Về dự án biệt thự, nhà liền kề tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

BINH MINH 07

Xe tăng
Thưa cụ là em lại ko phải là cò BĐS ạ, từ bé đến giờ em chưa được 1 đồng môi giới nào ạ
Vậy chắc cụ giàu lắm, nhiều nhà lắm, giỏi lắm nhỉ ? Em ngưỡng mộ cụ lắm thay. Tỷ phú $ còn chưa dám vỗ ngực vậy mà cụ dám chê người khác.
Lên đây đọc tán phét cho vui thôi, tiền thì cụ hãy so với những người dạng như cụ thôi !

vietduc2005

Xe hơi
Vậy chắc cụ giàu lắm, nhiều nhà lắm, giỏi lắm nhỉ ? Em ngưỡng mộ cụ lắm thay. Tỷ phú $ còn chưa dám vỗ ngực vậy mà cụ dám chê người khác.
Lên đây đọc tán phét cho vui thôi, tiền thì cụ hãy so với những người dạng như cụ thôi !
Em chẳng giàu có gì, nhưng lên đây là nghiêm túc, mọi người thông tin cho nhau những cái đúng, cái hay, tư vấn cho nhau những cơ hội đầu tư (nếu có) chứ không phải tán phét cho vui. Có nhiều cụ trên này thực tâm muốn tìm những cơ hội đầu tư, còn cụ vào đây để tán phét cho vui thì em e là không phù hợp. Em chẳng biết cụ giàu có, sang trọng, kinh nghiệm làm ăn giỏi giang như nào nhưng khi cụ quy cho mọi người là cò vạc và cách cụ phán về mọi người "đâm đầu vào cái đống phân BĐS" là em ngứa mắt, thế thôi.

Chỉnh sửa cuối:

hadu

Xe tăng
Thế cứ phải ca ngợi bốc lên giời thì gọi là đóng góp à ? Mỗi người một quan điểm, liên quan gì đến mày mà nhảy vào ? với tao giờ này BĐS đúng chỉ là đống phân, còn mày coi là vàng thì kệ m m.
Đ m cụ, phát biểu hay quá :))

vietduc2005

Xe hơi
Thế cứ phải ca ngợi bốc lên giời thì gọi là đóng góp à ? Mỗi người một quan điểm, liên quan gì đến mày mà nhảy vào ? với tao giờ này BĐS đúng chỉ là đống phân, còn mày coi là vàng thì kệ m m.
Mày quan điểm thế nào kệ c m m, nhưng đừng mang phân với c ứ t lên đây. Tao ngứa mắt

Chỉnh sửa cuối:

hadu

Xe tăng
Này, về chuồng Eco của cụ đi nhé !
Em cùng quan điểm với cụ nên em vừa sút hết eco rồi. Đất Hưng Yên mà chúng nó thổi lên 5-6 tỉ 1 căn 100m2 thì em cũng bó tay. Thời kỳ đất vùng ven như Hưng Yên, Đông Anh, Mê Linh,... lên ngôi là báo hiệu vùng đỉnh của thị trường rồi.

BDS68

Xe điện
Các cụ kiềm chế đi. Tranh luận thiện trí thì OK, không vừa lòng thì Stop chứ nặng lời với nhau làm gì. Em thật :)

HuongHuy

Xe hơi
EM thấy nhiều cụ cũng tâng bốc quá cơ. Đành rằng rất nhiều người lên đây để tìm mua nhà thực sự, có thể là đầu tư, có thể là mua để ở nhưng cũng muốn có những cái nhìn toàn diện về BDS khu đó, cả ưu, nhược và so sánh giá cả với khu khác chứ ko phải tâng bốc khu mình lên trời.
Em có đến Gamuda để xem rồi, với những người ở gần đấy thì em ko biết nhưng em thấy đường đi thì khó khăn, thiết kế nhà không có gì đặc sắc. Còn trên báo chí kêu ầm ầm những bất cập của Gamuda như an ninh không đảm bảo, tranh chấp giữa cư dân và chủ đầu tư, rất nhiều người trót mua rồi đang chấp nhận bàn tháo mà ko thoát ra được.... thế mà có bác vẫn tâng bốc lên trời, nghe thế có người ngứa mắt cũng là phải

