xe nổi đèn check kim phun đi máy yếu giật và ăn xăng

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Mobin xịn Champion em vẫn đang dư đây cụ nhé. chính hãng giờ còn gần 1 tháng bảo hành.
Hoặc Bosch -Made in Germany - chi phí về đến tay em là 2.9 nhé.

Mobin Bosch đã cho Fiatut chạy thử 4 ngày - rất ok. Nếu cụ thích em chính hãng thì em cũng giao lưu luôn.

Vì sao em ship Bosch về - Vì vào tất cả các trang mua bán thì thấy thằng Bosch này đắt hơn hẳn các thằng khác như Valeo - Champion...
Hỏi bác khí ko phải chứ bác cần buôn đồ thì rao hẳn thành thớt!
Còn có 01 tháng bảo hành thì nói thật nếu là em em vào hẳn hãng mua 04 cái của FIAT dùng cho yên tâm!
Gửi cụ chủ thớt: Cái bệnh giật giật thì có muôn vàn lý do chứ đâu chỉ do cái mobin, cụ cứ vào MEKONG thử cắm cái mới vào chạy xem có khác ko là biết ngay!
Nghe các bác trên này phán lung tung nhiều khi là tiền mất tật mang đấy! Là FIATer em cứ nói thẳng nói thật!

Thich-wagon

Xe buýt
Còn có 01 tháng bảo hành thì nói thật nếu là em em vào hẳn hãng mua 04 cái của FIAT dùng cho yên tâm!
Gửi cụ chủ thớt: Cái bệnh giật giật thì có muôn vàn lý do chứ đâu chỉ do cái mobin, cụ cứ vào MEKONG thử cắm cái mới vào chạy xem có khác ko là biết ngay!
Nghe các bác trên này phán lung tung nhiều khi là tiền mất tật mang đấy! Là FIATer em cứ nói thẳng nói thật!
cụ lần sau phát biểu thì đọc kỹ các bài đi đã nhé!! cảm ơn cụ đã còm

Loccong

Xe tăng
cụ lần sau phát biểu thì đọc kỹ các bài đi đã nhé!! cảm ơn cụ đã còm
Đèn kim phun nổi có 2 nguyên nhân chính:
- Xăng bơm không đủ áp lực.
- Điện cấp cho kim phun bị lỗi.
Vậy thoai mà, bệnh tật gì đâu, ở đây có ai xui dại ai cái gì đâu cụ nhề!!!
Chưa kịp tư véo cụ đã xử xong roài, quá đơn giản và không nguy hiểm.

xe.tang

Xe buýt
Đèn kim phun nổi có 2 nguyên nhân chính:
- Xăng bơm không đủ áp lực.
- Điện cấp cho kim phun bị lỗi.
Vậy thoai mà, bệnh tật gì đâu, ở đây có ai xui dại ai cái gì đâu cụ nhề!!!
Chưa kịp tư véo cụ đã xử xong roài, quá đơn giản và không nguy hiểm.
Mobin lỗi đèn vẫn báo đó Bác, xe của bạn em cũng bị, em cũng đọc hết các bài của các Bác trước đây nên rút hết rắc cắm vệ sinh nhưng không hết nên tháo Mobin xe em gắn qua lại hết nên mua quả mới về thay vào chạy hết luôn.

luugu2

Xe buýt
xe mình báo lỗi đèn phun mưa được tháng rồi nhưng đi vãn bình thường mà...

Bembo

Xe đạp
Thưa cụ, chỉ là giao lưu thôi chứ em không có ý định buôn; bán. Khả năng để làm buôn bán thì em có, nhưng em không làm, mục đích ở đây chỉ là hỗ trợ thông tin cho anh em - Em vốn thuộc dạng dũng sỹ bàn phím.
Còn vì sao em thừa cái mobin Bosch thì cụ đọc thớt liên quan đến scandal của Albeabk.

Cụ làm em ---- cụt cả hứng ---- @@

albertini

Xe tải
Xác nhận là cụ bembo là con người tìm tòi, chịu khó đặt hàng qua mạng từ bên Tây về chăm sóc cho V2 của Cụ ấy, nếu có thừa ra thì là để chia sẻ với anh em thôi, ko phải buôn bán đâu