[VHGT] Vô tư đi ngược chiều !

jet engine

Xe buýt
Khoảng 5pm 3/4, e đi MM megamart TL mua đồ. Có lẽ muốn tiết kiệm 1 đoạn đường nên nhiều 2b và cả 4b từ An Bình city rất thản nhiên đi ngược chiều . ^:)^
Mời cccm xem clip:

Chỉnh sửa cuối:

XetăngT34

Xe buýt
Sao em không được clip, cụ nhỉ?

Tra933

Đi bộ
Khoảng 5pm 3/4, e đi MM megamart TL mua đồ. Có lẽ muốn tiết kiệm 1 đoạn đường nên nhiều 2b và cả 4b từ An Bình city rất thản nhiên đi ngược chiều . ^:)^
Mời cccm xem clip:
Bác để riêng tư hay sao mà mình không xem được

zomzomzom

Xe tải
Không xem được video rồi cụ thớt ơi.

jet engine

Xe buýt
Sorry, e đã bấm publish rồi mà :-o. E up lại rồi, chắc là ok :D

Chỉnh sửa cuối:

bear in car

Xe buýt
Dân mình lucs nào cũng muốn tiện cho mình, còn ng khác mặc kệ :-?. xxx đúng là đôi khi tiêu cực thật nhưng k có xxx là loạn ngay :D

nsh

Xe tăng
Hàng ngày cháu vẫn đi làm tuyến CV HB- Mai Dịch nên rất hiểu chỗ này.
Cháu không hiểu cụ trách những người đi ngược với cụ đi ngược chiều là sao?
Cụ trách họ đi từ Greenstar ra là ngược chiều (đường chỉ đi vào), hay trách những người đi ngược sang bên phải cụ chủ là họ đi ngược chiều?
Với trường hợp thứ 2, ngay đầu clip cụ chủ nên đi sát rào tôn màu xanh bên phải, không nên đi bên trai, lấn hết đường người đi ngược lại.
Cụ đi như trong clip là cụ đang đi ngược chiều, cụ ép người đi chiều ngược lại đấy ạ

jet engine

Xe buýt
Hàng ngày cháu vẫn đi làm tuyến CV HB- Mai Dịch nên rất hiểu chỗ này.
Cháu không hiểu cụ trách những người đi ngược với cụ đi ngược chiều là sao?
Cụ trách họ đi từ Greenstar ra là ngược chiều (đường chỉ đi vào), hay trách những người đi ngược sang bên phải cụ chủ là họ đi ngược chiều?
Với trường hợp thứ 2, ngay đầu clip cụ chủ nên đi sát rào tôn màu xanh bên phải, không nên đi bên trai, lấn hết đường người đi ngược lại.
Cụ đi như trong clip là cụ đang đi ngược chiều, cụ ép người đi chiều ngược lại đấy ạ
E mượn ảnh vệ tinh của Google map để trả lời cụ vậy

Theo bản đồ thì có 2 chỗ để quay đầu, e đánh dấu là A và B. Bình thường từ Green Stars đi theo nhánh B thì ko bị ngược chiều. Nhưng hiên tại nhánh B đang bị quây rào đến sát nhánh A, thực tế e cũng theo nhánh A để vào MM.
Vì nhánh B đang bị bịt kín nên phương tiện từ Green Stars muốn sang bên kia đương PV Đồng phải đi ngược chiều 1 đoạn từ B đến A, mặc dù đoạn ngược chiều này khá ngắn nhưng xung đột lại rất lớn

Nhatkhoi5660

Xe máy
Có nhiều chỗ chỉ đi thêm cỡ 100m để đi đúng, nhưng họ vẫn chọn cách đi ngược chiều nhằm để chứng tỏ họ thông minh!

bear in car

Xe buýt
E mượn ảnh vệ tinh của Google map để trả lời cụ vậy

Theo bản đồ thì có 2 chỗ để quay đầu, e đánh dấu là A và B. Bình thường từ Green Stars đi theo nhánh B thì ko bị ngược chiều. Nhưng hiên tại nhánh B đang bị quây rào đến sát nhánh A, thực tế e cũng theo nhánh A để vào MM.
Vì nhánh B đang bị bịt kín nên phương tiện từ Green Stars muốn sang bên kia đương PV Đồng phải đi ngược chiều 1 đoạn từ B đến A, mặc dù đoạn ngược chiều này khá ngắn nhưng xung đột lại rất lớn
Cụ phân tích chuẩn. Ở đầu đường từ Green Star cắt với PV Đ nên có biển cấm rẽ trái (hay là có rồi mà e k biết nhỉ :D)