[Funland] Tổng hợp các nội dung thảo luận về VinUni

Bạn nghĩ sao về đội ngũ lãnh đạo và giảng dạy của trường kinh doanh VinUni?

• Tổng bình chọn
    59

Vova

Xe container
Do VinUni đã đi vào hoạt động nên các cụ ofer chán không chém nữa (hoặc thấy ngượng mồm ;))
Em chưa chê VinUni bao giờ, nhưng thấy cụ viết vậy nên trả lời tẹo:
- Quan điểm của em từ mấy năm trước là để đánh giá về một trường đại học thì ngoài các thứ có thể nhìn thấy ngay, điều quan trọng nhất là đợi xem sản phẩm của đại học đấy thế nào. Do đó cũng phải để một số lứa tốt nghiệp từ VinUni ra cái đã. (tạm thời em thấy chất lượng sinh viên tốt phết, nhưng duy trì ở lại và tiếp tục tốt như thế này 3, 4 năm nữa thì lại là chuyện khác).
- Ít người vào đây nữa căn bản vì topic hết hot rồi. Trừ những người có quyền lợi liên quan trực tiếp đến VinUni, người khác còn tỷ việc phải lo, trường tốt hay không cũng có hết được dịch bệnh hay thêm được thu nhập quái đâu. Cụ khiêu khích một chút kiểu này có lẽ cũng là để ai rỗi hơi như em vào còm. Chứ một hai hôm nữa topic lại chìm thôi.

cocsku

Xe cút kít
Năm nay chưa thấy rầm rộ nhỉ?

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Năm nay chưa thấy rầm rộ nhỉ?
Cụ có theo dõi facebook của VinUni không? Rầm rộ hoạt động học tập, nghiên cứu của sinh viên mới đáng nói chứ rầm rộ tuyển sinh ofer lại bảo chỉ biết làm màu 😄

cocsku

Xe cút kít
Cụ có theo dõi facebook của VinUni không? Rầm rộ hoạt động học tập, nghiên cứu của sinh viên mới đáng nói chứ rầm rộ tuyển sinh ofer lại bảo chỉ biết làm màu 😄
Nếu người chưa vào thì quan tâm thông tin tuyển sinh hơn