[Camera] Xin camera Hành trình tại ngã tư Nguyễn Phong Sắc Xuân Thủy lúc 20h30 đến 20h45 ngày 19/3/2020

ali.long31

Xe đạp
Hôm nay 19/3/2020 khoảng 20h30 đến 20h45 tại ngã tư Nguyễn Phong Sắc , Xuân Thuỷ vợ em bị giật túi sách trong có máy tính, ổ cứng lưu trữ, ví và các loại giấy tờ cá nhân. Lúc đang đèn xanh đèn đỏ , bác nào đi qua vào thời điểm đó có hình ảnh camera cho em xin với ah.
Em xin trân trọng cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

xeodau

Xe buýt
Ủn lên cho cụ. Ngã tư đó chắc có camera giao thông chứ?

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay 19/3/2020 khoảng 20h30 đến 20h45 tại ngã tư Nguyễn Phong Sắc , Xuân Thuỷ vợ em bị giật túi sách trong có máy tính, ổ cứng lưu trữ, ví và các loại giấy tờ cá nhân. Lúc đang đèn xanh đèn đỏ , bác nào đi qua vào thời điểm đó có hình ảnh camera cho em xin với ah.
Em xin trân trọng cảm ơn.
Chia sẻ cùng bác.
Tụi nó có Giấy tờ, có thể sẽ alo lại đề xuất Chuộc. Khi đó tính tiếp.

Còn không thì bác làm lại các thứ trên thôi.
Bác có hình ảnh cũng khá vô ích: Xe biển đểu hoặc mua lại 5-6 chủ từ lâu; mặt nghi phạm thì toàn khẩu trang.

hai_nm

Xe máy
Chia sẻ cùng bác.
Tụi nó có Giấy tờ, có thể sẽ alo lại đề xuất Chuộc. Khi đó tính tiếp.

Còn không thì bác làm lại các thứ trên thôi.
Bác có hình ảnh cũng khá vô ích: Xe biển đểu hoặc mua lại 5-6 chủ từ lâu; mặt nghi phạm thì toàn khẩu trang.
[/QUOTE
Đứa em của em cũng mới bị tương tự và đã chuộc nhưng theo em có 02 trường hợp
- Trong túi không có tài sản có giá trị mà chỉ có giâyd tờ thôi thì nó sẽ tìm cách liên lạc để chuộc (đứa em của em ở trường hợp này)
- Trong túi mà có cả giấy tờ và tài sản có giá trị thì theo em khó chuộc vì nó cũng sợ
Chỉ khổ một cái nếu là giấy tờ cá nhân em sợ nhất rơi vào tay FECREDIT, nó làm cho cái hồ sơ thì nhọ hơn.
Chúc cụ chủ thớt sớm tìm lại được đồ

hai_nm

Xe máy
(Post trước bị ẩn nên em post lại)
Đứa em của em cũng mới bị tương tự và đã chuộc nhưng theo em có 02 trường hợp
- Trong túi không có tài sản có giá trị mà chỉ có giâyd tờ thôi thì nó sẽ tìm cách liên lạc để chuộc (đứa em của em ở trường hợp này)
- Trong túi mà có cả giấy tờ và tài sản có giá trị thì theo em khó chuộc vì nó cũng sợ
Chỉ khổ một cái nếu là giấy tờ cá nhân em sợ nhất rơi vào tay FECREDIT, nó làm cho cái hồ sơ thì nhọ hơn.
Chúc cụ chủ thớt sớm tìm lại được đồ