[Funland] Vincity Tây Mỗ, Đại Mỗ

Justforfuntoo

Xe container
M
Vớ vẩn. Giờ rõ ràng dự án hồ ở đấy đã được công bố còn trước cả khi Vin nó xây nhà ở đấy rồi, giờ Vin quảng cáo ở đấy có cái công viên cây xanh, xong đến lúc nhận nhà mà bọn thành phố Hà Nội nó lại làm đúng tiến độ, thì lúc đấy ông chắn chắn lại quay ra chửi là quảng cáo "treo đầu dê bán thịt chó" thôi :| Hồ xây chậm thì đi chửi thành phố nhé, cái gì ra cái đấy. Nhắm mắt chửi càn trông cứ như chí phèo vậy.
Nói đúng trọng tâm đê, dự án của mình có cái gì thì vẽ cái đấy thôi, cái không của mình hoặc chưa có thì đừng có vẽ quảng cáo cho dự án của mình làm gì
Skyfake

Amigo

Xe buýt
Thôi các cụ, thấy căng thẳng quá. Trao đổi quan điểm cá nhân thôi, công kích nhau quá thành khẩu nghiệp, kiếp sau lại phải đi thỉnh vong để giải lại khổ :))
Đặt địa vị là các cụ có mảnh đất ở gần khu đó, rao bán thì em nghĩ ai cũng sẽ bảo mảnh này ở ngay công viên và hồ điều hòa của thành phố để dễ bán hơn và bán được giá hơn.
Ít ra ở Vinhomes Tây Mỗ này tất cả là của Vin, không dính dáng gì đến Thành phố, xong mà không có thì mới là vấn đề thực sự. Nhưng em thấy tiến độ họ làm khá nhanh, thêm nữa là bên Gia Lâm hồ to gấp mấy lần mà họ cũng làm xong rồi ạ.

Damdauvaocot

Xe hơi

Khộ quá. Hồ nhà anh Vim đây còn gì. Sao các bác cứ bảo ko có hồ là sao nhỉ.

Ôi chết em post nhầm cả cái cầu thang nhà em, xin lỗi các cụ :D

Justforfuntoo

Xe container
Đặt địa vị là các cụ có mảnh đất ở gần khu đó, rao bán thì em nghĩ ai cũng sẽ bảo mảnh này ở ngay công viên và hồ điều hòa của thành phố để dễ bán hơn và bán được giá hơn.
Cái khác biệt là công viên hay hồ điều hoà đấy có rồi người ta mới dám quảng cáo, chứ còn bảo tôi có mảnh đất cạnh hồ điều hoà nhưng chưa biết bao giờ tp làm thì ai thèm mua và phải mua với giá đắt?
Đấy là cá nhân
Còn doanh nghiệp thì khác, cái gì của mình thì quảng cáo cái đó thôi, không đến lúc nhận nhà lại bảo nhà mẫu chỉ là nhà mẫu như bên Dcapital, nó hài lắm :))

trannamcn

Xe máy
Em cũng đang hóng khu này, trông hoành tráng phết. Muốn làm căn 3 ngủ ở phân khu ngon ngon tí.

Teppi80

Xe tải
Vớ vẩn. Giờ rõ ràng dự án hồ ở đấy đã được công bố còn trước cả khi Vin nó xây nhà ở đấy rồi, giờ Vin quảng cáo ở đấy có cái công viên cây xanh, xong đến lúc nhận nhà mà bọn thành phố Hà Nội nó lại làm đúng tiến độ, thì lúc đấy ông chắn chắn lại quay ra chửi là quảng cáo "treo đầu dê bán thịt chó" thôi :| Hồ xây chậm thì đi chửi thành phố nhé, cái gì ra cái đấy. Nhắm mắt chửi càn trông cứ như chí phèo vậy.
Cái quan trọng là giá các căn view hồ như QC đắt hơn khá nhiều so với các căn khác mợ ah, đắng lòng :D

Gửi các cụ thiết kế dự kiến loại căn 3PN và 3PN+1 diện tích từ 90 - hơn 100m2 cho cụ nào thích căn to. Trước đó căn 3PN diện tích chỉ 75m2 thôi

Em cũng đang hóng khu này, trông hoành tráng phết. Muốn làm căn 3 ngủ ở phân khu ngon ngon tí.
Chuẩn bị ra khu ngon nhất đó cụ. Cần hỗ trợ gì thì inbox hoặc alo em nhé :)

Vua sư tử

Xe đạp
Tôi thì nghĩ một cánh én nhỏ chẳng làm nên mùa xuân được, phải thế nào mới làm nên thương hiệu cho một tập đoàn. giả dụ tôi hứa mua cho thằng con cái xe máy nếu nó đỗ đại học để nó có động lực phấn đấu, mà h nhà nước cấm xe máy tôi bảo chưa mua được ngay khi nó đỗ như đã hứa, thì chắc thằng con nó cay cú nhưng ng bố như tôi cũng phải ngậm ngùi thôi, thằng con cũng không thế oán trách bố nó hết dc,:D, trường hợp bất khả kháng.

xeLu1banh

Xe đạp
Tôi thì nghĩ một cánh én nhỏ chẳng làm nên mùa xuân được, phải thế nào mới làm nên thương hiệu cho một tập đoàn. giả dụ tôi hứa mua cho thằng con cái xe máy nếu nó đỗ đại học để nó có động lực phấn đấu, mà h nhà nước cấm xe máy tôi bảo chưa mua được ngay khi nó đỗ như đã hứa, thì chắc thằng con nó cay cú nhưng ng bố như tôi cũng phải ngậm ngùi thôi, thằng con cũng không thế oán trách bố nó hết dc,:D, trường hợp bất khả kháng.
Kể mà ai cũng thiện chí thấu hiểu cụ nhể