hadu

Xe tăng
EM thấy nhiều cụ cũng tâng bốc quá cơ. Đành rằng rất nhiều người lên đây để tìm mua nhà thực sự, có thể là đầu tư, có thể là mua để ở nhưng cũng muốn có những cái nhìn toàn diện về BDS khu đó, cả ưu, nhược và so sánh giá cả với khu khác chứ ko phải tâng bốc khu mình lên trời.
Em có đến Gamuda để xem rồi, với những người ở gần đấy thì em ko biết nhưng em thấy đường đi thì khó khăn, thiết kế nhà không có gì đặc sắc. Còn trên báo chí kêu ầm ầm những bất cập của Gamuda như an ninh không đảm bảo, tranh chấp giữa cư dân và chủ đầu tư, rất nhiều người trót mua rồi đang chấp nhận bàn tháo mà ko thoát ra được.... thế mà có bác vẫn tâng bốc lên trời, nghe thế có người ngứa mắt cũng là phải
Trong vành đai 3 ko có dự án nào quy hoạch tốt như Gamuda. Gamuda có tiềm năng khi đường Tam Trinh và đường Minh Khai - Yên Duyên làm xong. Nhưng đội ngũ quản lý của Gamuda quá kém. Bây giờ mà đuổi ngay thằng Giám đốc Gamuda tại VN và thay bằng bộ máy kiểu như bên Ecopark thì giá Gamuda lên ít nhất 30%.

BDS68

Xe điện
Trong vành đai 3 ko có dự án nào quy hoạch tốt như Gamuda. Gamuda có tiềm năng khi đường Tam Trinh và đường Minh Khai - Yên Duyên làm xong. Nhưng đội ngũ quản lý của Gamuda quá kém. Bây giờ mà đuổi ngay thằng Giám đốc Gamuda tại VN và thay bằng bộ máy kiểu như bên Ecopark thì giá Gamuda lên ít nhất 30%.
Em hỏi khí không phải: Gamuda nó nằm trong vành đai 3 hay ngoài vành đai 3 vậy cụ ?

Mình cũng mua 1 lô ST4 của GA hồi tháng 9 vì nghe hội đấy chào phần chiết khấu hấp dẫn quá. Bây giờ quay lại thấy nó cón chiết khấu mạnh hơn, vậy là mình thua toàn tập rồi. May mà chỉ mới đóng có 500tr, bây giờ đang tính làm đơn để xin lại chịu phạt một ít. Trên này có cụ nào biết thủ tục xin ko giúp mình với

tasx

Xe tăng
cụ cho em hỏi chút, xong đường tam trinh, - là mở rộng đường tam trinh hoàn thành đến đoạn mình khai, để làm gì? nếu để đi tiếp lên phố, vậy cái đường kim ngưu nó chịu được ko, hay là lại ứ ở đấy

masrussia

Xe đạp
Mình cũng mua 1 lô ST4 của GA hồi tháng 9 vì nghe hội đấy chào phần chiết khấu hấp dẫn quá. Bây giờ quay lại thấy nó cón chiết khấu mạnh hơn, vậy là mình thua toàn tập rồi. May mà chỉ mới đóng có 500tr, bây giờ đang tính làm đơn để xin lại chịu phạt một ít. Trên này có cụ nào biết thủ tục xin ko giúp mình với
cụ mua căn nào, hướng nào? làm sao chương trình bây giờ lại tốt hơn ngày trước đc, cụ inbox cho em thông tin căn cụ mua , em có khách sẽ bán lại giúp cụ, chứ cụ mua xin rút thì 500tr chưa đủ tiền phạt HD đâu!

cụ mua căn nào, hướng nào? làm sao chương trình bây giờ lại tốt hơn ngày trước đc, cụ inbox cho em thông tin căn cụ mua , em có khách sẽ bán lại giúp cụ, chứ cụ mua xin rút thì 500tr chưa đủ tiền phạt HD đâu!
Thế à cụ? Mình tưởng mới chỉ cọc thôi thì họ vẫn cho rút chứ ai mà lại phạt luôn 100% thì chết

Lê Khương

Xe máy
Ông nào đầu ngẫn thì mới đâm vào Win Thăng Long.
Ngay khu ngoài Thiên Đường Bảo Sơn nhà hoang còn 90% đại hạ giá không bán được, chui vào thêm đôi cây số đường cụt ấy làm gì !
:) cụ lại gay gắt đem phấn so với vôi rồi. Mọi so sánh đều là khập khiễng cụ ạ. Ai cũng nhìn thấy cả đống liền kề dọc 2 bên đường từ cổng thiên đường vào và có thể chỉ cụ không thấy trong đó là như nào, dịch vụ, tiện ích rồi kể cả thiết kế nhà, tầng hầm ... em chưa nói về giá nhưng nếu có hứng thú cụ cứ xuống và chui vào 1 trong những căn ở đó và xem từ tầng hầm lên tầng mái nó thế nào nhé. :)))

masrussia

Xe đạp
Thế à cụ? Mình tưởng mới chỉ cọc thôi thì họ vẫn cho rút chứ ai mà lại phạt luôn 100% thì chết
cụ đã ký hợp đồng chưa?, nếu chỉ mới cọc thì có thể bị phạt ít hơn, còn đã ký hợp đồng thì khó rồi cụ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng