BVC Xác minh - Hỗ trợ các bản nghèo tại Thái Nguyên

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Các cụ mợ xem xét

Kính gửi các cụ mợ nhà BVC,

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.otofun.net
Cảm ơn cụ đã có thông tin về chương trình. Với tiêu chí nhà BVC là làm trực tiếp, không liên quan đến các tổ chức thì chúng em mong được nhìn thấy các cụ làm 1 vài chương trình rồi mới dám xem xét xem có nên theo không ạ.

Em nói thay mặt một số ý kiến thành viên đã trao đổi trước.

Chúc cụ và gia đình an lạc.

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Kính gửi cụ chim,
Tiêu chí của clb bên em cũng là trực tiếp, không thông qua bất cứ tổ chức nào ah, bên em là clb Từ Thiện Thái Nguyên, https://www.facebook.com/groups/tuthienthainguyen/ cụ tham khảo giúp e ở đây ah. trong năm 2014 clb của e làm được rất nhiều việc nên thống kê cũng hơi khó, em chỉ nêu 1 số điểm nhấn: hỗ trợ mổ tim bẩm sinh cho 2 cháu bị bệnh tim bẩm sinh (1 cháu được trực tiếp PGS, Bác Sĩ Thành, GĐ BV E HN mổ ah). hỗ trợ tiếp sức người bệnh cho hơn 10 cháu trong bệnh viện tỉnh, kêu gọi hơn 20 y bác sĩ và vật chất gần 50tr để khám chữa bệnh, cấp phát thuốc miễn phí và tặng quà cho các cháu ở trên Lũng Luông, tặng quà các cụ thương binh, tổ chức chương trình bữa cơm tình thương ở trại phong,... cụ có thể tham khảo qua group bọn em ah. Bên cạnh đó là tất cả các chương trình bọn e tham gia đều có sự ủng hộ của cụ Bí Thư Phở Đèn Đỏ, Cụ chủ tịch OFTN HungKTS, và các cụ khác trong Otofun Thái Nguyên ah. Dự kiến clb sẽ tổ chức 4 chương trình lớn / năm - 1 chương trình nhỏ/ tháng và hỗ trợ tiếp sức người bệnh tại các BV trên địa bàn tỉnh TN, trong đó phối hợp với Đài Truyền hình truyền thanh Thái Nguyen, BV ĐKTN, mổ tim ít nhất cho 2 cháu 1 năm. CN danh dự của clb em là PGĐ đài THTT tỉnh TN, chủ nhiệm chương trình Trái tim cho em nên việc này bọn e có thể làm tốt hơn nhiều ah.
Trân trọng cảm ơn các cụ đã quan tâm, chúc các cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và vạn sự như ý!

Website
www.otofun.net
Đương nhiên là chúng em vào trang của các cụ hơn 1 lần rồi mới dám đưa ý kiến trên kia ạ. Chỉ chưa xin join để comment thôi ạ. Các cụ họat động trên tinh thần công tác của Hội liên hiệp thanh niên Việt Nam thì là tổ chức lớn, phó giám đốc Đài PTTH tỉnh lại là chủ nhiệm danh dự nữa thì em nghĩ BVC chúng em chưa hợp vì ngay đến cả quỹ từ thiện OF cũng còn chưa có được những danh hiệu ấy ạ:).

Cảm ơn cụ nhiều vì đã nghĩ đến BVC chúng em nhân dịp này và những lời chúc tốt đẹp ạ.

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Kính gửi cụ Chim,
Thực ra thì em phải nói thế này, em đang muốn phối hợp với các clb để làm 1 chương trình thật ý nghĩa cho bà con nghèo, việc hoạt động này là độc lập. thực ra e chỉ mong muốn 1 điều duy nhất là kết nối thật nhiều các clb để có thể hỗ trợ tốt nhất đến cho bà con nghèo, trước mắt là ở TN và sau này là ở các tỉnh khác. Cụ nói vậy rồi thì em cũng xin cám ơn cụ và hẹn 1 dịp khác, nếu có dịp lên TN rất mong các cụ bớt chút thời gian giao lưu với chi hội OFTN ah

Chỉnh sửa cuối: