[Thảo luận] Vụ nhẩy cầu vượt ở Bắc Ninh hay hiệu ứng Mùa nhẩy lầu Euro ???

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
Hôm qua trên đường Cao tốc Bắc Ninh .. Đoạn qua cầu vượt có vụ nhẩy cầu vượt xuống đường Cao Tốc . Đoạn gần TP Bắc Ninh . Ko lẽ đây là hiệu ứng Euro - Mùa nhẩy lầu năm nay hử các cụ . /:)

Cái này cận cảnh hơn ....

Chia buồn cùng gia đình ... R.I.P cho bác xấu số .:(

TVPL

Xe container
Vầng, em cũng RIP cho bác đang nằm đường kia & chia buồn với gia đình bác ấy.
Chả biết có phải hiệu ứng Euro như cụ chủ nói không, em chỉ xem thôi còn bóng bánh thì quên luôn cho đỡ mệt đầu.

private1985

Xe tải
Cụ nào có ý định mua xe, mua đất thì đợi Euro xong rồi mua nhé. Nhìn có cái balo bên đường không biết cụ kia có phải sinh viên không.

Ndriver

Xe tải
RIP
Nhưng chả biết thế nào,
Trên đường này có 1 người bi tâm thần di ngược chiều,gần giải phân cách giữa với thỉnh thoảng có anh hùng núp tư thế phi từ diải phân cách xuóng đường,cả đi bộ lẫn đi xe máy.
Em sợ :((

slaz8

Xe ba gác
RIP
Nhưng chả biết thế nào,
Trên đường này có 1 người bi tâm thần di ngược chiều,gần giải phân cách giữa với thỉnh thoảng có anh hùng núp tư thế phi từ diải phân cách xuóng đường,cả đi bộ lẫn đi xe máy.
Em sợ :((
vâng họ đang muốn tìm chữ Run In Phi đó cụ =)) rest in peace

httran

Xe hơi
chia buồn cùng gia quyến.

Sao lại có mũ bảo hiểm như vậy hả bác chủ thớt? Chả lẽ đội mũ bảo hiểm để nhảy cầu? Cây cầu vượt gần nạn nhân nhất khoảng vài km bác ạ :(

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
VỤ này em nhớ ko nhầm lúc hơn 3h chiều ngày CN, dưới 1 tẹo là cái xe máy nằm còng queo mà cụ chủ. Lúc em lx qua còn chưa kịp đắp chiếu, may e đi lane ngoài cùng nên chỉ lướt qua và thả ít $ cho ng xấu số nên ko bị ám ảnh;

thanhngoc286

Xe đạp
Vụ này ở chân cầu đồng xép,đường đi chùa phật tích chứ ko phải ở TP Bắc Ninh như cụ chủ nói đâu.Em đc biết là bị tai nạn,nạn nhân đi xe máy bị ngã , ô tô đi qua chèn qua người gây tử vong chứ k phải tự tử như cụ chủ noi.Chia buồn....

cdv

Xe buýt
Nhảy gì mà baloo mũ bảo hiểm thế kia..dẫu sao cũng chia buồn với gia đình nạn nhân xấu số

hochoifriends

Xe đạp
Cháu gửi lời chia buồn tới gia đình Bác Nh..!

Thật tiếc thương cho gia đình bác mất đi đứa con trai ngoan hiền duy nhất của gia đình, em mất đi tuổi đời mới 25 mà ai ai cũng quý mến em nó. Hôm đó, Cô giáo, bạn bè, bà con nối phố,... mọi người ai ai cũng khóc vì tiếc thương cho em. Cũng vì muốn cuộc sống tự lập không muốn phụ thuộc bố mẹ, con trai bác quyết tâm tìm việc để lo cuộc sống cho riêng em, trong khi gia đình bác có thiếu gì đâu, có phải vất vả gì đâu.
Buổi chiều chủ nhật là ngày thi chứng chỉ tiếng nhật, thi xong em về gần nhà thì lưỡi hái tử thần đã lấy đi mạng sống của em. Cũng vì người bạn đèo em bằng xe 2b đi nhanh phóng ẩu, coi thường tính mạng mình và người khác, và cậu bạn chỉ bị gẫy tay giờ đã qua khỏi(Bác Nh.. biết con bác muốn tự lập nên để em đi cùng các bạn đi thi cho vui, nếu không bác đưa em nó bằng xe 4b thì đâu phải vậy)

Em nghe chị em dự đám tang bảo cậu em ngã bắn vào thanh chắn đường, bị cạnh mài đứt động mạch cổ (như vụ Kim Anh cứa cổ người tình các cụ ạ)
(khi nào có dịp em gặp cậu gẫy tay em sẽ thông tin rõ thêm hoặc bác tài xe tải hôm đó chứng kiến em nó phóng nhanh vượt bác, nếu bác có vào đây thì thông tin cho em và các cụ ở đây biết với)

Hôm đó em lại vô Huế chơi, không thì em cũng làm mấy kiểu ảnh chụp đoàn xe dự đám tang em nó. Vì chị em bảo xe của các cá nhân, đơn vị, cơ quan tổ chức thăm viếng em nó đông như hôm OF 6th ý(hôm OF em và chị em có đế dự), chắc em cũng thống kê xem các quan hay đi xe gì các cụ nhỉ?

Em nó ngoan hiền nhưng bị lưỡi hái tử thần lấy đi là do người bạn, Cụ Mod hay cụ Min nào có ghé quá đây, em nhờ cụ đổi hộ em cái tiêu đề với nhé, để em nó nơi chín suối được thanh thản!
[-O<[-O<[-O<

Chỉnh sửa cuối:

tuanvu9371

Xe hơi
Cháu gửi lời chia buồn tới gia đình Bác Nh..!

Thật tiếc thương cho gia đình bác mất đi đứa con trai ngoan hiền duy nhất của gia đình, em mất đi tuổi đời mới 25 mà ai ai cũng quý mến em nó. Hôm đó, Cô giáo, bạn bè, bà con nối phố,... mọi người ai ai cũng khóc vì tiếc thương cho em. Cũng vì muốn cuộc sống tự lập không muốn phụ thuộc bố mẹ, con trai bác quyết tâm tìm việc để lo cuộc sống cho riêng em, trong khi gia đình bác có thiếu gì đâu, có phải vất vả gì đâu.
Buổi chiều chủ nhật là ngày thi chứng chỉ tiếng nhật, thi xong em về gần nhà thì lưỡi hái tử thần đã lấy đi mạng sống của em. Cũng vì người bạn đèo em bằng xe 2b đi nhanh phóng ẩu, coi thường tính mạng mình và người khác, và cậu bạn chỉ bị gẫy tay giờ đã qua khỏi(Bác Nh.. biết con bác muốn tự lập nên để em đi cùng các bạn đi thi cho vui, nếu không bác đưa em nó bằng xe 4b thì đâu phải vậy)

Em nghe chị em dự đám tang bảo cậu em ngã bắn vào thanh chắn đường, bị cạnh mài đứt động mạch cổ (như vụ Kim Anh cứa cổ người tình các cụ ạ)
(khi nào có dịp em gặp cậu gẫy tay em sẽ thông tin rõ thêm hoặc bác tài xe tải hôm đó chứng kiến em nó phóng nhanh vượt bác, nếu bác có vào đây thì thông tin cho em và các cụ ở đây biết với)

Hôm đó em lại vô Huế chơi, không thì em cũng làm mấy kiểu ảnh chụp đoàn xe dự đám tang em nó. Vì chị em bảo xe của các cá nhân, đơn vị, cơ quan tổ chức thăm viếng em nó đông như hôm OF 6th ý(hôm OF em và chị em có đế dự), chắc em cũng thống kê xem các quan hay đi xe gì các cụ nhỉ?

Em nó ngoan hiền nhưng bị lưỡi hái tử thần lấy đi là do người bạn, Cụ Mod hay cụ Min nào có ghé quá đây, em nhờ cụ đổi hộ em cái tiêu đề với nhé, để em nó nơi chín suối được thanh thản!
[-O<[-O<[-O<
Cảm ơn cụ đã cập nhật, chia buồn cùng gia đình. CỤ chủ sửa lại tiêu đề được rồi nghen
Phải chi ngồi trên oto các cụ nhỉ