà sao mà lại ví BDS là đống phân ? Hay cò vạc nó xẻo gì của bác mà ức chế vậy :)
Vâng em toàn ở nhà thuê thôi nên em ghét nó, em đã từng có nhà to, nhiều nữa là đằng khác nhưng vì tin các bác trên này mà giờ em đi ăn mày và thuê nhà đấy ! Lúc em lao vào ôm bom thì các bác ấy bảo còn lên nữa, nhưng lúc nó down thì các bác ấy bảo ngu thì chết ạ.

thangdc

Xe buýt
Vâng em toàn ở nhà thuê thôi nên em ghét nó, em đã từng có nhà to, nhiều nữa là đằng khác nhưng vì tin các bác trên này mà giờ em đi ăn mày và thuê nhà đấy ! Lúc em lao vào ôm bom thì các bác ấy bảo còn lên nữa, nhưng lúc nó down thì các bác ấy bảo ngu thì chết ạ.
Thật ra thì e nói thế này, bđs là đầu tư, mà đầu tư cũng có rủi ro, chẳng ai dám đảm bảo đầu tư là lúc nào cũng thắng rực rỡ, nếu như thế dân mình cắm sổ đỏ đi đầu tư hết ai cũng thành tỷ phú. Thị trường lên xuống nhiều nguyên nhân, cụ chết thì cũng đầy người chết với cụ chứ ko phải một mình cụ chết đâu ạ.

Sale tư vấn 1 đằng, nhưng bản thân người đầu tư cũng nên có chính kiến của riêng mình. E tư vấn cho khách về mảng đầu tư chưa bao giờ chốt chắc nịch chắc chắn anh/chị thắng, chắc chắn đầu tư có lãi. Vàng, kim cương còn chết đầy ra nữa là chứng khoán, nhà đất. Bản thân anh là nhà đầu tư anh hiểu rõ điều đó chứ?

E vẫn giữ quan điểm sale là phải thẳng, thật. Chia sẻ đúng, đủ cho khách, rất tiếc cho cụ có thể lúc đó cụ gặp môi giới chưa chuẩn rồi.

BINH MINH 07

Xe tăng
Thật ra thì e nói thế này, bđs là đầu tư, mà đầu tư cũng có rủi ro, chẳng ai dám đảm bảo đầu tư là lúc nào cũng thắng rực rỡ, nếu như thế dân mình cắm sổ đỏ đi đầu tư hết ai cũng thành tỷ phú. Thị trường lên xuống nhiều nguyên nhân, cụ chết thì cũng đầy người chết với cụ chứ ko phải một mình cụ chết đâu ạ.

Sale tư vấn 1 đằng, nhưng bản thân người đầu tư cũng nên có chính kiến của riêng mình. E tư vấn cho khách về mảng đầu tư chưa bao giờ chốt chắc nịch chắc chắn anh/chị thắng, chắc chắn đầu tư có lãi. Vàng, kim cương còn chết đầy ra nữa là chứng khoán, nhà đất. Bản thân anh là nhà đầu tư anh hiểu rõ điều đó chứ?

E vẫn giữ quan điểm sale là phải thẳng, thật. Chia sẻ đúng, đủ cho khách, rất tiếc cho cụ có thể lúc đó cụ gặp môi giới chưa chuẩn rồi.
Cụ đọc em viết mà không hiểu ý em thì cụ nào cần tư vấn mà gặp cụ sẽ có kết cục như nhân vật em đang xây dựng.

thangdc

Xe buýt
Cụ đọc em viết mà không hiểu ý em thì cụ nào cần tư vấn mà gặp cụ sẽ có kết cục như nhân vật em đang xây dựng.
Khách của e chưa ai đầu tư mà bị lỗ cụ ạk, e biết là cụ fun tuy nhiên quan điểm e rất rõ ràng, ko có đầu tư nào là luôn thắng. Cái gì cũng có rủi ro.

hadu

Xe tăng
Cụ chê Ecopark từ năm ngoái đến giờ mỗi căn Nhà phố, BT em chốt lời được hơn tỷ 1 căn. Giờ nhờ cụ sang chê tiếp hộ em cái. Bây h chê mới là chuẩn vì nó đỉnh rồi :))

BINH MINH 07

Xe tăng
Cụ chê Ecopark từ năm ngoái đến giờ mỗi căn Nhà phố, BT em chốt lời được hơn tỷ 1 căn. Giờ nhờ cụ sang chê tiếp hộ em cái. Bây h chê mới là chuẩn vì nó đỉnh rồi :))
Cụ giỏi thật, toàn mua đáy bán đỉnh, buôn chỗ nào cũng thấy lãi. Em thì ngược lại, toàn mua đỉnh bán đáy, toàn đổ vỏ cho những cao nhân như cụ, bái phục cụ, bố mẹ vợ con cụ chắc hưởng nhiều hồng phúc do cụ mang lại lắm, chúc mừng !

khoakhoa10

Xe hơi
Chia buồn cùng cụ. Thôi thì ngã ở đâu thì đứng lên ở đó. Chúc cụ gặp nhiều may mắn và sớm lấy lại những gì đã mất. Hạt giống tốt thì mỗi trường nào cũng sẽ nảy mầm cụ ạ

Nội thất Mhome

Xe đạp
16 HÀNG CHÁO - CÁT LINH - HN. LH: 093.678.0110
Website
www.facebook.com
Gamuda ngon mà cụ, Có cụ nào chưa biết thì ra xem thử đi ạ.Bản thân em đi dự án nhiều nên thấy chả có mấy dự án được như gamuda
Đồng tình với cụ, e cũng làm nội thất nhiều khu, thấy khu gamuda quá ổn :D

BINH MINH 07

Xe tăng
Cụ nói tiêu cực thế thì em đoán cụ ko biết gì về BĐS hoặc cụ ko có xiền để mua ạ. Fun tí
Vâng em không có tiền cũng chẳng biết gì về BĐS cả, em chỉ ở nhà thuê, hằng ngày nhặt bạc lẻ nuôi vợ con chứ tiền đâu mà mua ạ.
Cụ thật là tinh ý và tế nhị nữa, cụ đúng là cò BĐS.

vietduc2005

Xe hơi
Vâng em không có tiền cũng chẳng biết gì về BĐS cả, em chỉ ở nhà thuê, hằng ngày nhặt bạc lẻ nuôi vợ con chứ tiền đâu mà mua ạ.
Cụ thật là tinh ý và tế nhị nữa, cụ đúng là cò BĐS.
Thưa cụ là em lại ko phải là cò BĐS ạ, từ bé đến giờ em chưa được 1 đồng môi giới nào ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng