[Salon] Volvo Hà Nội 091.798.9669- Đại lý chính hãng phân phối Volvo XC40, Volvo XC60, Volvo XC90..nhập khẩu

Thảo luận trong 'Mua xe - Bán xế' bắt đầu bởi Minh Đào Quang, 18/5/19.

Người đăng:
Minh Đào Quang
Giá:
1,750,000,000
Số điện thoại:
Địa chỉ:
Số 7-9 Nguyễn Văn Linh, Long Biên, Hà Nội (Xem bản đồ)
Thông tin khác:
41272 lượt xem và 704 lượt bình luận
  1. 18/5/19 lúc 13:16 #1
    Minh Đào Quang
    Minh Đào Quang {Salon Chợ xe} Xe buýt
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    https://choxeotofun.net/#!/ban-xe-chi-tiet/17DC1FA7
    • Mẫu xe: XC40
    • Màu xe: Trắng, Đỏ Fusion Red, Xanh Bursting Blue, Xanh Xám Osmium Grey
    • Số cửa: 4
    • Nhiên liệu: Xăng
    • Dẫn động: AWD - Bốn bánh toàn thời gian All-Wheel Drive
    • Hộp số: Số tự động
    • Công suất: 250 mã lực
    • Dung tích: 2.0 Turbo T5
    • Năm sản xuất: 2019
    • Km đã đi: 0 km
    Đại lý Volvo Car Hà Nội chính hãng xin mang đến dòng xe Volvo XC40 phiên bản thể thao R-Design đến với cccm:

Xe nhập chính hãng, sản xuất 2019, bản thể thao R-Design cao cấp, T5 AWD dẫn động 4 bánh toàn thời gian, công suất cực đại 250 con ngựa, momen xoắn cực đại 350 Nm, tăng tốc từ 0-100 km/h chỉ có 6,4 s thôi các cụ nhé :)) Hộp số tự động AT 8 cấp, kích thước D 4.425 x R 1.863 x C 1.658 mm, chiều dài cơ sở 2702 mm.

Về lịch trình giao xe, các cụ alo em trực tiếp nhé 091.798.9669, em cập nhật từng ngày cho các cụ!

Các màu ngoại thất của XC40: Trắng, Đỏ Fusion Red, Xanh Bursting Blue, Đen, Xanh Xám Osmium Grey, Xám Thunder Grey, Đen Black Solid Stone

Trắng "Crystal White Pearl"

Đỏ "Fusion Red"

Xanh Xám "Osmium Grey"

Xanh Nước Biển Đậm "Bursting Blue"

Xám Thunder Grey

Đen Black Solid Stone

Nội thất bản thể thao R-Design sử dụng chất liệu da Nubuck (da lộn) kết hợp da trơn đục lỗ Nappa, các cụ xem xe trực tiếp đẹp hơn xem ảnh nhé :-bd

Gửi các cụ bảng thông số kĩ thuật cụ thể của xe, option trang thiết bị AN TOÀN, các cụ cần giải thích gì cứ ới em ạ, tiếp các cụ 24/7 ạ!

Nội và ngoại thất:

Màn hình cảm ứng điều khiển trung tâm SENSUS 9-inch tích hợp Apple CarPlay/ Android Auto và Navigation | Điều hòa không khí 2 vùng riêng biệt | Hệ thống lọc không khí Clean Zone | Ghế R-Design chỉnh điện với bộ nhớ vị trí cho ghế lái | Chìa khóa thông minh bọc da tích hợp hồ sơ người lái | Tay lái bọc da, 3 chấu R-Design |Mâm đúc hợp kim 19-inch | Bảng đồng hồ kỹ thuật số 12-inch | Hệ thống âm thanh Harman Kardon cao cấp | Hộc sạc điện thoại không dây | Đèn pha Full-LED Thor’s Hammer với hệ thống rửa đèn áp lực cao | 5 chế độ lái

Trang bị an toàn:

Gương chiếu hậu chống chói | Hệ thống kiểm soát hành trình thông minh Adaptive Cruise Control | Hệ thống cảnh báo khoảng cách và hỗ trợ phanh City Safety | Hệ thống hỗ trợ giữ làn đường Lane Keeping Aid | Hỗ trợ khởi hành ngang dốc Hill Start Assist | Hệ thống hỗ trợ đổ dốc Hill Descent Control | Camera hỗ trợ đậu xe | Chế độ hỗ trợ đậu xe Park Assist | Hệ thống hỗ trợ lái Pilot Assist | Hệ thống cảnh báo điểm mù BLIS | Cảnh báo giao thông cắt ngang ( khi lùi ) CTA | Hệ thống thông tin biển báo giao thông Road Sign Information | Phanh tay điện tử | Tự động giữ phanh ( Auto Hold )

Em up thêm ảnh nội thất của xe, mời các cụ thẩm nhé, Volvo XC40 phiên bản thể thao R-Design, nội thất đặc trưng ghế lòng là da lộn Nubuck, bao bọc bởi da trơn Nappa có đục lỗ các cụ nhé! Vô lăng thể thao, có lẫy chuyển số sau vô lăng lun! b-)b-)

Màn hình cảm ứng trung tâm Connect Sensus các cụ nhé, các cụ gạt sang trái sang phải, dùng như IPAD luôn ạ o:-)

Chỉnh sửa cuối: 17/7/19
  2. 18/5/19 lúc 13:46 #2
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Sau XC40 là XC60 các cụ nhé! Mọi chi tiết về xe các cụ Imess, Zalo, Viber qua số em/cháu: 091.798.9669. Hân hạnh tiếp đón và tư vấn 24/7, không kể ngày đêm, vào 3 ra 7 các cụ nhé =))

https://choxeotofun.net/#!/ban-xe-chi-tiet/13BA765A
    • Mẫu xe: XC60
    • Màu xe: Trắng, Đen, Xanh Denim, Bạc sáng Bright Silver, Xám Osmium Grey
    • Dẫn động: Bốn bánh toàn thời gian AWD
    • Công suất: 320 mã lực
    • Dung tích: 2.0 Turbo + Supercharge
    Đại lý Volvo Car Hà Nội chính hãng xin mang đến dòng xe Volvo XC60 Inscription đến với cccm:

Xe nhập chính hãng, sản xuất 2019, bản Inscription cao cấp, T6 AWD dẫn động 4 bánh toàn thời gian, công suất cực đại 320 con ngựa, momen xoắn 400 Nm, tăng tốc từ 0-100 km/h chỉ có 5,9s thôi các cụ nhé :)) Hộp số tự động AT 8 cấp, kích thước D 4.688 x R 1.902 x C 1.641mm, chiều dài cơ sở 2865 mm.

Các cụ nhắn em qua số 091.798.9669, em sẽ cập nhật tình hình kho xe cho các cụ từng ngày!

Các màu ngoại thất của XC60: Trắng, Đen, Xanh Denim, Vàng Cát Luminous Sand, Nâu Mapple Brown

Nội thất: có 2 lựa chọn màu Đen Charcoal và Nâu Dark Brown.

Trắng "Crystal White Pearl"

Xanh "Denim"

Đen "Onyx Black"

Bạc Sáng Bright Silver

Xám Osmium Grey

Gửi các cụ bảng thông số kĩ thuật cụ thể của xe, option trang thiết bị AN TOÀN, các cụ cần giải thích gì cứ ới em ạ, tiếp các cụ 24/7 ạ!

Nội và ngoại thất:

Màn hình cảm ứng điều khiển trung tâm SENSUS 9-inch tích hợp Apple CarPlay / Android Auto và Navigation | Điều hòa không khí 2 vùng riêng biệt |Hệ thống lọc không khí Clean Zone |Ghế bọc da chỉnh điện với bộ nhớ vị trí cho hàng ghế trước | Chìa khóa thông minh bọc da | Tay lái bọc da, 3 chấu, đa chức năng | Táp-lô và ốp cửa bọc da cao cấp | Mâm đúc hợp kim 19-inch| Bảng đồng hồ kỹ thuật số đỉnh cao 12-inch | Đèn pha Full-LED Thor’s Hammer với hệ thống rửa đèn áp lực cao | 5 chế độ lái

Trang bị AN TOÀN:

Gương chiếu hậu chống chói | Hệ thống kiểm soát hành trình thông minh Adaptive Cruise Control | Hệ thống cảnh báo khoảng cách và hỗ trợ phanh City Safety | Hệ thống hỗ trợ giữ làn đường Lane Keeping Aid | Hỗ trợ khởi hành ngang dốc Hill Start Assist | Hệ thống hỗ trợ đổ dốc Hill Descent Control | Chế độ hỗ trợ đậu xe Park Assist | Hệ thống hỗ trợ trợ lái Pilot Assist | Hệ thống cảnh báo điểm mù BLIS | Cảnh báo giao thông cắt ngang ( khi lùi ) CTA | Camera 360 | Cửa sổ trời toàn cảnh | Hệ thống hiển thị thông trên kính chắn gió Head Up Display | Hệ thống thông tin biển báo giao thông Road Sign Information | Phanh tay điện tử | Tự động giữ phanh (Auto Hold)

Em đăng tiếp các ảnh nội thất ở post sau các cụ nhé, các cụ đi qua chấm hộ em 1 phát ủn đít cho Vô Lờ Vô ạ :))

Chỉnh sửa cuối: 12/7/19
  3. 18/5/19 lúc 13:57 #3
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    • Mẫu xe: VOLVO XC90 Inscription Facelift Model Year 2020
    • Màu Ngoại thất xe: Trắng Crystal White Pearl, Đen Onyx Black, Xanh Denim Blue, Xám Quả Dứa Pine Grey, Nâu Mapple Brown

Màu Nội thất xe: Vàng Amber, Đen Charcoal, Nâu Maroon Brown​
    • Năm sản xuất: 2019​
    • Tình trạng: Mới​
    • Đã đi: 0 km (xe mới)​
    • Giá bán: 3,990,000,000​
    Đại lý Volvo Car Hà Nội chính hãng xin mang đến dòng xe Volvo XC90 Inscription phiên bản nâng cấp Facelift Model Year 2020 đến với cccm:
    Xe nhập chính hãng từ Thụy Điển, sản xuất 2019, bản Inscription cao cấp, T6 AWD dẫn động 4 bánh toàn thời gian, công suất cực đại 320 con ngựa, momen xoắn 400 Nm, tăng tốc từ 0-100 km/h chỉ có 6,5s :)) Hộp số tự động AT 8 cấp, kích thước D 4.950 x R 2.008 x C 1.776mm, chiều dài cơ sở 2984 mm

Bản Inscription nâng cấp Facelift về Việt Nam có vài thay đổi so với bản hiện tại (Volvo XC90 thế hệ mới ra mắt lần đầu tiên vào cuối năm 2014), cụ thể:

- Mặt tản nhiệt mới với thiết kế uốn cong vào trong khiến đầu xe hầm hố hơn
    - Mâm 20 inch với thiết kế mới.
    - Vài chi tiết nhỏ được tinh chỉnh ở phần cản.
    - Ghế da đục lỗ, có chức năng thông hơi làm mát ghế (rất phù hợp với điều kiện thời tiết,
    khí hậu Việt Nam)

Để tìm hiểu thêm các thông tin về xe Volvo(xe mới + xe lướt), các cụ alo em Minh Volvo 091.798.9669, em cập nhật và tư vấn cụ thể cho các cụ!

Nội thất:
    Đơn giản em này là đỉnh cao nội thất kiểu Bắc Âu, nếu các cụ có nghe cái tên IKEA, thì Volvo và IKEA đều đến từ Thụy Điển ạ! Thôi cháu nói vậy thôi ạ, mời các cụ thẩm <3

(Thêm option ghế da đục lỗ, thông hơi làm mát ghế ạ)

Màn hình kĩ thuật số sau vô lăng 12.3 inch, tùy chỉnh giao diện luôn ạ!

Head Up Display (Hiển thị thông tin trên kính lái)

Tiếp đây ạ, lên ảnh cháu lên cùng thuyết minh cho trọn vẹn:

Màn hình trung tâm 9 inch, Volvo gọi ẻm bằng cái tên màn hình "Connect Sensus" kích thước 9 inch, hơi hướng về người lái các cụ nhé, lúc mới đầu chưa quen thì hơi bỡ ngỡ, em dùng riết giờ thành hay, như IPAD ạ, đặc biệt lúc hiện camera 360 độ thì to và rõ nét, em nghĩ đây là lợi thế so với màn hình nằm ngang. Chỉnh hay can thiệp vào các chức năng của xe thì hầu hết qua màn hình này các cụ ạ!

Núm khởi động của xe, khắc kiểu kim cương, xoay sang phải để khởi động, và để tắt máy thì cũng xoay sang phải.

Một vài tấm ảnh thực tế của XC90 FL MY 2020 (em sẽ cập nhật ảnh khi em nó về showroom):
    Thiết kế mặt ca lăng, cản, mâm sẽ hình xe bên dưới ạ :D

(Em sẽ liên tục update thông tin phục vụ các cụ) :D

Chỉnh sửa cuối: 4/9/19
  4. 18/5/19 lúc 14:01 #4
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Em update thêm xe Volvo V90 Cross Country lên trang 1, ghim trong top 4 bài đầu để các cụ dễ theo dõi :D

Chi tiết về mẫu wagon gầm cao Volvo V90 Cross Country các cụ nhé! Mọi chi tiết về xe các cụ Imess, Zalo, Viber qua số em/cháu: 091.798.9669. Hân hạnh tiếp đón và tư vấn 24/7, không kể ngày đêm, vào 3 ra 7 các cụ nhé =))

• Mẫu xe: Volvo V90 Cross Country
    • Màu xe: Trắng, Đen, Nâu Mapple Brown
    • Dẫn động: Bốn bánh toàn thời gian AWD
    • Công suất: 320 mã lực
    • Dung tích: 2.0 Turbo + Supercharge

Đại lý Volvo Car Hà Nội chính hãng xin mang đến dòng xe Volvo V90 Cross Country đến với cccm:

Xe nhập chính hãng, sản xuất 2019, bản Cross Country gầm cao như xe SUV, T6 AWD dẫn động 4 bánh toàn thời gian, công suất cực đại 320 con ngựa, momen xoắn 400 Nm, tăng tốc từ 0-100 km/h chỉ có 6,3s :)) Hộp số tự động AT 8 cấp, kích thước D 4.939 x R 1.879 x C 1.543 mm, chiều dài cơ sở 2941 mm.

Các cụ nhắn em qua số 091.798.9669, em sẽ cập nhật tình hình kho xe cho các cụ từng ngày!

Các màu ngoại thất của V90 Cross Country: Trắng, Đen, Nâu Mapple Brown

Nội thất: Nâu Maroon Brown, Vàng Amber

Trắng Crystal White Pearl

Đen Onyx Black:

Nâu Mapple Brown:

Ngoại thất:

Nội thất:

Chỉnh sửa cuối: 16/7/19
  5. 18/5/19 lúc 14:09 #5
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Update 7/2019: Volvo XC90 Excellence, phiên bản đỉnh của đỉnh, màu trắng, nội thất nâu giao ngay :D

https://choxeotofun.net/#!/ban-xe-chi-tiet/6D162E55
    • Mẫu xe: XC90 Excellence
    • Màu xe: Trắng
    • Nhiên liệu: Hybrid
    • Dẫn động: Hai cầu
    • Công suất:
    • Dung tích: 2.0 L Turbo + Supercharge + Động cơ điện 80 mã lực
    • Đăng ký lần đầu:
    Đại lý Volvo Car Hà Nội chính hãng xin mang đến dòng xe Volvo XC90 Excellence phiên bản cao cấp nhất T8 Twin Engine Plug-In Hybrid, công suất cực đại 400 mã lực đến với cccm:

Xe nhập chính hãng từ Thụy Điển, sản xuất 2019, bản Excellence đẳng cấp nhất T8 Twin Engine, Plug in Hybrid AWD dẫn động 4 bánh toàn thời gian, công suất cực đại 400 con ngựa, momen xoắn 400 Nm, tăng tốc từ 0-100 km/h chỉ có 5,8s :)) Hộp số tự động AT 8 cấp, kích thước D 4.950 x R 2.008 x C 1.776mm, chiều dài cơ sở 2984 mm. Phiên bản 4 ghế đẳng cấp thương gia, cần số pha lê Orrefors, 2 ly pha lê Orrefors thủy tinh, tủ lạnh...

