Welcome Xavier, new member of the Sidecar Vietnam Group

We are welcome you join in our group. You will never have to ride alone again :)

Xin lỗi cả nhà, hôm nay gặp thành viên có yếu tố nước ngoài. Mong các cụ thông cảm.

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bây giờ lại có cả bạn Tây cơ à?;;) Có lẽ Nô dạy bạn học tiếng Việt thì đỡ cho 60 ngàn thành viên còn lại phải học tiếng Tây:))

Bạn này có phải người Sờ-cốt-len không hả Nô?

Bây giờ lại có cả bạn Tây cơ à?;;) Có lẽ Nô dạy bạn học tiếng Việt thì đỡ cho 60 ngàn thành viên còn lại phải học tiếng Tây:))

Bạn này có phải người Sờ-cốt-len không hả Nô?
Mợ nhìn cái mũ bảo hiểm của bạn Tây thì sẽ đoán được. Người ta gọi là cờ 3 que :D
Thật ra thì hiện tại đội Sidecar cũng đã có 1 bạn Tây là bác sĩ ở BV Việt Pháp, sắp tới phải tạo 1 thớt "speak English only" cho mấy bạn này

Ne0_Njcky

Xe tải
Mợ nhìn cái mũ bảo hiểm của bạn Tây thì sẽ đoán được. Người ta gọi là cờ 3 que :D
Thật ra thì hiện tại đội Sidecar cũng đã có 1 bạn Tây là bác sĩ ở BV Việt Pháp, sắp tới phải tạo 1 thớt "speak English only" cho mấy bạn này
=> Iem đăng ký phát cái thread Speak English only =)). Đang chuẩn bị cho cái TOEIC ..........
Postscript: là iem chỉ chém gió thế thôi nhé :-ss

sidecardesigner

Xe điện
Bác ÚcTralia tên Savier này cả nhà lên xe chạy ầm ầm mà chả để ý anh em chạy roadshow , chạy qua rồi mới vòng lại .đúng là Tây chạy Sk bên hồ Tây gặp anh em SK việt nam Tây luôn ! anh NOZA xem thế nào chứ để bác Savier chạy 1 mình khổ thân bác ý.

hoanphe

Xe đạp
anh em giờ lại thành đa ngôn ngữ rồi.