Vidatox có dùng cho Ung thư phổi tế bào nhỏ được không cccm

tuyenkk

Xe tải
Chào cccm, nhờ cccm có kinh nghiệm giúp em
Ông cụ nhà em bị ung thư phổi, khi phát hiện đã giai đoạn cuối vì lúc đó ho ra máu và di căn hạch. Được BV BMai kết luận Ung thư phổi tế bào nhỏ tháng 10/2018.
Ngày đó thực sự hoang mang khi BS nói bố em còn đc 6-7 tháng. Cũng tìm đủ mọi cách nhưng em đưa bố về bv Ung Bướu tỉnh cách nhà 4km và điều trị hoá chất kèm với Nano của một ông anh sản xuất cái này, curcumin, sylimalin. Đã có lúc ông thể dục 4-5 km/ ngày đi bộ
Đến hôm nay cũng đc 19 tháng thì ông cụ nhà em bắt đầu xuống sức: đau vùng gáy, mỏi khớp gối, yếu chân không đi lại được, họ nhiều và đau lồng ngực khi ho. Em định cho cụ dùng Vidatox plus nhưng chưa biết cụ thể ra sao. Nhỡ có gây nghiện hay phản ứng như thế nào thì em ân hận.
Ở đây cccm có kinh nghiệm về cái này xin chỉ giúp em với, hoặc có cách nào để tăng cường miễn dịch, kháng viêm và giảm đau, hiện ông cụ nhà em di căn nhiều nơi: tủy, hạch, gan
Xin các cụ cho em lời khuyên

gadi2banh

Xe điện
Cụ cho e hỏi: Từ đợt điều trị hóa chất đó (6-8 đợt chẳng hạn) thì có tiếp tục duy trì hóa chất không hay dừng lại từ đó rồi? Giờ chắc phải đưa cụ đi khám xem khối u phát triển ra sao, có dùng thuốc đích hay gì được ko rồi tính tiếp.
Vidatox Plus chỉ là hỗ trợ điều trị triệu chưngs giảm đau thôi chứ không chữa đươcj bệnh

tuyenkk

Xe tải
Cụ cho e hỏi: Từ đợt điều trị hóa chất đó (6-8 đợt chẳng hạn) thì có tiếp tục duy trì hóa chất không hay dừng lại từ đó rồi? Giờ chắc phải đưa cụ đi khám xem khối u phát triển ra sao, có dùng thuốc đích hay gì được ko rồi tính tiếp.
Vidatox Plus chỉ là hỗ trợ điều trị triệu chưngs giảm đau thôi chứ không chữa đươcj bệnh
Cụ nhà em điều trị 2 đợt hóa trị, mỗi đợt 6 lần, mỗi lần cách nhau 14 ngày và mất 7 ngày. Sau mỗi đợt thì không có hóa chất duy trì. Hiện giờ BS không tiếp tục sử dụng hóa chất nữa vì khối di căn hạch đã lớn, sức khỏe không cho phép hóa trị. BS chỉ điều trị theo biểu hiện triệu chứng ( viêm, tràn dịch màng phổi). Mỗi lần vào tiêm giảm đau và kháng viêm xong ông cụ nhà em rất mệt ( đã vào 2 lần).
Bác sỹ nói giờ không có PA nào nữa ngoài điều trị triệu chứng, hiện tại sk ông cụ em đã xuống nhiều. BS khuyên nên ở nhà và kê đơn ( giảm đau và thuốc bổ) khuyên không nên đến viện vì hiện giờ BV rất nguy hiểm.
Tìm hiểu thì thấy có thực phẩm này nên em mới hỏi xem có ai dùng chưa và tác dụng của nó thực sự như thế nào hay chỉ là quảng cáo
(hiện em đã mua và để nhà chưa dùng)

gadi2banh

Xe điện
Cụ nhà em điều trị 2 đợt hóa trị, mỗi đợt 6 lần, mỗi lần cách nhau 14 ngày và mất 7 ngày. Sau mỗi đợt thì không có hóa chất duy trì. Hiện giờ BS không tiếp tục sử dụng hóa chất nữa vì khối di căn hạch đã lớn, sức khỏe không cho phép hóa trị. BS chỉ điều trị theo biểu hiện triệu chứng ( viêm, tràn dịch màng phổi). Mỗi lần vào tiêm giảm đau và kháng viêm xong ông cụ nhà em rất mệt ( đã vào 2 lần).
Bác sỹ nói giờ không có PA nào nữa ngoài điều trị triệu chứng, hiện tại sk ông cụ em đã xuống nhiều. BS khuyên nên ở nhà và kê đơn ( giảm đau và thuốc bổ) khuyên không nên đến viện vì hiện giờ BV rất nguy hiểm.
Tìm hiểu thì thấy có thực phẩm này nên em mới hỏi xem có ai dùng chưa và tác dụng của nó thực sự như thế nào hay chỉ là quảng cáo
(hiện em đã mua và để nhà chưa dùng)
Vậy là trường hợp cụ nhà bác coi như viện trả về rồi. Trước đây ong cụ có làm đột biến gen ko ạ? Cụ quyết tam thì làm thêm đột biến xem sao? Nếu có đột biến dùng thuốc đích
Còn như cụ nói giờ điều trị triệu chứng thì mua thực phẩm chức năng với giảm đau cho cụ thôi

tuyenkk

Xe tải
Vâng. Em muốn hỏi trong đây cccm đã dùng Vidatox chưa ạ? Nó có ổn không ạ?