Chỉnh sửa cuối: 17/7/19
  6. 18/5/19 lúc 14:44 #6
    dreamteam1976
    dreamteam1976 Xe buýt
    Động cơ OF:
    8 mã lực
    Mã lực:
    8
    Đẹp quá quay lại nhìn con vợ Cx5 của em phát ớn :(

7. 18/5/19 lúc 14:48 #7
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Các phím thừa được lược bỏ, chỉ giữ lại 7 phím chức năng cơ bản, núm xoay volume này sờ sướng, chạm khắc nhìn thực tế đẹp lắm ạ :3

Vị trí khu vực cần số, chìa khóa xe cũng bọc na Nappa cùng màu nội thất xe

Ảnh cận cảnh con lăn Drive Mode chế độ lái đây ạ, ấn xuống và lăn các cụ nhé!

8. 18/5/19 lúc 14:51 #8
    Gentra hn
    Gentra hn Xe buýt
    Động cơ OF:
    82 mã lực
    Mã lực:
    82
    Đẹp thật

9. 18/5/19 lúc 14:56 #9
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    [Tiếp] Hệ thống âm thanh Bowers & Wilkins 19 loa, công suất 1400W các cụ nhé, khách bên Volvo cháu nhiều cụ mua xe chỉ vì ẻm =)) Nghe nhạc nào cháu cũng thấy hay, nhưng cháu không khuyến khích các cụ phê vắt lưỡi rồi lên xe lái, bật nhạc ạ, vì trôi đến mũi Cà Mau thì cháu ko kéo về lại được đâu ạ!

Loa nhỏ này chỉ phụ trách dải treb ạ, trông tưởng đồng hồ giữa mặt táp lô nhưng ko phải đâu ạ, loa tép đấy ạ! Âm thach sạch, trong vắt nếu các cụ dí sát tai vào đây ạ! \:D/\:D/\m/\m/

Bowers & Wilkins, so với Burmester của Mẹc thì một 9 một 10 đấy ạ, khách nhà cháu đi Mẹc S ngồi vào trong xe cũng giật mình như Lukaku ạ! :x:x

10. 18/5/19 lúc 14:58 #10
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Cụ đổi XC40 hay 60 nếu lên đời em thấy ổn ạ, trẻ trung, năng động và ai đi sau xe cụ thì cũng phải chạy lên nhìn bằng được cụ chủ :)>-b-)

11. 18/5/19 lúc 15:01 #11
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Cụ chủ nào đi ngoài đường, nhìn lần đầu ko cẩn thận giật mình như Lukaku ạ :D \:D/

12. 18/5/19 lúc 15:14 #12
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Cháu up nốt vài tấm mời các cụ thẩm nốt ạ! Góc nhìn tổng thể từ vị trí người lái:-bd

Điều hòa 4 vùng độc lập, đây là vị trí điều chỉnh cửa gió độc lập 2 hàng ghế sau ạ! Cụ ấn vào nút khóa thì màn hình nhiệt độ sáng lên ;)

Cờ Thụy Điển gắn trên ghế, niềm tự hào của Thụy Điển: Một người Thụy Điển thì phải có 1 ngôi nhà, 1 chú chó và 1 chiếc xe Volvo! o:-)

Ghế lái Volvo tạo hình theo cột sống con người các cụ nhé, có chức năng Antin Whiplash, nếu xe mình bị đâm đít thì ghế sẽ di chuyển để bảo vệ cột sống và cổ cho chủ nhân ạ! Cực kỳ an toàn! \m/

