Xe bị dột: Phải xử lý thế nào ạ?

Mubaohiem

Xe buýt
Các bác cho e hỏi tý: Em chạy vợ 2 của em thỉnh thoảng bị nước rỏ vào chân, không biết thế là em nó làm sao,, xin các bác chỉ giáo em cách xử lý với ạ.

tihon

Xe đạp
Durex, vẫn chảy làm thêm cái nữa

Xe em cũng bị thế, nhưng từ trần phía trước đang định dỡ ra xem sao .
Em khoái tự chiến lắm .

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Nó dột chỗ nào thì dỡ ra lợp lại chỗ đấy, bác hỏi khó thế
nước rỏ vào chân bên nào? nếu bên phụ thì cũng có thể do điều hòa bác ạ

Cuti_95

Xe hơi
Các bác cho e hỏi tý: Em chạy vợ 2 của em thỉnh thoảng bị nước rỏ vào chân

... dột từ nóc dột xuống ......??? :^) :^) :^) ca này khó rồi bác ơi, các cụ coi thế hỏng hẳn rồi đấy.

Dưng mà bác nói vầy có thì cũng chưa chắc là dột rồi vì nước trên trần kô thể nhỏ xuống chân bác được.......... trừ phi bác cho trên lên vô lăng. :)) :)) Nếu vậy thì còn vớt vát được. Em đồng ý là
do điều hòa bác ạ

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
xe em trước cũng bị thế này. Vào Me Kong kiểm tra hóa ra là tại dàn lạnh bi hở. Hàn tí là xong:D

Các bác cho e hỏi tý: Em chạy vợ 2 của em thỉnh thoảng bị nước rỏ vào chân, không biết thế là em nó làm sao,, xin các bác chỉ giáo em cách xử lý với ạ.

akiyama_6868

Xe buýt
do dàn lạnh thui bác ạ , chứ xe ô tô mà nó để dột thì khác j` công nông, bác thử đi kiểm tra lại xem

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Xe em dột ở bên lái. Cụ thể là ở bàn chân côn. :'(
oái uăm thế :P chắc là cái gioăng cao su nào đấy bị bể rồi, mưa mới bị phải không bác.
à, mà xe bác là xe gì? đừng nói là công nông nhé

SpecX7426

Xe tăng
hahaha :)) Cái bệnh này đúng như xe E bị năm ngoái nhưng mà là ở bên phụ, trời mưa to là thành vũng trong xe luôn! Nó bị hở mấy cái nắp nhựa ở phía dưới gạt mưa - thoát nước bác ạ! Qua bác BlackLAC sử lý cho! Bác ý có kinh nghiệm vụ này rồi! Xe bác là KIA Spec đúng ko ạ? !!!

Mubaohiem

Xe buýt
hahaha :)) Cái bệnh này đúng như xe E bị năm ngoái nhưng mà là ở bên phụ, trời mưa to là thành vũng trong xe luôn! Nó bị hở mấy cái nắp nhựa ở phía dưới gạt mưa - thoát nước bác ạ! Qua bác BlackLAC sử lý cho! Bác ý có kinh nghiệm vụ này rồi! Xe bác là KIA Spec đúng ko ạ? !!!
Hehe, đúng là Spec roài bác ợ. Nhưng của em chắc mới hở ít nên thỉnh thoảng mới thấy có vài dọt vào chân. Nhưng hôm nào rảnh phải qua bác BlackLAC mới được, chứ không thì mưa to thành vũng trong xe thì ặc ặc. Thank you bác nhé.