Việt Nam Bus Club Part 39 Tinh Thần Ọp Ẹp Từ Bắc Chí Nam Đang Dâng Cao

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI

Việt Nam Bus Club

V.N.B.C

Việt Nam Bus Club nơi trao đổi, bàn luận, tìm hiểu về các xe khách chất lượng cao ở Việt Nam yêu dấu

NỘI QUY VIỆT NAM BUS CLUB

1. Sử dụng tiếng Việt có dấu khi đăng bài.

2. Không bàn luận các vấn đề về chính trị, tôn giáo, tình dục và các nội dung khác mà pháp luật cấm. Không quá lạm bàn, bình luận hoặc đưa các thông tin có liên quan tới các lãnh đạo ****, Nhà nước, các bộ, ngành, địa phương. Nếu thông tin lấy từ các cơ quan ngôn luận, báo chí trong nước, cần ghi rõ nguồn gốc.

3. Hành xử đúng mực và dùng các từ ngữ công chúng chấp nhận được. Không có hành động khiêu khích, mạt sát, phỉ báng, chửi bới cá nhân dưới bất kỳ hình thức nào. Không gây mất đoàn kết giữa các thành viên trong diễn đàn. Không mạo danh người khác.

4. Tôn trọng ý kiến của Ban Quản trị VNBC và tuân thủ theo sự điều hành của Ban Quản trị VNBC.

5. Không có các hành động làm xáo trộn hoặc ảnh hưởng đến sự hoạt động của VNBC.

6. Các bài viết, hình ảnh trích dẫn, sưu tầm phải ghi rõ nguồn gốc.

7. Thành viên tự chịu trách nhiệm về nội dung thông tin mình đăng trên VNBC.

8. Nghiêm Cấm mọi thành viên sử dụng những cụm từ liên quan đến " Tem Phiếu" Ví dụ như " B..óc tem".
Không đc viết những bài chỉ toàn những icon ( ví dụ: )
Không bàn luận những, pots những bài không liên quan đến nội dung Bus

9. Tuyệt đối nghiêm cấm những bài viết mang nội dung " Xin lô mặt tiền, anh tranh đất nhé, xin miếng đất mặt tiền..."

10. Tuyệt đối không lấy hình của những thớt Bus khác mà không có sự đồng ý của chủ thớt đó và người đã chụp hình

Chỉnh sửa cuối:

76m1146

Xe tăng
nhà mới e mong các bác đừng có tiếp diễn cái tình tráng miệng mồm nữa nha :D

wavechien

Xe container
Nhà mới nhà mới

Dr Thanh Bùi

Xe container
Nam Định nhà em thì hình như chả có cái nào ... em toàn đi ké xe Hoàng Long bên TB

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

tienhuy19932002

Xe tăng
nhà mới ới ời ơi :D

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
e thấy các cụ nên xì tốp vụ tranh cãi ở đây nhé
@ cụ kevin: cụ ko nên lời ra tiếng vào nữa nhé
@ cụ hoaanh,cụ dinhminhtan: e ko biết các cụ giỏi giang đến đâu,thành đạt đến đâu để nói ng ta vậy nhưng đến giờ các cụ vẫn cứ cò kè qua lại một số cái cmt thì e thấy các cụ quá nhỏ mọn,quá hiếu thắng và quá bất lịch sự

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Như cụ thấy . tình hình là chiều ae im rồi , nhưng minhtan, với hoaanh lại vào ăn nói xúc phạm em trước nhé
thôi cụ,coi như các cụ kia đang có việc gì cáu bẳn nên vào đây xả đê.chả nên qua lại làm gì.mệt ng.xì tốp nhé các cụ

luckyboy

Xe container
Lại 1 cô cậu học trò tự cho là mình lớn nữa à ?
đến bây giờ thì em dám khẳng định đây là một nick âm binh đc lập ra để phá bĩnh nhà ta. Em sẽ nhờ ngay mod IT can thiệp vụ này. :))

hoaanh2210

Xe điện
Lại 1 cô cậu học trò tự cho là mình lớn nữa à ?
tôi đoán ko lầm thì chú là con cờ hó tên là Nắng bên nhà bon hoàng long..chú nghĩ mình lớn ..lại đi chấp nhất à..đi vào bếp đi..ra đay s.ủa hoài..lát có xương ta đem vô cho mà gặm

greendriver

Xe tăng
Ăn với nói thế này các bác trong hội coi lại xem mem này có văn hóa ko nhé . Xin lỗi chú nhé , có ngon chú chứng tỏ ra xem mình giỏi cỡ nào ? Mình ko điên hay mình thành đạt , mình mạnh hay mình có thế lực ra sao đi ? Đừng có võ mồm trẻ con nó còn chả ngán .
Thôi kê bác ơi, chấp mấy bác ấy, mấy bác ấy ko chứa mình thì mình đi chả coa62n ở đây tranh lộn với bọn họ làm gì cho mệt, bác cho em xin nick yh của bác coi nào\:D/

HI_CLASS

Xe điện
Như cụ thấy . tình hình là chiều ae im rồi , nhưng minhtan, với hoaanh lại vào ăn nói xúc phạm em trước nhé
đến bây giờ thì em dám khẳng định đây là một nick âm binh đc lập ra để phá bĩnh nhà ta. Em sẽ nhờ ngay mod IT can thiệp vụ này. :))
Tôi đã nói STOP chuyện cãi nhau từ chiều rồi cơ mà mấy bác! Ko bác nào nhịn đc 1 câu ah, cứ phải thích thua đủ với nhau trên diễn đàn thế này, thích thì hẹn nhau ngoài đời mà tẩn nhau đi. Đọc cả chục trang mà toàn thấy cà khịa nhau, chả có gì gọi là mang tính xây dựng tích cực gì cả.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
sao lại cứ phải doạ dẫm thế.nếu mọi ngừoi cảm thấy đc e sẽ nhờ mod người quen bem tất cả nick đã lwoif qua tiếng lại trên này.đc chứ ạ??
@ cụ kevin: e đã bảo cụ xì tốp cơ mà,cụ cứ lèm bèm như đàn bà thế

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tôi đã nói STOP chuyện cãi nhau từ chiều rồi cơ mà mấy bác! Ko bác nào nhịn đc 1 câu ah, cứ phải thích thua đủ với nhau trên diễn đàn thế này, thích thì hẹn nhau ngoài đời mà tẩn nhau đi. Đọc cả chục trang mà toàn thấy cà khịa nhau, chả có gì gọi là mang tính xây dựng tích cực gì cả.
nhất trí với cụ này

Trạng thái
Thớt đang đóng