Gỗ óc cho Walnut để mộc ko sơn bóng các cụ ạ, sờ sướng lắm ạ! Táp lô khâu da, táp pi cửa khâu da cực mịn! :o)
    Nói chung là nuột các cụ nhỉ! ;;)

Hàng ghế thứ 2 3 ghế độc lập, gập vuông góc tạo mặt phẳng được ạ! :-j

Lúc gập cả 2 hàng ghế sau thì sẽ tạo mặt phẳng thế này các cụ nhé! Cửa gió hàng ghế thứ 3 đầy đủ! Bật cho hàng 3 hay ko thì cụ chủ chỉnh trên màn hình trung tâm! >:D<

Hiển thị thông tin kính lái Head Up Dísplay các cụ nhé, xe mình đi gần xe trước quá cũng cảnh báo, có đọc biển báo, cụ nào đi quá tốc độ xe báo kêu rất kiên trì, nên các cụ duy trì tốc độ chuẩn nếu đi Volvo ạ! :))

Sạc ở hàng ghế phía sau, cắm cơm hay máy sấy tóc luôn cũng được các cụ nhé! =P~ Đói quá lên cắm cơm ăn luôn ạ!

13. 18/5/19 lúc 15:15 #13
    nguyentuankhoi
    nguyentuankhoi Xe điện
    Động cơ OF:
    668,198 mã lực
    Mã lực:
    668,198
    Đẹp ngất ngây,cụ nào đẹp zai mà thì thôi,hết nấc :D

14. 18/5/19 lúc 15:29 #14
    Grandtouring
    Grandtouring Xe điện
    Động cơ OF:
    1,118 mã lực
    Mã lực:
    1,118
    Xe đẹp quá
    Cụ chủ giới thiệu hay :-D

15. 18/5/19 lúc 15:34 #15
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Dạ thks cụ! Nếu cụ có thời gian ghé showroom Volvo trải nghiệm xe thì ới em trước ạ: Số em 091.798.9669; Volvo có Pilot Assist - Hệ thống hỗ trợ lái bán tự động, có thể demo ngay cầu Đông Trù cho cụ thử luôn ạ! Tính năng này đi cao tốc thì đỡ mỏi chân cho các cụ khơ khớ, đi đường dài nhàn lắm ạ! :bz:bz

16. 18/5/19 lúc 15:37 #16
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Dạ nay trời nắng quá nên em tranh thủ viết cái gì đó mát cho các cụ đọc ạ, em sẽ up tiếp ảnh và tính năng của xe, clip nếu có cho các cụ dễ tìm hiểu hơn về Volvo ạ! Thks các cụ quan tâm! Cụ muốn trải nghiệm lái thử xe thì ới em trước ạ: 091.798.9669 hoặc ib em! <:-P<:-P

17. 18/5/19 lúc 15:46 #17
    silver1
    silver1 Xe điện
    Động cơ OF:
    798 mã lực
    Mã lực:
    798
    Nộ thất mê tơi thật, mà nước sơn nhìn quá đẹp. Cũng hay gặp con này chạy ngoài đg, màu đen bóng lộn

18. 18/5/19 lúc 15:54 #18
    Minh Đào Quang
    Động cơ OF:
    14 mã lực
    Mã lực:
    14
    Giám đốc thiết kế của Bentley ngài Robin Page về đầu quân, nên nội thất Volvo thế hệ mới thừa hưởng rất nhiều nét của Bentley nếu các cụ đê ý, táp lô kiểu cánh chim dang rộng đó ạ! XC90 cháu thấy ngoài đường gặp suốt rồi ạ! \:D/\m/

19. 18/5/19 lúc 16:03 #19
    JaWa 350
    JaWa 350 Xe hơi
    Động cơ OF:
    15 mã lực
    Mã lực:
    15
    Mê lắm ạ,cố gắng phấn đấu!:D:D%%-%%-%%-%%-

20. 18/5/19 lúc 16:05 #20
    dungblhk
    dungblhk Xe tải
    Động cơ OF: