Vợ 2 của em: Camry XLE

quyen102

Xe hơi
Cụ chủ có vợ đẹp. Khoe rất chi tiết ạ. Chúc mừng cụ

HoangAn0404

Xe hơi
E này bao nhiêu thóc bác chủ ơiii

Bixinhxinh

Xe hơi
Của 1 đống tiền mà phải để ngoài trời thế này xót quá cụ chủ ạ. Theo em cụ nên sắm cho em nó cái mái che nữa đi ạ :)

Fan gentra

Xe điện
Cụ chủ mà có 2 biển dài mà mò mẫm ra đương là hugo bắn tan xác fáo ngay. Đợt trước e có ông anh khai mất biển, làm thêm một cặp và chơi hai biển dài cho đẹp...ra đường hôm đầu tiên đã bị hugo bùm ngay
Cụ nói thế nào chứ trên em thái nguyên lấy 2 biển dài nộp 500 k 5 ngày lấy biển thu biển vuông

minhimsat

Xe hơi
Ui các cụ đào mộ từ lúc em chẳng bít j nữa rồi... bjo hnoi cũng lấy 2 biển dài ok rồi cụ... còn chuyện e kể ở qn lâu rồi ạ. E đồng hương với cụ đây
Cụ nói thế nào chứ trên em thái nguyên lấy 2 biển dài nộp 500 k 5 ngày lấy biển thu biển vuông

Dầu_máy

Xe máy
Tình hình là em cưới cô vợ 2 made in USA cũng được hơn nửa năm rồi. Hôm nay nhân dịp tắm rửa sạch sẽ cho nàng, em làm vài kiểu ảnh từ cái điện thoại cùi up lên cho các cụ cùng chiêm ngưỡng:

Ngoại thất:

Cửa sổ trời
Cụm đèn trước
Cụm đèn sau

Nội thất:
Vô lăng 4 chấu tích hợp điện thoại rảnh tay, cruise control

Button start/stop, Điều hòa hai vùng, LCD cảm ứng, CD, AM, FM, Hiển thị áp suất lốp, mức tiêu thụ nhiên liệu, Bản đồ (có mỗi map data của USA :-s)

Táp lô bọc da.

Gương chỉnh điện, cụp bằng cơm :-"
Cần số ốp gỗ

Gương chiếu hậu chống chói, tích hợp la bàn chỉ hướng. Điều khiển cửa sổ trời, điều khiển mở cửa gara.
Toàn cảnh từ hàng ghế sau

Chìa khóa điện tử.

Các cụ thấy ưng thì vốt-ka cho em nhé :D
Thanks các cụ nhiều.
Xe của cụ y chang xe em, vừa khoe xong thì đọc đc bài của cụ, cụ cho em hỏi là kính hậu bên lái của cụ có thấy nhìn bị gần không ạ? Xe của em nhìn gần lắm, nhiều lúc vượt phải phát mà phải đi quá một tý mới dám về lại làn. May quá giờ có cụ nên hỏi em luôn?

HuyGermany

Xe hơi
Cam nhập có form mới rồi đẹp hơn form này các cụ nhỉ

sheva_ua

Xe hơi
Xe của cụ y chang xe em, vừa khoe xong thì đọc đc bài của cụ, cụ cho em hỏi là kính hậu bên lái của cụ có thấy nhìn bị gần không ạ? Xe của em nhìn gần lắm, nhiều lúc vượt phải phát mà phải đi quá một tý mới dám về lại làn. May quá giờ có cụ nên hỏi em luôn?
em hỏi chút là cụ có lắp cảm biến áp suất lốp ko cụ? Cụ lắp loại gì đấy ạh? Bắt luôn vào màn hình chính ko cụ ơi? XLE là điều hòa đi kèm máy lọc không khí tạo ion rồi cụ nhỉ?!

Dầu_máy

Xe máy
em hỏi chút là cụ có lắp cảm biến áp suất lốp ko cụ? Cụ lắp loại gì đấy ạh? Bắt luôn vào màn hình chính ko cụ ơi? XLE là điều hòa đi kèm máy lọc không khí tạo ion rồi cụ nhỉ?!
Áp suất lốp theo xe mà cụ, lúc cụ khởi động nó hiện đèn vàng gần số 80 trên đồng hồ đo MPH ý, bên trái chữ ABS. Vụ điều hoà thì em chưa có tìm hiểu, e sẽ đọc Manual rồi report cụ sau. Vụ cái gương hậu e hỏi cụ thì sao ạ?

Triet_Nguyen

Xe đạp
Nhìn bản này mà thấy buồn cho toy VN, opt quá nghèo nàn

HoangAnh2016

Xe máy
Chất lừ. Vẫn có nét riêng rất men của e nó. Chúc cụ thượng lộ bình an!!!